เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ศิษย์อาจารย์บุญเพชร ขออนุญาตครับ

[คัดลอกลิงก์]
hanumankiller โพสต์เมื่อ 17-8-2010 16:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ CHAIN คับ ผมก็ ศิษย์ สายเดียวกับอาจารย์ เอ ผม สักที่อาจารย์หนึ่งที่ เคยบวชอยู่วัดเกตุชยาราม แถวบ้านต้นเกตุ อะคับ  ตอนงานไหว้ครูผมก็เคยไปเจออาจารย์เอ เหมือนกัน    ผมมีเรื่องลบกวน คุณ CHAIN หน่อยคับ
ลบ กวนถาม อาจารย์ เอ ให้หน่อยคับ ว่า อาจารย์ หนึ่ง ย้ายสำนักไปอยู่ ส่วนไหนของหัวหิน คับ ถ้าได้เบอร์โทรอาจารย์ หนึ่งด้วย จะขอบคุณมากเลยคับ เพราะว่าอาจารย์ เอ เป็นเพื่อน กับ อาจารย์ หนึ่งอะคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
BUSL โพสต์เมื่อ 17-8-2010 18:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กภูเก็ตรายงานตัวด้วยคนคับ
 เจ้าของ| chain โพสต์เมื่อ 17-8-2010 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 17# hanumankiller

ลองโทรถาม อ.เอ ก็น่าจะได้ข้อมูล ที่ดีนะคับ ตามนี้เลย
086-0618825,085-7890797
เบอร์ อาจารย์ เอ  เลยจ้า
 เจ้าของ| chain โพสต์เมื่อ 24-8-2010 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แทงมาแล้วอีกครับทั้น ดีใจที่ได้พบเพื่อนสมาชิก ไม่รู้จะโดนลิขสิทธิ์เปล่า ห่ะ ๆๆ                         ว่า เสาร์-อาทิตย์คงไปอีก  ไปไหมทั่น นี่คือ ยันต์พญาเสือ เมตตา มหาลาภ เรียกทรัพย์

พญาเสือ

พญาเสือ
Jay โพสต์เมื่อ 24-8-2010 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

วาววว พญาเสือ  สวยยย สูดยอดดด เข้มขลัง จริงๆ ครับ  ...
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 24-8-2010 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 20# chain
คงไม่โดนหรอกครับพี่เชนพี่เอาโลโก้ออกไปแล้วนี่ครับ555
ว่าแต่วันนั้นพี่กลับก่อนพอผมสักเสร็จถึงคิวเสก มีแค่สามคน ผมกะท่านต้นและน้องวัยรุ่นอีกคน แหม!!ของขึ้นกับเพียบเลย คนที่มาฮือฮากันใหญ่ โดยเฉพาะน้องที่นั่งข้างๆผมถึงกับลุกขึ้นเต้นเลยครับพี่..
 เจ้าของ| chain โพสต์เมื่อ 25-8-2010 14:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชิญศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับยันต์ต่างๆ รวมถึงการหัดเขียน อ่าน ภาษาขอม ข้อมูลดีมาก ที่........
108 ยันต์ ฉบับพิสดาร อ.อุรคินทร์ วิริยะบูรณ์
หรือจะ ก็อปปี้ ไปให้อาจารย์ท่านสักให้ก็ได้นา  จะได้เจ็บหนังกันอีก
108 ยันต์.jpg
takechi_2327 โพสต์เมื่อ 31-8-2010 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยและขลังครับ
pocko โพสต์เมื่อ 1-9-2010 14:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 23# chain

ตอนนี้ผมกำลังหัด อ่าน-เขียนอักขรอยู่ครับ ตำราเล่มเดียวกันนี้นะครับแต่
เพิ่มเริ่มครับได้แค่ 7-8 ตัวเท่านั้นครับ และก็สระ  อะ อา อิ อี อุ อู เอ โอ อุง อิง อัง ออ

ทะ-->
ธะ -->
นะ -->
พะ -->
มะ -->
ยะ -->
ระ -->
สะ -->
จะพยายามต่อครับ
ตอนนั้นที่คิดอยากอ่านได้-เขียนได้ก็เพราะ
อยากรู้ว่าพ่อทองสักอะไรให้ที่หลังครับ...ฮิฮิ
 เจ้าของ| chain โพสต์เมื่อ 3-9-2010 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์นี้สวยดีนะครับ
 เจ้าของ| chain โพสต์เมื่อ 3-9-2010 12:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์หนุมานลายได้สัดส่วน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
vetmax + 10 + 10

ดูบันทึกคะแนน

passakorn โพสต์เมื่อ 27-10-2010 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหว้ครูวันไหนคับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 27-10-2010 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  งามทั้งนั้น
 เจ้าของ| chain โพสต์เมื่อ 13-11-2010 11:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านโน๊ต เป็นไง สบายดีบ่
 เจ้าของ| chain โพสต์เมื่อ 13-11-2010 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้เจอะกันเลย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:10 , Processed in 0.299733 second(s), 8 queries , File On.