เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตามหาเจ้าแม่กับวันงานไหว้ครูที่บางแวก

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 9-8-2010 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปล. สุดท้ายนี้ภาพที่ผมลงไม่สงวนลิขสิทธิ์ถูกต้องตามกฏหมายให้นำไปใช้ได้แต่ไม่ได้ให้ขอร้องให้เอาไปนะครับ เอาไปแล้วรบกวนลงในทางที่ดีไม่เสียหายไม่โจมตีไม่ทำให้เกิดเรื่องนะครับ ทั้งหมดทั้งมวลขอให้มีสามัญสำนึกนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 10-8-2010 01:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มายืนยันอีกหนึ่งเสียงครับว่า.....

ศักดิ์สิทธิ์ไม่เห็น เห็นแต่อุณมิลิต จริง ๆครับ

5555555555555555 คิดได้งัยครับเนี่ย

ส๊วดย๊อดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
cho โพสต์เมื่อ 10-8-2010 05:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 10-8-2010 06:00

ต๊ายตาย ทำสกู๊ปเก๋ไม่หยอกนะค้า... ตามหาเจ้าแม่ที่งานไหว้ครูวัดบางแวก!!

ภาพบรรยากาศครบเซ็ท เจ๋งมากค่ะ!

ตกลงท่าน สดด. ทำอะไรบ้างคะ ฝังเข็ม ฝังตะกรุดอะไรบ้าง?

เอารายละเอียด สายพ่อฟ้อน ดีสว่างมาเพิ่มด่วนเลย!  ไม่มีใครเป็นลมหรอก!
เดี่ยวชาวเมืองทุกคนตามรอยท่านไปแน่ๆ เลยท่านสมเด็จแดงแปร้ด!!

แล้วนะโม กับพุทธจักรพระเครื่องไม่ได้ไปเรอะ?  

DekNoi โพสต์เมื่อ 10-8-2010 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าแม่ที่ว่า นี่หมายถึง พี่โชวหรอกหรอ 555555555555555+ *0*
kaineverdie โพสต์เมื่อ 10-8-2010 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kaineverdie เมื่อ 10-8-2010 22:26
ทำพิธีลงกระหม่อมก่อนหลังจากนั้นก็ฝังเข็ม ...
ต้นฉบับโพสโดย somdejdang เมื่อ 9-8-2010 22:24

อาจารย์ชนม์ศิริชัย (อาจารย์เอก )
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 11-8-2010 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สดดแปลว่าอะไร ครับผม  
สำรัก ดำ ดิ่ง สู่ก้นบึ้งดวงใจเจ้าแม่หรือป่าว
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 11-8-2010 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ชนม์ศิริชัย (อาจารย์เอก )

มิเคยถามชื่อท่านครับ แต่ที่แน่อาจารย์เอกครับที่ผมเรีนยกท่านครับ
cho โพสต์เมื่อ 11-8-2010 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 11-8-2010 20:00
สำรัก ดำ ดิ่ง สู่ก้นบึ้งดวงใจเจ้าแม่หรือป่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย somdejdang เมื่อ 11-8-2010 19:51

อ้าว สดด ก็ สมเด็จแดงไง ชื่อท่านมิใช่ฤา?

อยากมาตกสู่ก้นบึ้งดวงใจเจ้าแม่...จริงรึ?

ลึกนะ... มันจะปีนไม่ขึ้น ตอนเปลี่ยนใจอ่ะ!!
cho โพสต์เมื่อ 11-8-2010 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การฝังเข็มของสายบูรพาจารย์อาจารย์ฟ้อนครับ เป็นไงอาจารย์ผมหล่อมะ เข้มมะ
ต้นฉบับโพสโดย somdejdang เมื่อ 9-8-2010 22:26

ท่านสดด (สมเด็จแดงแปร้ด) หล่อกว่าจ๊ะ!

เปคค่ะ!! เปค.....

ขอเหล้าเปคนึง ย้อมใจหน่อย คุคุ
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 11-8-2010 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านสดด (สมเด็จแดงแปร้ด) หล่อกว่าจ๊ะ!

เปคค่ะ!! เปค.....

ขอเหล้าเปคนึง ย้อมใจหน่อย คุคุ

ต้องขอยอมรับครับว่าหล่อสูอาจารย์มิได้แต่ความน่ารักมันมิแน่ ส่วนเรืองเปคเจ้าแม่นี่ โดนใจจริงป่าวยอมตกลงในห้วงไม่ขอปีนขึ้น
ว่าแต่เปลี่ยนจาคเปคเป็นแก้วได่ไหมท่านแม่ เปคดู ถึกไปนิด 555 วันไหนเจ้าแม่พร้อมจะพาไปมอม เลย
CUTE19 โพสต์เมื่อ 14-9-2010 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบเรียนท่านศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านทราบ
ท่านพระอาจารย์มนตรี(อ.หนุ่ม)วัดบางแวก ได้ปรารภกับข้าพเจ้าว่าขณะนี้ได้มีกลุ่มผู้ที่สนใจในวิชาเข็มทองกันเป็นอย่างมากและได้พยายามศึกษาหาข้อมูลจากสื่อต่างๆบ้างครั้งได้โทรศัพท์จากบุคคลที่ไม่คุ้นเคย ข้าพเจ้าขอโอกาสนี้ชี้แจงให้ท่านทราบว่าเป็นการรบกวนท่านพระอาจารย์อย่างมากบ้างครั้งท่านต้องละการปฏิบัติกิจของสงฆ์เพื่อรับโทรศัพท์ชี้แจงแนะนำทุกท่านที่โทรศัพท์เข้าไปสอบถามบางท่านก็รู้ว่าท่านเป็นพระ บางท่านก็ไม่รู้ว่าท่านเป็นพระใช้คำพูดที่ไม่สมควร ข้าพเจ้าในฐานะศิษย์เข็มทองขอความกรุณาท่านทั้งหลายโปรดพิจารณา ทางที่ดีและเหมาะสมคือหาโอกาสเข้าไปกราบเรียนสอบถามท่านเองจะสะดวกที่สุด กรุณานำดอกไม้ธูปเทียนเข้าไปสักการะและเป็นการแสดงความนอบน้อมต่อครูบาอาจารย์จะดีมาก
                                                                                                                                                                  จึงเรียนมาเพื่อทราบ
                                                                                                                                                                        CUTE19

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

ดูบันทึกคะแนน

zx10r โพสต์เมื่อ 15-9-2010 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับ ทางที่ดีที่สุด รอฝังวันไหว้ครูท่าจะดีนะ วันครูเข็มแรงมากยิ่งปีนี้ทิ่มปวดร้าวนานกว่าทุกปี1อาทิตย์กว่าจะหาย
CUTE19 โพสต์เมื่อ 15-9-2010 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 27# zx10r

ไม่ใช่ของแรงแต่..ท่านไม่ภาวนา..ของท่านเสกแรงอยู่แล้ว.....เป็นเข็มคุ้มครองจึงต้องเน้นภาวนาสุดๆ
ตอนนี้ท่านงดฝัง 3 เดือน..ครับ
cho โพสต์เมื่อ 15-9-2010 20:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอยอมรับครับว่าหล่อสูอาจารย์มิได้แต่ความน่ารั ...
ต้นฉบับโพสโดย somdejdang เมื่อ 11-8-2010 23:34

แหมท่านแดงก็..จะมอมเหล้าเจ้าแม่ว่างั้น... มาเลยดีก่า... cheer!!
 เจ้าของ| somdejdang โพสต์เมื่อ 16-9-2010 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหมท่านแดงก็..จะมอมเหล้าเจ้าแม่ว่างั้น... มาเลยดีก่า... cheer!!

555 แหมคนอื่นคงบอกว่าเกลียดจังผู้หญิงรู้ทันแต่ ข้าน้อยชอบจ้า  เจ้าแม่
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 02:20 , Processed in 0.199737 second(s), 11 queries , File On.