เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5260
3
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญรุ่นแรกหลวงปู่จันทร์หอม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 7-9-2010 12:10

เหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่จันทร์หอม สุภาทโร

ซึ่งเป็นรุ่นแรก ออกที่วัดสว่างวราราม ก่อนที่ท่านจะมาอยู่วัดบุ่งขี้เหล็ก อ.เขมราฐ จ.อุบลราชธานี ครับ

ชื่อนี้ ศิษย์ของท่านอ.หม่อม รู้จักทุกคนเพราะหลวงปู่ท่านเป็นพระอาจารย์ ที่อ.หม่อม เคารพนับถือมากครับ

เหรียญรุ่นนี้ตอนสร้างหลวงปู่ท่านได้ผสมขี้เหล็กไหล ของท่านที่ได้มาจากถ้ำภูมะโรง ที่ประเทศลาว

ซึ่งท่านกล่าวว่า จะสร้างของทั้งทีก็ต้องทำให้ดีที่สุดและเป็นรุ่นแรกด้วย โดยท่านได้ทำพิธีหลอมขี้เหล็กไหล

ด้วยตัวท่านเองที่โรงปั๊มเหรียญและท่านได้จัดแต่งขันหมากเบ็ง หรือ บายศรีตามธรรมเนียมอีสานถึง ๑๙ คู่

หลวงปู่ทำพิธีเสกเดี่ยว ตั้งแต่หลอมมวลสาร จนถึงปลุกเสกที่วัด โดยท่านจะตั้งบายศรี ๒๙ คู่ทุกครั้งครับ

เพราะเป็นศาสตร์วิชาแห่งสายสมเด็จลุน แห่งนครจำปาศักดิ์ เหรียญนี้ไม่ธรรมดาแน่นอนครับ เพราะหลวงปู่

ท่านชอบมากครับ ท่านเสกด้วยวิชาอาคมทั้งหมดที่เรียนมาใส่ในเหรียญรุ่น ๑ ของท่านทั้งหมดครับ

ด้านหลัง เป็นยันต์มหาตันหลวง ที่หลวงปู่ท่านได้มาจาก ชาวบังบดในถ้ำภูมะโรง ครับเป็นยันต์ที่ครอบจักรวาล

โดยยันต์นี้ถ้าใครสังเกตุดี ๆจะปรากฏที่ผ้ายันต์ และเหรียญมหายันต์รวมถึงพระเครื่องของท่านอ.หม่อม ครับ

ซึ่งใช้ได้ร้อยพันประการ ทั้งคงกระพัน มหาอุด โชคลาภ รวมถึงมหานิยม

เหรียญนี้มีความยาว ๓.๕ เซ็นติเมตร ความกว้าง ๒.๕ เซ็นติเมตร ขนาดพอเหมาะครับ

ได้มาจากมือหลวงปู่เมื่อปี ๒๕๔๗ สมัยหลวงปู่ลงมากรุงเทพมหานคร คุณพ่อผมได้มาจากหลวงปู่โดยตรง

มีทั้งเหรียญจารและไม่จาร ครับ  เหรียญรุ่นนี้มีประสบการมากครับ หายากมากครับในพื้นที่เล่นหากันราคาสูง

เปิดให้บูชาเหรียญละ  ๘๐๐  บาทครับมี ๑๐ เหรียญ
         กรุณาระบุด้วยครับว่าเอาแบบจารหรือไม่จาร
  ( เหรียญจริงสวยกว่าในรูปครับ รมดำเดิม สวยกริ๊บครับ )

สนใจติดต่อ โทร 087 - 791 - 9935  ครับ

ทุกรายการเพิ่มค่าจัดส่งอีก ๕๐ บาทครับผม

โอนเข้าบัญชี  ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต (จักรพงษ์ภูวนารถ)

ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง
                    เลขที่บัญชี 163-220816-9

น้องบอส ดินแดงยินดีรับใช้...บริการแบบจริงใจครับผม

....................................................................................................
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 8-9-2010 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
            ปิดให้พี่ฟ้าใส สุดหล่อ ๑ เหรียญครับ

ขอแก้ราคาครับ ผมลงไว้ผิดจาก ๘๐๐ บาท

เป็นราคาเหรียญละ ๖๐๐ บาทครับผม

ขอบคุณครับผม
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 11-9-2010 18:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาปิดให้พี่ใจดีนอกเว็ป ๓ เหรียญครับ

ขอบพระคุณมาก ๆครับ

ตอนนี้เหลือ ๔ เหรียญแล้วคร๊าบ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 1-2-2011 11:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ปิดกระทู้การขายครับผม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 15:45 , Processed in 0.139017 second(s), 7 queries , File On.