เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากจะชวนลงทองเมตตามหาเสน่ห์กับหลวงปู่เชิญ วันที่ 3 ตุลาคมนี้

[คัดลอกลิงก์]
Jay โพสต์เมื่อ 5-10-2010 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหมคุณ sokuma ไปลงทองกับหลวงปู่เชิญมาไม่มาเล่าปะสบการณ ...
ต้นฉบับโพสโดย goldenflawer เมื่อ 5-10-2010 22:17

5 5  ยินดีคับ ท่าน goldenflawer

แต่ขอออกตัวไว้ก่อนว่า จริง ๆ เรืองวัตถุมงคล ของหลวงพ่อวาส

ผมไม่ได้มีความรู้อะไรมากมายหรอกครับ อาศัยว่าเมื่อก่อน เคยไปทำบุญกับท่านเป็นประจำ

หลวงพ่อท่านก็เมตตาให้พระมาบ้าง ให้ตะกรุดมาบ้าง บูชามาบ้าง มีอย่างละชิ้น 2 ชิ้น เท่านั้น

แต่ที่มาโพสท์ได้ เป็นเรื่องเป็นราว ก็อาศัย เพื่อน ๆ สมาชิก ชาวเมือง ช่วย ๆ กันให้ข้อมูล

และช่วยกันโพสท์  ก็เลยเป็นกระทู้ ฯ แบบที่เห็น คับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
goldenflawer โพสต์เมื่อ 5-10-2010 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหมคุณ jay ถล่มตนอีกแล้ว วิชาความู้มีตั้งมากมาย108-1009 คนเดียวศึกษาทั้งชีวิตก็ไม่หมดหรอกคับ
ก้ต้องอาศัยมิตรสหายแลกเปลี่ยนข้อมูลความรู้ซึ่งกันและกันจะได้เยอะกว่า ว่ามั้ยคุ jay
 เจ้าของ| sokuma โพสต์เมื่อ 6-10-2010 08:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีช่วงเช้าค่ะ
Jay โพสต์เมื่อ 6-10-2010 08:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Jay เมื่อ 6-10-2010 08:51
สวัสดีช่วงเช้าค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย sokuma เมื่อ 6-10-2010 08:43

หวาดดี คับ   มีอะไร เด็ด ๆ มาเล่าให้ฟังบ้าง ครับ
 เจ้าของ| sokuma โพสต์เมื่อ 6-10-2010 09:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 64# Jay

ว่าแต่พี่jayล่ะ...ไม่มีอะไรเล่าให้น้องๆฟังหน่อยหรอถือซะว่าสอนน้องๆไว้เป็นประสบการณ์บ้างไง
Jay โพสต์เมื่อ 6-10-2010 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Jay

ว่าแต่พี่jayล่ะ...ไม่มีอะไรเล่าให้น้องๆฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย sokuma เมื่อ 6-10-2010 09:57

พวกประสบการณ์ นี่ ไม่ค่อย มี อ่ะคับ

หลวงปู่เมตตา ลงทองให้ ก็ถือเป็นศิริมงคล

ช่วงนี้ก็แขวน ตะกรุดสาริกาดอกทอง ของหลวงปู่ กลิ่นหอม ดีครับ
dodee โพสต์เมื่อ 7-10-2010 11:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมยังไม่มีประสบการณ์
พี่ๆๆท่านไหนมีประสบการณ์ลงทองกับหลวงปู่เชิญมาเล่าให้ฟังด้วยนะคับ
Jay โพสต์เมื่อ 7-10-2010 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมยังไม่มีประสบการณ์
พี่ๆๆท่านไหนมีประสบการณ์ลงทอง ...
ต้นฉบับโพสโดย dodee เมื่อ 7-10-2010 11:43

สงสาย ท่าน sokuma ไปลงทอง มา คิว แน่น ช่วงนี้ คับ ...
goldenflawer โพสต์เมื่อ 7-10-2010 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาร่วมแชร์ประสบการณ์ตะกุดดอกทองของหลวงปู่เชิญนะคับผม
หลังจากได้บูชาตะกุดดอกทองของหลวงปู่เชิญมาแล้ว
ก็เลยเอาขึ้นคอไปเที่ยวเดินดูของที่พันทิพบางกะปิ ซึ่งปกติแล้วผมจะเดินดูเฉยๆ
มักจะไม่ค่อยได้สนใจหรือพูดคุยกับพนักงานขายซักเท่าไหร่ถ้าไม่คิดจะซื้อของๆเค้าก้แค่ดูเฉยๆ
ซึ่งพนักงานคนขายก็จะไม่สนใจผมเท่าไหร่ แต่วันนี้แปลก เข้าร้านไหนก็มีคนขายมาถามตลอดชวน
คุยมันทุกร้าน ผมก็บอกว่ามาเช็คราคาเฉยๆไม่ได้ซื้อคับ ก็ยิ้มให้โดยเฉพาะสาวๆ นี้มีการบอกว่า
จะจำหน้าพี่ไว้คราวหน้าต้องมาซื้อร้านหนูด้วย ของหลวงปู่เชิญเมตตามหานิยมจิงๆคับ
คุณ เจ มีเ่องราวจี๊ดๆเกี่ยวกับหลวงปู่เชิญมาแบ่งปันประสบการณ์กันบ้างนะคับผม
Jay โพสต์เมื่อ 7-10-2010 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาร่วมแชร์ประสบการณ์ตะกุดดอกทองของหลวงปู่เชิญนะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย goldenflawer เมื่อ 7-10-2010 23:23

สูดดด ยอดดด ครับ ท่าน goldenflawer   

ส่วนผม ช่วงนี้ก็แขวนตะกรุดหลวงปู่ ติดตัวตลอด เป็นศิริมงคลดี ครับท่าน
vampire โพสต์เมื่อ 8-10-2010 06:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปลงทองมาวันที่ 3 วันที่ 4ก็มีนัดทานข้าวเย็นเลย ส ...
ต้นฉบับโพสโดย sokuma เมื่อ 5-10-2010 22:23

ลงมาแป๊ปเดียวก้อสัมฤทธิ์ผลเลบเยย สุดยอดจริงๆ ค่ะ
vampire โพสต์เมื่อ 8-10-2010 06:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อเกือบลืม ว่ารับแป้งเสกมาฝากพี่ๆด้วย ใครอยากได้ก็ ...
ต้นฉบับโพสโดย sokuma เมื่อ 5-10-2010 22:05

มีแป้งมาแจกด้วยเหรอค่ะ อยากได้ๆๆๆๆๆ อ่ะค่ะ ต้องทำงัยค่ะเนี่ย วานบอกด้วยค่ะ
Jay โพสต์เมื่อ 8-10-2010 08:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีแป้งมาแจกด้วยเหรอค่ะ อยากได้ๆๆๆๆๆ อ่ะค่ะ ต้องท ...
ต้นฉบับโพสโดย vampire เมื่อ 8-10-2010 06:56

5 5 แป้งเสก ได้มาเหมือนกัน คับ ...
 เจ้าของ| sokuma โพสต์เมื่อ 8-10-2010 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 72# vampire

พี่อยู่แถวไหนค่ะ หรือจะให้ส่งไปรษณีย์ให้ก็ได้นะ ติดแสตมป์แค่ 3 บาทเอง แจ้งที่อยู่มาเลยค่ะ
vampire โพสต์เมื่อ 8-10-2010 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อยู่บางแคค่ะ แล้วต้องทำไงค่ะ ช่วยบอกด้วยค่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 12:01 , Processed in 0.131030 second(s), 5 queries , File On.