เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2953
20
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผมเองต้องขอขอบคุณทุกท่านนะครับที่ได้รับตะกรุดจากผมไป

[คัดลอกลิงก์]
tumma16 โพสต์เมื่อ 23-12-2009 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สำหรับท่านที่ยังไม่ได้ผมจะจัดส่งให้ภายหลังนะครับ
ตอนนี้ผมได้เขียนตะกรุดไว้บางส่วนแล้ว  แต่การทำแต่ละครั้งผมจะทำไม่มาก
และต้องหาวันที่ผมกำหนดได้วันดีในการปลุกเสก
เลยต้องใช้เวลาครับ  ขอให้ท่านรอหน่อยนะครับ  ผมไม่ลืมครับ  ได้ทุกท่านครับ
แต่ตอนนี้ที่มีให้คือ  ดอกบัว  ขนาดไม่เกิน 1.5 เซนติเมตรครับ  (มีให้ไม่เกิน  5  ดอก)
ดอกบัวนี้คือดอกบัวจริงๆครับ  อย่างเช่นดอกนี้ครับ
ดอกนี้เป็นดอกที่ผมเองติดตัวอยู่ตลอดทุกวันครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 23-12-2009 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับตะกรุดนะครับ  คงได้หลังจากเดือนมกราคมไปแล้วนะครับ  จะมีวันดีในการปลุกเสกครับ
kamon88 โพสต์เมื่อ 24-12-2009 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดที่คุณให้มาดีมากมายเลยนะค้ะ ว่าแต่ว่าล้วดอกบัวอันนี้ใช้ล้วเป็นไงบ้างค้ะ  ก้มาเข้าคิวด้วย1ดอกนะค้ะ ขอบพระคุณมากๆๆค่ะ
ชลาพุชะ โพสต์เมื่อ 25-12-2009 00:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานนี้ผมขอดอกหนึ่งจะได้ไหมครับ
NU_CAMMAN โพสต์เมื่อ 25-12-2009 00:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห..ดอกบัวใหญ่นะครับ..เลี่ยมืทีนึง หมดทองหลายบาท.
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 25-12-2009 12:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดอกบัวของผมขนาด  ไม่เกิน 2 ซม. ครับ  ดอกเล็กครับ
ส่วนดอกบัวมีดีอย่างไรนะครับ
เมตตา พูดจา  (เจรจาต่อรองนะครับ  สำเร็จผล)
และหากท่านเดินทาง  แล้วเกิดฝนตกหนักระหว่างทาง  ให้นำดอกบัวแล้วอธิษฐาน พร้อมชี้ขึ้นไปบนท้องฟ้า
แล้วพูดว่า  ฝนหยุดนะ  หยุดนะฝน  ไม่นานฝนก็หยุด  แล้วจะเดินทางโดยสวัสดิภาพ

และประสบการณ์ในดอกบัว ที่ผมใช้ติดตัวอยู่ทุกวัน
เหตุเกิดคือ ผมถูกตำรวจทางหลวงจับ  ในข้อหาขับรถแซงในเขตห้ามแซง  ค่าปรับ 1000 บาท
ผมเองเลยให้ยึดใบขับขี่ไปครับ และต่อมา 3 วัน ผมจึงขึ้นไปที่สำนักงานตำรวจทางหลวง
ผมเองไม่รู้จักใครเลย  พอเข้าไปถึง
เค้าถามว่า  มาทำอะไร  
ผมตอบ  จะมาเอาใบขับขี่คืนครับ
นายตำรวจท่านนั้นก็ถามว่ารู้จักใครหรือป่าว
ผมตอบ  ไม่รู้จักใคร
เค้าเลยนำผมไปพบกับ หัวหน้านายตำรวจ
ได้คำตอบจากหัวหน้าตำรวจ ว่า  ต้องชำระเงินค่าปรับเป็นเงิน  1000  บาทเท่านั้น
ผมตอบกลับไปว่า  ผมมาขอใบขับขี่คืน  (ผมขอแล้วกันพี่)
หัวหน้านายตำรวจท่านนั้น  ตอบว่าได้  เก็บเงินไว้กินขนมดีกว่านะน้อง
ผมเองเลยตอบว่าขอบคุณมากพี่ และนั้นคือประสบการณ์  ดอกบัวของอาจารย์อ้วนครับ
tvxq โพสต์เมื่อ 25-12-2009 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราอธิษฐานทุกเช้า-ค่ำ
สิ้นปีนี้คง โป๊ะเช๊ะ...
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 25-12-2009 19:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ดอกบัว 5 ดอกที่จะมอบให้สำหรับ 5 ท่านครับ

ส่วนท่านที่ 6 จะได้ เที่ยนชัยไปครับ
ใครจะเป็นผู้โชคดีทั้ง 6 ท่าน  
หมายถึงรวมท่านที่ลงชื่อไว้แล้วนะคับเนี่ย
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 25-12-2009 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DSC05507.jpg DSC05509.jpg

ส่งรูปใหม่
boysurinn โพสต์เมื่อ 25-12-2009 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมาลงชื่อครับ
ที่อยู่ผมส่งให้พี่ทาง pm นะครับ
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 26-12-2009 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้ลงชื่อมีดังต่อไปนี้  1.  คุณkamon88  2.  คุณชลาพุชะ  3. คุณboysurinn
ขณะนี้ยังมีดอกบัว เหลืออยู่ 2 ดอก และลูกอมเทียน 1 ลูก ครับผม  
ยังรอคอยท่านผู้โ่ชคดี อีก 3 ท่านเท่านั้นครับ
pocko โพสต์เมื่อ 26-12-2009 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอลงด้วยคนครับ
tvxq โพสต์เมื่อ 27-12-2009 01:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านธรรมะ16 ถ้าไม่มีใครประสงค์อีก เราขอดอกบัวอีกได้ไหม
(แต่ถ้ามีใครมาลงชื่อเพิ่ม เราสละให้เลยโดยทันที)
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 27-12-2009 06:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราอธิษฐานทุกเช้า-ค่ำ
สิ้นปีนี้คง โป๊ะเช๊ะ... ...
ต้นฉบับโพสโดย tvxq เมื่อ 25-12-2009 16:23

คุณได้สิทธิดอกบัว 1 ดอก ครับ (1 ท่าน ต่อ 1 ดอกเท่านั้น)
เพื่อต้องการเผยแพร่วัตถุมงคลของอาจารย์อ้วน และวิชาของอาจารย์อ้วนที่ท่านได้มอบไว้ใ้ห้ผมครับ
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 27-12-2009 07:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผู้ลงชื่อมีดังต่อไปนี้  1.  คุณkamon88  2.  คุณชลาพุชะ  3. คุณboysurinn  4.คุณPocko 5.คุณtvxq
สำหรับดอกบัวได้เจ้าของครบทั้ง 5 ท่านแล้ว  และยังเหลือลูกอมเทียน 1 ลูก ครับผม รอคอยเจ้าของ บุคคลที่ 6 อยู่

อยากจะบอกว่าเทียนนี้มีดีอยู่ไม่น้อยนะครับ  
(สำหรับเทียนนี้เปิดโอกาสให้ท่านที่ลงชื่ออยู่แล้วมีสิทธิได้รับด้วย)
  หากท่านเข้ามาอ่านอีกครั้ง  เพราะผมถือว่าท่านให้ติดตามสนใจ กระทู้นี้ครับ  รีบกันนะครับ
ส่วนโอกาสหน้า  จะมีอะไรดีมากแจกอีกมากในลำดับต่อเป็น โปรดติดตามผมงานแล้วกัน
*************อย่างเช่น  ไม้ยอไม่ตก ก็คือ ต้นยอนี้เองครับ ที่ไปงอกอยู่บนต้นไม้อื่น และต้นไม้นั้นก็งอกอยู่บนจอมปลวก เท่ากับว่าสร้างบ้าน 3ชั้น
หรือจะเป็นกาฝากขนุน  ก็ขอให้ท่านติดตามแล้วกันนะครับ************************
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 05:25 , Processed in 0.163837 second(s), 7 queries , File On.