เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากเล่นสายพรายแนะนำหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
Nonaa โพสต์เมื่อ 21-11-2010 12:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดียวนี้สายพรายสร้างมาก็เยอะ แต่ส่วนใหญ่จะทำเป็นพาณิชย์กันหมด เคยได้ยินไหม-- เอาดีเข้าตัว เอาชั่วใส่คนอื่น--
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Nonaa โพสต์เมื่อ 21-11-2010 12:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เบื่อจริงๆ ไอ้ผู้ที่บอกว่าไม่ดี แต่พอถามว่ารู้ได้ยังไง กลับตอบว่า ก็เค้าว่ามา
title โพสต์เมื่อ 21-11-2010 12:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบ เรื่องอ.วรุฒ จริงๆครับ
เพราะ น้องแถวบ้านกำลัง จะไปหาเช่ามา แต่ละชิ้น แพง มั่กๆ ครับ

รบกวน ด้วยนะครับ ทุกๆท่าน

boysurinn โพสต์เมื่อ 21-11-2010 17:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้เบอร์ติดต่อ อ.เพิ่ม พรายดำ โดยตรงเลยครับ
พี่ๆทานใดมีบ้างครับ
pm ทีครับ
ขอบคุณครับ
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 21-11-2010 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช่ชิ้นอาถรรพ์รึป่าวครับที่กำลังสนใจน่ะ

สายนี้ถ้า อ.วรุฒ ที่เชียงใหม่ ก็สายเดียวพระอาจารย์ผดุง ครับ...

ที่ยูเนี่ยนมอล์ กล่าวถึงกันหนาหู ว่าเยี่ยมแหละครับ ต่างประเทศต้องการสูง

แต่ถ้าถามผม ทางพระอาจารย์ผดุง  ก็เห็นผลกันมานัก ราคาพอสมน้ำสมเนื้อ

ท่านถ่ายทอดวิชามหาภูต ให้กับลูกศิษย์ทำขั้นตอนเบื้อต้นทั้งหมด จนถึงลงตะกรุดกำกับ

ต้องไปเข้าทำที่ป่าช้า เขียนบนกองฟอน ทีละดอก จุดเทียนทำ เมื่อเสร็จเณรจะมารับทีละดอก

ฉะนั้นคืนๆ นึงจะทำได้ไม่กี่ดอกครับ แต่ขั้นตอนนี้พระอาจารย์ท่านไปกำกับให้ห่างๆ

เพราะจะเป็นอันตรายได้ ต้องบอกกับนายป่าช้า ซึ่งรายละเอียดเยอะ มีคนแอบเอาไปให้

พวกชอบจับพลัง เค้างง ว่า"ทำจากกระโหลกหน้าผาก ทำไมไม่เจอพรายหรือผีเลย"

เจอแต่แรงอธิฐานหรือพลังจิตคนเสกอันนี้ก็ว่ากันไปนะครับ ท่านผู้เสกเมตตาบอกผมว่า

เราไม่ได้บังคับ หรือขโมยเอาของเค้ามา....

ทุกอย่างทำพิธีส่งให้เค้าหมด เหลือไว้แต่เพียง ว่า"ครั้งหนึ่งชิ้นนี้เคยเป็นของมนุษย์ธาตุครบ"

มันจึงนำมาทำตามวิชา อัดเข้าไป มันถึงขลัง ที่สำคัญถ้าจะเซ่น หรือ ให้รางวัลบนบอก

ก็ให้แต่ของสุก มิใช่ของดิบ นั่นคือ "ขลังโดยสายวิชา และพลังบารมี" ผู้เสกครับผ๊ม

เป็นเพียงข้อมูลที่พอจะฟังท่านมานะครับ ลองพิจารณาดูครับ

s1 016n.jpg
s1 018n.jpg
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 21-11-2010 20:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งย้อนไปอ่าน ต้นๆกระทู้...ถ้าชอบแบบมีพรายผมผ่านครับผมชอบของจริงพลังพุทธคุณและแรงครู
รูปที่โชว์นั้น"แกะตามสายวิชาพม่า" ดีทางค้าขาย โชคลาภ ทำมาหาเงิน

ชื่อ"อุเต่ง ยกโก่ นางเวฬุวะตี มินตะมี"

มีประสพการณ์ครับจึงกล้านำมาบอกสู่กัน
dark โพสต์เมื่อ 21-11-2010 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งย้อนไปอ่าน ต้นๆกระทู้...ถ้าชอบแบบมีพรายผมผ่านคร ...
ต้นฉบับโพสโดย โก๊ะ เมื่อ 21-11-2010 20:15

dark โพสต์เมื่อ 21-11-2010 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 21-11-2010 22:13

- ขอเอายาพม่ามาร่วมแจมด้วยนะครับ " ยาสั่งกุ่งปะมะยะ "(ขอเรียกชื่อตามตัวอักขระยันต์ที่ลงไว้นะครับ) เป็นยาสักสายพม่า เขาว่าบูชาติดตัวแล้วใช้ได้ดีสารพัดพันช่อง แก้คุณแก้ของก็ได้ ใช้ทางโชคลาภ แคล้วคลาดคงกระพันก็ดีนักแล...องค์นี้ไปเอามาจากเมืองพม่าเลยนะครับ...ใช้ฝนสักหรือฝนอาบก็ได้

40.33 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 22

41.46 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 21

kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-11-2010 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ขอเอายาพม่ามาร่วมแจมด้วยนะครับ " ยาสั่งกุ่งปะมะยะ "( ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 21-11-2010 22:11

แวะมาชมนิ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-11-2010 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ขอเอายาพม่ามาร่วมแจมด้วยนะครับ " ยาสั่งกุ่งปะมะยะ "( ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 21-11-2010 22:11

สวยงามมากครับ
dark โพสต์เมื่อ 21-11-2010 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 21-11-2010 23:49

ที่จริงแล้ว...หากจะเล่นสายพราย ก็ควรหาเกจิอาจารย์ที่ท่านเก่ง ๆ หน่อย เพราะจำพวกยัดผียัดพรายเนี่ย อย่าไปเล่นหาเลย...เดี๋ยวพรายกินตัวจะลำบากเอา เพราะถ้าวิชาไม่ถึงไม่มีทางรู้หรอก ว่าโดนเมื่อไหร่ โดนแล้วเป็นยังไง แต่ถ้าได้อภิญญาตาทิพย์ก็แล้วไป แต่ถ้าจะให้ผมแนะนำสายพรายที่ครูบาอาจารย์ที่ท่านเก่งและดี ได้จัดสร้างและปลุกเสกเอาไว้ เอาเท่าที่ผมแขวนใช้ติดตัวอยู่ ก็มี...

1.ขุนแผนผสมผงพรายของครูบาจันต๊ะ วัดหนองช้างคืน จ.ลำพูน สุดยอดเจ้าตำรับขุนแผนอันดับ 1 ในภาคเหนือ แต่ที่ผมใช้อยู่เป็นขุนแผนรุ่น 2 นะครับ...ได้มานานหลายปีแล้ว เมื่อก่อนยังแค่ราคาร้อยกว่าบาทเอง ตอนนี้เกือบสองพัีนบาทเชียวครับ องค์ของผมนี้เนื้อผงพระค่อนข้างจะมากกว่าขุนแผนรุ่นเดียวกันองค์อื่น ๆ จะเรียกว่าเนื้อเกินก็ได้ แถมยังหูตากระพริบ คมชัดดี มองเห็นเกษางอกและพลอยปลุกเสก...

2.ขุนแผนผสมผงพรายของหลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด องค์นี้ก็สุดยอดเห็นว่าอาจารย์ชินพร สร้างถวายให้ท่านปลุกเสก มวลสารเข้มข้นเนื้อจัดมาก เพราะอาจารย์ชินพรนั้น ผมต้องยอมรับเลยว่าท่านตาถึง...เกจิอาจารย์องค์ไหนที่ท่านเข้าหา ล้วนแต่กล้าการันตีเลยว่าของจริงทั้งสิ้น อย่างเช่นเมื่อหลายปีก่อนก็ต้องยกนิ้วให้...หลวงปู่ธรรมรังษี แต่พอสิ้นท่าน...ถัดมาก็ต้องเป็นหลวงปู่ผาดองค์นี้แหละ...ของจริง

61.6 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 22

72.63 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 23

jamesnal2 โพสต์เมื่อ 21-11-2010 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายพรายที่ผมมีอ.วรา ปราการ  มีบูชาไว้ติดตัวสลับกันก็มีพระปิดตา ผสมผงพรายพ่อแม่ลูก ชุบน้ำมันอาถรรย์โรยเพชรหน้าทั่ง ฤาษีปู่เจ้าสมิงพราย แม่ทองสร้อย
ทางพระอาจารย์ปุ้มก็จะมีแม่โหงพราย  
ส่วนที่ไม่ค่อยได้พกเพราะเยอะเหลือเกิน ก็จะมี ลูกอมพรายกระซิบ หลวงพ่อดำวัดพุทธบาทรัตนคีรี พิเศษ ทาด้วยน้ำมันพรายเลือดของอ.วรา ปรากการ ส่วนอีกลูก ทาด้วยสีผึ้งเสน่ห์ของอ.วรา ปราการ
berserk โพสต์เมื่อ 22-11-2010 10:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.วรา อ.เปล่ง ไงเก่งพอไหม แต่ของหายากหน่อย คนที่มีไม่ค่อยปล่อย
berserk โพสต์เมื่อ 22-11-2010 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ.อ.วราสิครับ การันตีไม่เข้าตัว ไม่หน้าดำ
taekeuk_poomse โพสต์เมื่อ 22-11-2010 13:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพระขุนแผนพรายแม่เหมยฟ้า ของ ตุ๊ลุงเสน่ห์ วัดเชียงขาง อ.สารภี ลอครับ อ้ายขุน ของเปิ้นดี ค่ชา?  ผมไปหันที่ เทวาลัยพระพิฆเนศ(อาศรมสวนร่มเย็น บ้านอริยทิพย์ อ.สารภี)  หันแล้วก็ยังลังเลอยู่ เลยไปหยิบเอา ขุนแผนพิมพ์เลียนแบบบ้านกร่างมาก่อน(นัยว่า เปิ้นก็เอาหื้อ ตุ๊ลุงเสน่ห์ กับฤาษีสมพิศ ปลุกเสกมาแล้ว)
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 21:36 , Processed in 0.334616 second(s), 8 queries , File On.