เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
22082
58
ซ่อนแถบด้านข้าง

สักตรงไหนเจ็บสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามเพื่อนๆครับว่าสักตรงไหนเจ็บสุดๆและเป็นลายอะไร  ของผมที่คิดว่าเจ็บสุดๆนะ ลายแรกเลยตรงกลางสันหลัง ยันต์มหาเศรษฐีครับ อาจเป็นเพราะตอนแรกไม่เคยสักด้วยมั้งที่แรกกะไม่เอาอีกแล้ว โดนแทงที่แรกรู้เลย แต่ไปๆมาๆเต็มหลังไปหมด แล้วเพื่อนๆล่ะครับเล่าให้ฟังมั้งนะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 1-9-2010 19:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนใหญ่สักที่ "แผ่นหลัง" ครับ รู้สึกว่าไม่ค่อยเจ็บ (พอทน)

แต่เคยสักที่ "ต้นแขนซ้าย" ครั้งนึง นานนน หลายสิบปีแล้ว

ยังรู้สึกว่า "เจ็บกว่า" สักที่แผ่นหลังมาก คับ

กับอีกที่ "สักจุด ที่มือ" เจ็บเหมือนกัน แต่พอดีแค่สัก เป็นจุดเล็กๆ พอทนได้คับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 1-9-2010 20:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชายโครงครับ สุดยอด
zx10r โพสต์เมื่อ 1-9-2010 20:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผมสีข้างเจ็บสุดๆครับ ไม่นับที่พิศดารนะครับ อิิอิอยากทราบว่าสักที่กระหม่อมนี่เจ็บมากไหมครับ ไม่เคยลองแต่อยากลองสักเหมือนกันครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 1-9-2010 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# zx10r

กระหม่อมไม่เจ็บครับ..แค่ตึงๆ..แต่สำหรับผมว่า...น่าอกเจ็บสุด (โคตรแซ่บ)
pocko โพสต์เมื่อ 1-9-2010 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมยังไม่เคยแต่คิดว่าส่วนที่ไม่สามารถเกรงกล้ามเนื้อได้ครับ นั่นคือชายโครงครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 1-9-2010 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ็บทุกที่....
ที่ลงเข็มค่ะ....
DekNoi โพสต์เมื่อ 1-9-2010 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับความเห็นส่วนตัว
ตอนแรกคิดว่าซี่โครง
แต่พอจริงๆแล้ว หน้าอก แซ่บกว่าจริงๆคะ !!

แล้วหน้าท้องกับพุงระ ขอความคิดเห็นท่านอื่นๆหน่อยยยย ?
armsjang โพสต์เมื่อ 1-9-2010 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะช่วงเอว หรือ หน้าขาตรงขาอ่อนครับ
Samudaiya โพสต์เมื่อ 2-9-2010 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอวช่วงด้านหลัง

แซบมาก
naikaset119 โพสต์เมื่อ 2-9-2010 14:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ็บทุกที่ที่สัมผัสเข็มครับ เจ็บไปโม๊ดดดดดดดดดด
jindong59 โพสต์เมื่อ 2-9-2010 23:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอวขวา ครับ คอนเฟริม
vetmax โพสต์เมื่อ 3-9-2010 04:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากโครงสร้างทาง anatomy น่าจะเปนบริเวณ หลังหูคับ

เพราะบริเวณนนี้จะมี nerve fiber พาดผ่าน และก้มี salivary gland วางตัวอยู่

สักไปแต่ละดอก คงจะจี๊ดน่าดู น้ำลายคงจะแตกเตมปากด้วย

อีกบริเวณน่าจะเปน คอหอย นะคับ
DekNoi โพสต์เมื่อ 3-9-2010 07:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zx10r โพสต์เมื่อ 3-9-2010 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ็โห หลังหู แค่เอาเล็บเขี่ยๆยังสะท้านเอาเข็มจิ้มไปนี่ไม่ต้องสืบเลย จะบ้าหรือตัวเธอ!!เอ๊กๆ แค่คิดก็ขนลุกแล้วครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 08:23 , Processed in 0.114028 second(s), 5 queries , File On.