เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ถามจริงๆเถอะครับ ครั้งแรกที่ท่านเคยสักอ่ะครับ ท่านกลัวกันบ้างใหมอ่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| pop10510 โพสต์เมื่อ 8-10-2010 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม งง มาก ทำไม สักครั้งแรกกลัว ครั้งต่อไปอยากจะสักอีก ผม งง ครับ อธิบายที ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chayadaj โพสต์เมื่อ 8-10-2010 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 8-10-2010 20:48

ประมาณว่า จะได้ครบหลักสูตร...เช่น
1. ยันต์ด้านเมตตา  ก้ออยากเพิ่ม....เป็น 2-9 ...
2. ยันต์มหาเสน่ห์
3. ยันต์เสริมดวง
4. ยันต์แคล้วคลาด
5. ยันต์คงกระพัน
6. ยันต์มหาอุด
7. ยันต์สาริกา
8. ยันต์ภาพอักขระ
9. ยันต์เพิ่มบารมี....ฯลฯ นึกไม่ออกแระ....อิอิ
ประมาณนี้อ่ะคะ...แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน บางทีก้อแล้วแต่อาจารย์ท่านเมตตาค่ะ...
ถึงเจ็บ แต่อยากได้สิ่งดีๆ ติดไว้กับตัว  ไม่รู้หลายคนคิดแบบนี้ป่าว..?
kaineverdie โพสต์เมื่อ 8-10-2010 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
chayadaj โพสต์เมื่อ 8-10-2010 21:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยันต์ห้าแถว  ก้อน่าจะครบทุกอย่างนะท่าน
.....แถวที่ 1  เป็นคาถาเมตตามหานิยม
.... แถวที่ 2  เป็นคาถาหนุนดวงชะตา
.... แถวที่ 3  เป็นคาถาแห่งความสำเร็จ
.... แถวที่ 4  เป็นคาถาราศีประจำตัว
.... และแถวที่ 5 เป็นคาถามหาเสน่ห์
kaineverdie โพสต์เมื่อ 8-10-2010 21:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์ห้าแถว  ก้อน่าจะครบทุกอย่างนะท่าน
.....แถวที่  ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 8-10-2010 21:07

จ๊ะ  
vampire โพสต์เมื่อ 8-10-2010 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประมาณว่า จะได้ครบหลักสูตร...เช่น
1. ยันต์ด้านเมตตา  ก้ ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 8-10-2010 20:44

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยค่ะ สักแล้วก้ออยากจะสักอีก 5555
 เจ้าของ| pop10510 โพสต์เมื่อ 11-10-2010 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจแล้วครับ
jing_jai โพสต์เมื่อ 16-10-2010 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักครั้งแรกก็กลัวครับ ตื่นเต้น ถ้าถามว่าเจ็บไหม ก็เจ็บทุกคนละครับ แต่ใครจะข่มความเจ็บได้ดีกว่ากัน (ส่วนตัวผม ไม่กล้าทำท่าเจ็บ อายคนอื่นเค้าอะครับ  อิอิ) ตอนนี้เต็มหลังแล้วครับ
พุฒิ โพสต์เมื่อ 17-10-2010 19:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนไปสักทีแรกไม่เคยคิดที่จะไปสักเลยในชีวิต  บอกตรงๆกลัวจนขี้ขึ้นสมองก็ว่าได้  เพราะผมเคยเจออะไรร้ายๆมาตลอดชีวิตดวงไม่ค่อยดีครับ แต่มีพี่คนหนึ่งพาไปหาหลวงพ่อหลายรอบหลายปี ไม่ได้สักสักทีเพราะกลัว  ขนาดจับบัตรคิวถึงคิวหลายครั้งแล้วหนีตลอดแต่วันนั้นคิดงัยก็ไม่รู้ ตัดสินใจสักเลยสีด้วย คนแรกตั้งแต่ตีห้าคิดว่าสิ่งที่ทำไปครั้งนั้นน่าจะเป็นสิ่งดีดีที่ต่อไปเราจะได้กลับมา เจ็บครับแต่ผมรู้สึกได้เลยว่าตั้งแต่ไปสักมาชีวิตผมดีขึ้นเรื่อยๆ  คนที่ไม่เคยช่วยก็กลับมาช่วยเหลือเรา ถึงคราวแย่ก็ไม่แย่จริงผ่านได้ตลอดผมกลับไปสักกะอาจารย์เพิ่มอีกหลายหลายครับจนเต็มหลังไปหมด และเชื่อครับว่าเพื่อนๆที่ไปสักทุกคนคนคิดเหมือนผม จริงไหมครับ
kiss_kik โพสต์เมื่อ 17-10-2010 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลัวค่ะ กลัวว่ามันจะเข้าตัวด้วย แต่พอสักแล้วอะไรหลายๆอย่างก็ดีขึ้น มันก็เริ่มติด พอติดก็เริ่มศึกษาเลยค่ะ
ว่าต่อไปจะลงอันไหนดี???
 เจ้าของ| pop10510 โพสต์เมื่อ 28-10-2010 14:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปสักกับอาจารย์เดชมาแล้วครับ เมื่อวานนี้ วันที่ 27 ตุลาคม 2553

ไปสักน้ำมันมาครับ เจ็บนะ แต่ทนได้ ไม่ถึงกับเจ็บมาก ครั้งต่อไปต้องมีแน่ครับ

ผมเข้าใจความรู้สึกทุกๆคนแล้วครับ

ขอบคุณอาจารย์เดชมากนะครับ ที่ให้ผมเป็นศิษย์ ท่านเมตตามากครับ ^^
sts2553 โพสต์เมื่อ 28-2-2011 04:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลัวเข็มไม่สะอาด
iching โพสต์เมื่อ 28-2-2011 04:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลัวครับ  กลัวติดเข็ม กลัวที่บ้านด่า กลัวแฟนไม่ให้นอนในห้อง กลัวแก่ไปผิวไม่สวย กลัวไปหมด...แต่ไม่ทันแล้ว
        พูดแล้วก็คันเข็มไปดีกว่า...ไปสักอีกสักรูป 555555555
iching โพสต์เมื่อ 28-2-2011 04:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# pop10510

ยินดีด้วยครับ...ตอนเป่ารู้สึกยังไงครับอยากรู้ว่าเป็นเหมือนกันป่าววววว  และอีกอย่างสักทั้งทีหมึกไปเลยครับ...สุดท้ายก็หมึก เชื่อผมสิ  เพราะตอนแรกผมกะว่าสักน้ำมัน แล้วก็จะไม่สักอีก สุดท้าย ลงหมึก ลงหมึก  แล้วก็ลงหมึก ครับบบบบบบบบ
 เจ้าของ| pop10510 โพสต์เมื่อ 2-3-2011 14:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนเป่าชาไปหมดทั้งตัวแหละครับ นี่ผมว่าจะไปลงหมึก 555+ เจ็บน้ำมันมาเยอะล่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 06:47 , Processed in 0.235606 second(s), 6 queries , File On.