เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ได้มาใหม่คับเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา โดยพ่อทอง สนธิรอด

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 2-10-2010 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmax เมื่อ 2-10-2010 21:53

อัพใหม่ ถ่ายใหม่แระนะคับ

พอจะออกยังคับว่าเปนนตะกรุดโทน หรือโภคทรัพ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
อ๊อด โพสต์เมื่อ 3-10-2010 00:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นมหาอุดทั้งสองข้างเลยครับ
ข้างนึงเป็นมหาตันของ อ ทองครับ นะจะอัสสะ อีกข้างเป็นอุททังอัทโธครับๆๆ
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 3-10-2010 02:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณคับ

ฝันดีคับ
opo086 โพสต์เมื่อ 3-10-2010 08:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 3-10-2010 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ขอ พุฒซ้อน   พระลักษณ์หน้าทอง  เศียรพ่อแก่   และก้ สาริกาคู่

ว่าจะพอหมึกแล้วคับผม  ใครมียันต์ที่ว่าสวยๆ ก้นำมาแบ่งให้ชมหน่อยนะคับ
suysakul โพสต์เมื่อ 4-10-2010 08:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้ปิ่นโตถ่ายให้ก็ได้นะ
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 2-10-2010 20:44

ยังหาไม่ได้นะสิท่าน ปิ่นโตอะ
chayadaj โพสต์เมื่อ 4-10-2010 10:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 4-10-2010 10:53

สวยเนาะ....มหาอุด....
cho โพสต์เมื่อ 5-10-2010 02:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ขอ พุฒซ้อน   พระลักษณ์หน้าทอง  เศียรพ่อแก่   และ ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmax เมื่อ 3-10-2010 13:07

ดีใจมากค่ะ vet ไทยมีรอยสักยันต์... ใครได้เป็นแฟน แจ่มเลย...
รักสัตว์ รักสัก..
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 5-10-2010 03:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือว่าผมไปดูในเวปต่างๆมาอะคับ

ทำไม มหาอุต เปนแบบนี้

แต่ทำไมของผมเปนสี่เหลี่ยม

หรือว่า การที่จะเรียกว่ายันต์อะไร

สิ่งชี้วัดไม่ใช่รูปภาพ แต่เปนอักขระ ที่ลงมากกว่า

ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคับ
Jay โพสต์เมื่อ 5-10-2010 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือว่าผมไปดูในเวปต่างๆมาอะคับ

ทำไม มหาอุต เปนแบบนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmax เมื่อ 5-10-2010 03:05

เท่าที่ทราบอยู่ที่ อักขระ ครับท่าน ...

อย่างยันต์มหาอุด ของท่านอ.ชุม ก็เป็น ยันต์รูปสีเหลียม มีคาถาอยู่ในยันต์ 4 ตัว เท่านั้นเอง

ถ้าไม่ใช่ศิษย์ หรือผู้ที่ศึกษามา ก็ดูไม่ออกครับ ว่าเป็นยันต์มหาอุด
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 5-10-2010 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่ออ  คับ

ขอบคุณมากเลยคับพี่เจ

แก่นแท้ของคาถา อยุที่ อักขระนี่เอง

ทานข้าวกันคับ
Jay โพสต์เมื่อ 5-10-2010 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่ออ  คับ

ขอบคุณมากเลยคับพี่เจ

แก่นแท้ของคาถา อยุที ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmax เมื่อ 5-10-2010 13:07

เท่าที่ศึกษามา แก่นแท้คาถา ไม่ได้อยู่ที่อักขระ คับ

แต่อยู่ที่ "คำสั่งของอาจารย์ และความกตัญญู" บวกกับความเชื่อมั่น แลศรัทธา ในวิชา

เกียวกับยันต์มหาอุด นี้  คุณแม่บุญสืบ ไชยคีรี ได้เคยเล่าให้ฟังว่า

มีศิษย์ที่เรียนมหาอุด กับคุณพ่อ หลายคน (เรียนทีละหลาย ๆ คน)

มีศิษย์อยู่ท่านหนึ่ง ทำมหาอุด ได้ขลังมาก คือ ลงตะกรุดแล้วไปลองยิง "ยิงไม่ออก"

ศิษย์หลาย ๆ คน ที่เรียนด้วยกัน สงสัยว่า ทำไม่ศิษย์คนนี้ทำได้ขลังนัก

ก็เลย ขอให้ ลองทำให้ดู  พอศิษย์ท่านนี้ ทำตะกรุดให้ดู ปรากฏว่า "ทำผิด"

คือ ผิดหมดทุกอย่าง ตั้งแต่ลงยันต์ และคาถาเสก แต่ด้วยความเชื่อมั่น ว่าทำถูก ของเลยขลัง

พอศิษย์ท่านนั้น รู้ว่าตัวเองทำผิด ของที่เคยขลัง ก็ไม่ขลัง ไม่สามารถทำมหาอุด ได้อีกเลย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
vetmax + 10 + 10

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 5-10-2010 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เท่าที่ศึกษามา แก่นแท้คาถา ไม่ได้อยู่ที่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 5-10-2010 13:22

จงเชื่อมั่นและศรัทธา ในตัวครูบาอาจารย์

แล้วอิทธิฤทธิ ปาฎิหารย์ จะตามมาเอง หรอคับ

ขอบคุณครับสำหรับแนวคิด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 15:25 , Processed in 0.251518 second(s), 12 queries , File On.