เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

มีใครเคยใช้ขุนแผนของปู่หมอนาคมั่งครับ

[คัดลอกลิงก์]
taekeuk_poomse โพสต์เมื่อ 15-10-2010 12:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด taekeuk_poomse เมื่อ 15-10-2010 12:45

เคยใช้เป็น ขุนแผน พญาลึงค์ คลึงนาง พิมพ์โบราณ รุ่นแรกของพ่อปู่หมอนาค  เนื้อผงผสมต้นหิ่งหายผี  ครับ เมื่อ 10 ปีก่อน ยังจัดได้ว่าราคาไม่สูงเหมือนปัจจุบัน หลักร้อยเท่านั้น ผมลองบูชาติดตัว บอกตรงๆครับว่าสุดยอดเมตตามากๆ(ขอไม่บอกนะครับ ผู้ชายอย่างเราๆ รู้กัน)
แต่หลังจากพกได้สองปีมีเรื่องมีราว เกี่ยวกับผู้หญิง อย่างว่าครับ อยู่ที่ตัวผู้ใช้เอง ถ้าใช้ในทางผิดศีลธรรม คุกตะรางจะถามหา เหมือนผม(ดีที่ขุนแผนพญาลึงค์คลึงนางช่วยไว้)รอดตัวมาได้หวุดหวิด ผมเลย ยกให้เพื่อนไป ถึงปัจจุบันนี้ยังเสียดายมากๆครับไปถามคืนจากเพื่อนเพื่อนมันหลังจากได้ขุนแผนผมไป ได้เมียเป็นตัวเป็นตนมีโชคมีลาภ ตั้งตัวได้แล้ว มันก็ทำพระหาย หรือเอาไว้ลืมที่ หรืออย่างไรไม่ทราบได้ ( หรือว่าผู้ใช้สำเร็จสมความปรารถนาแล้ว พระก็จะหายไปเอง น่าคิดนะ)  

แต่ตอนนี้....อิอิอิอิ บูชาพระขุนแผน พรายกุมารวัดศรีจันต์มาแล้วล่ะ ได้ของดีๆมาใหม่ เริ่มต้นชีวิตใหม่ ดีกว่า ฮ่ะๆๆๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| zx10r โพสต์เมื่อ 15-10-2010 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ว่าแต่พรายกระซิบใช้ได้ดีไหมครับผมยังไม่เคยลองอยากจะลองใช้อยู่แล้วเด่นๆจะเด่นด้านไหนครับชู้สาวหรือโชคลาภลอยๆอะครับ ขอบคุณครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 16-10-2010 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่ครับแต่เรื่องผุ ญ คงไม่เท่าไรอ่ะครับ ไปใส่รุ่นอื่นดีกว่า
oat_krub โพสต์เมื่อ 21-10-2010 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คาถาพ่อปู่หมอนาคต้องตั้งนะโม มั้ยครับ พี่ SWATLight
SWATLight โพสต์เมื่อ 21-10-2010 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่คาถาครับ

บางอันก้อไม่ต้อง
boysurinn โพสต์เมื่อ 22-10-2010 20:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบคาถาวิธีใช้ของ ขุนแผนปะฉะดะ 2 พญาพันดอ
ขอบคุณครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 23-10-2010 01:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช่าบูชามา เค้าก้อต้องให้คาถามาด้วยสิคร้าบ

ฮาฮ่า แหม วิธีใช้อีกใครจะใจร้ายปล่อยแล้วมีแต่พระไม่บอกอ่ะไรเยย แง่ว
boysurinn โพสต์เมื่อ 23-10-2010 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ผมไงครับ
ไม่มีคาถาและวิธีใช้
รบกวนด้วยครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 23-10-2010 15:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใส่ แล้วก้อลุยครับ ไม่ต้องคิดอะไรมาก

ส่วนคาถาต้องถามผู้รู้แล้วล่ะคร้าบ
 เจ้าของ| zx10r โพสต์เมื่อ 23-10-2010 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ โอมนะโมกามะ 3 จบ สุสุสะนะ3จบ นะพาวน3จบ มันสำคัญที่จิตต้องนึกถึงครูอาจารย์
และเพิ่มเติมไปง่ายๆแต่ทำยากมากถ้าอยู๋ในกฏ3ข้อนี้ ได้ไม่รู้จบ
อย่าอยากมี อยา่อยากเป็น อย่าอยากได้ และสิ่งที่ไ่หวังจะเกิดเองต้องละ3อยากก่อน
และถ้าได้แล้วก้ออย่าลืมทำบุญอุทิศให้ครูอาจารย์ละสำคัญมากๆ
SWATLight โพสต์เมื่อ 24-10-2010 16:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นะโมกามะ เปนยังงายเหรอคุนพี่
 เจ้าของ| zx10r โพสต์เมื่อ 24-10-2010 19:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็บท โอมนะโมกามะเทพายะ ปัจฉะคะตะ วันตาสวาหะ บทนี้อะครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 26-10-2010 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ม่ายรุจักครับ พี่

สอนผมหน่อยสิคร้าบ
tccl โพสต์เมื่อ 21-11-2010 18:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหน้าทอง นุ่มๆเย็นๆมหาเสน่ห์ลําลึกหยิบชิ้นปลามันยังไม่พอของคนอื่นติดมาด้วย ทุกวันนี้เคลียไม่จบ
kabukiman โพสต์เมื่อ 22-11-2010 01:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รุ่นไหนที่เรียกคนรักกลับมาได้มั่งครับ อยากขอคำแนะนำแฮ่ๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 20:27 , Processed in 0.173548 second(s), 7 queries , File On.