เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9807
60
ซ่อนแถบด้านข้าง

mahakita กลับมาแว้ว.วว งวดนี้! แจกพระ อ.หม่อม เนื้อผงเสด็จพ่อ ร.๕ หลัง พระนเรศวร

ปิด [คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 11-1-2010 18:30

กติกาเหมือนเดิม เลขท้าย 2 ตัว ( ใต้ดินเรียกว่า 2 ตัวล่าง )  ออกอะไร รับไปเลยครับ 1 ท่าน 1 หมายเลขครับ  ( ตัวกลับไม่นับนะครับ ) เอามันส์ๆแจกง่ายๆมันไม่เร้าใจ อิอิอิอิอิอิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 1

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| mahakita โพสต์เมื่อ 5-1-2010 14:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าถามว่า สเปกผู้หญิงในฝันเป็นยังไง ผมเลยขอเล่านิทานในการเลือกเมียที่ดีให้ฟังกันเล็กน้อยนะครับ พอขำๆๆ
มีเศรษฐีอยู่ผู้หนึ่ง รวยมากแต่มีลูกชายที่ซื่อและไม่ค่อยรู้เรื่องผู้หญิง ด้วยความเป็นห่วงกลัวว่าลูกจะได้เมืยไม่ดี พอถึงเวลาลูกชายเป็นหนุ่มสมควรแก่การมีเมีย ท่านเศรษฐีจึงติดประกาศหาคู่ให้ลูกชาย โดยให้หญิงสาวแต่งกายให้งดงามที่สุดแล้วมาพร้อมกันที่บ้านท่านเศรษฐีในวันปีใหม่ เมื่อถึงเวลาที่บ้านท่านเศรษฐีมีหญิงสาวที่อยากรวยมาร่วมงานมากมาย ครั้นพอถึงเวลาท่านเศรษฐีได้ใหบ่าวเอาเเก้วแหวนเงินทองวางไว้บนโต๊ะโดยในนั้นมีมันวางอยู่ 1 หัว จากนั้นให้หญิงสาวทั้งหมดจับบัตรคิวเข้ามาเลือกหยิบสิ่งของที่ตนเองชอบคนละ 1 ชิ้น บรรดาสาวงามทั้งหลายต่างเลือกหยิบสิ่งของมีค่าโดยไม่สนใจอย่างอื่นเลย จนกระทั่งมีสาวชาวบ้านนางหนึ่งเข้ามา นางเลือกที่จะหยิบเอามันขึ้นไว้ในมือโดยไม่สนใจของมีค่าอื่นเลย ท่านเศรษฐีเห็นดังนั้นจึงประกาศหยุดการเลือกคู่ แล้วบอกลูกชายว่า อันแก้วแหวนเงินทองเรามีมากแล้วเจ้าจงเลือกผู้หญิงคนนี้เป็นเมียเถิดแล้วเจ้าจะมีความสุข   ( ยังไม่จบ )

นับจากผมได้อ่านนิทานเรื่องนี้แล้วนับจากนั้นมาผมเลือกผู้หญิงผมจะเลือกผู้หญิงที่ เอามัน ไว้ก่อนครับ 5555555
pocko โพสต์เมื่อ 5-1-2010 16:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
64 เท่านั้น ต้องถูก ...ต้องถูก... ต้องถูก....(ถ้าไม่มีใครถูกตรง เลขใกล้เคียงได้ใช่เปล่า)
cho โพสต์เมื่อ 5-1-2010 17:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 5-1-2010 17:19

Welcome back ยินดีต้อนรับการกลับมาอีกครั้งของท่านเจ้ามือ อุ้ย..ท่านมะฮาคีทาร์
(หายเมากลับมาแว้ว)
เดี่ยวเจ้าเมืองขอนึกก่อนว่า จะเอา 'มัน' หรือว่าแทงหวยดี?
suttanukul โพสต์เมื่อ 5-1-2010 18:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล่นด้วยคนครับ 70 ครับ
chanayut โพสต์เมื่อ 5-1-2010 19:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอทายด้วยคนครับ 68 ครับ
 เจ้าของ| mahakita โพสต์เมื่อ 5-1-2010 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน chanayut มา 68 งวดนี้สงสัยต้องตาม 100x100 บนล่าง ถ้าออก 68 จะแถมเหรียญนี้ให้อีกเหรียญ
 เจ้าของ| mahakita โพสต์เมื่อ 5-1-2010 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองไม่ต้องนึก กลับบ้านไปเอามันก่อน โล่งแล้วค่อยตอบ อิอิอิอิอิอิ กลับมาตอเลขเบิ้ลชัวร์ 55555 ขำวะ ( ไม่ 22 ก็ 33 )
tvxq โพสต์เมื่อ 5-1-2010 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร่วมสนุกด้วยจร้า...19
tam โพสต์เมื่อ 6-1-2010 10:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
09คับมาแน่อิๆ
uunws โพสต์เมื่อ 6-1-2010 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล่นด้วยจิ 27 นะ สู้เค้า
simple โพสต์เมื่อ 6-1-2010 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ม่ายมีโชคทางด้านตัวเลขจริง แต่ก็ขอร่วมสนุกด้วยค่ะ

56 คร้าาาา
chanayut โพสต์เมื่อ 6-1-2010 16:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม! ท่านmahakita ใจปล้ำจริงๆ ปาฎิหาริย์มีจริงนะ ถ้าถูกอีกผมจะมาบอกเลขทุกงวดเลย...
ว่าแต่อยากได้ง่ะเหรียญหลวงปู่ทวดเหรียญนี้ หายาก ตั้งสวดมนต์ภาวนาขอให้ออก 68
ต้องอัญเชิญเทพเทวาครูบาอาจารย์มาปราสาทพรแล้ว โอมเพี้ยงขอให้ออก 68 ด้วยเถอะ สาธุ สาธุ สาธุ
lumravee โพสต์เมื่อ 6-1-2010 16:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
91  มาแรงแซงทางโค้ง  อิอิ
iching โพสต์เมื่อ 6-1-2010 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
53  โต๊ดด้วย...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 10:07 , Processed in 0.236247 second(s), 9 queries , File On.