เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2315
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

ช่วยบอกหน่อยนะครับว่าต้องทำอย่างไร

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับพี่น้องๆๆชาวเมืองกาหลง
ช่วงนี้ผมรุ้สึกแย่ยมากเลยนะครับเนื่องจากขายของไม่ได้เลยไม่รู้ว่าจะต้องทำอย่างไรทำก็ทำอย่างเต็มที่แล้วแต่ก็ไม่มีใครสนใจ เดินทั้งวันก็ยังไม่มีใครซื้อของๆผมเลย ผมก้เลยรู้สึกท้อใจอย่างมาก ผมลืมบอกไปผมทำงานเป็นพีซีขายเครื่องเล่นดีวีดีนะครับถ้าท่านในมีคำแนะนำดีๆช่วยบอกผมหน่อยนะครับแต่จะให้ผมเช่าวัตถุมงคลผมขอบอกตามตรงเลยนะครับว่าตอนนี้ผมไม่มีเงินเลยนะครับเพราะวันๆนึงผมต้องคิดค่าใช้จ่ายว่าต้องใช้เท่าไรบอกตามตรงนะครับว่าผมใช้วันละ50บาท แต่ถ้าพี่ๆน้องๆๆเมตตาให้มาผมก้ขออนุโมทนาด้วยนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 6-9-2010 09:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้ขายได้ ...

คงเป็นช่วงๆ นาคับ  มีขึ้น มีลง ขายได้ ขายไม่ได้  

ทุกอย่างอยู่ใต้กฏไตรลักษณ์ อดทนไว้คับ แล้วทุกอย่าง จะผ่านไปได้ด้วยดี
 เจ้าของ| thanaset2009 โพสต์เมื่อ 6-9-2010 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบคุณนะครับที่ให้กำลังใจ
bird13342 โพสต์เมื่อ 6-9-2010 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ครับ   ขอให้ดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ   สู้ๆ  ^^
title โพสต์เมื่อ 6-9-2010 11:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเชื่อในวัฏจักร การหมุนเวียนของวิถีแห่งกรรม
ไม่มีใครหรอกครับที่จะจมปรักอยู่กับความลำบาก ได้ตลอด

อุปสรรคและปัญหาที่ผ่านเข้ามานั้น เพียงเพื่อ พิสูจน์ความเป็นมนุษย์ และความอดทน เท่านั้น
ขอเพียงคุณตั้งหน้าตั้งตาทำในสิ่งที่ดี มีเวลาสวดมนต์ไหว้พระ นั่งสมาธิ เพราะสิ่งเหล่านี้ไม่ต้องไปลงทุนอะไรเลย ไม่เสียเงินแม้บาทเดียว ขอเพียงแค่มุ่งมั่น แล้วทุกๆปัญหาจะผ่านไปได้ด้วยดีครับ

เอาใจช่วยครับ
ในที่ที่มืดมิด ย่อมมี แสงสว่าง เล็ดลอดเข้ามาเสมอ
Jay โพสต์เมื่อ 6-9-2010 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบคุณนะครับที่ให้กำลังใจ
ต้นฉบับโพสโดย thanaset2009 เมื่อ 6-9-2010 10:47

สวดมนต์ ก็ดี นะครับ  แบบ หลวงพ่อจรัญ ก็ได้  ผมสวด ทุกคืน ...

บทอิติปิโส, บทพาหุง แล้วสวดพุทธคุณเท่าอายุ +1

สวดทุกวัน ก่อนนอน หรือตื่นนอน เป็นมงคล นำสิ่งดีๆ มาสู่ชีวิต

ถ้ามีอุปสรรค ก็จะมี "โม่ง" มาช่วย โม่งดำ โม่งแดง โม่งขาว

โม่ง ก็คือ บุญกุศล, เทพเทวดา, วิญญาณ หรือสิ่งใดๆ ก็แล้วแต่

ที่จะมาช่วยเรา ยามที่เดือดร้อน ครับ   
zrkonixx โพสต์เมื่อ 6-9-2010 15:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวดมนต์ ก็ดี นะครับ  แบบ หลวงพ่อจรัญ ก็ได้  ผ ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 6-9-2010 12:06

เห็นด้วยครับ สวดตามนั้นเลย
koygf โพสต์เมื่อ 6-9-2010 15:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ วัน เดือน ปีเกิดหน่อยจ้า ...
vetmax โพสต์เมื่อ 7-9-2010 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราฟมีจุดต่ำสุด สูงสุด และกลางๆ

ฉันใดก้ฉันนั้น ชีวิตคนเราก้เช่นกัน

ย่อมมีจุดที่ประสบความสำเรจสูงสุด ย่ำแย่ต่ำสุด และอยุช่วงกลางๆ

เปนกำลังใจให้คับ ขอให้ได้ขึ้นมาสู่จุดสูงสุดโดยเรว
 เจ้าของ| thanaset2009 โพสต์เมื่อ 7-9-2010 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบคุณมากนะครับ
Vava โพสต์เมื่อ 9-9-2010 00:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
^^คุณก้อยจาดูดวงหรา^___^สู้ๆนะคะปัญหาในชีวิตของแต่ละคนก็แตกต่างกันไปเนาะ
koygf โพสต์เมื่อ 10-9-2010 14:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณวา PM มาเดี๋ยวจัดให้
konsiam โพสต์เมื่อ 13-9-2010 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้สวดมนต์ คิดดี ทำดี แล้วสักวัน จะได้ดีครับ
Traphik โพสต์เมื่อ 17-9-2010 02:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฟ้าหลังฝน ย่อมงดงามเสมอครับ * เป็นกำลังใจให้นะครับ จากใจ ทือฮวน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 21:45 , Processed in 0.207766 second(s), 8 queries , File On.