เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12557
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรียนถามเกี่ยวกับ อ ประโยชน์ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
vetmax โพสต์เมื่อ 5-8-2010 14:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เนื่องจากว่า อ ประโยชน์ ไม่มีเวปไซ จึงอยากจะขอเรียนถามผ่านเวปของเมืองกาหลงครับ ว่า

๑).สักยันต์กับ อ ประโยชน์ ดินแดง เลือกยันต์ได้หรือไม่ครับ

๒).ค่าครูเสือเผ่น หรือเสือเหลัยวหลัง หรือเสือตีนโต พิมเล็กเท่าไหร่ครับ แล้วสักไว้ตรงเอวด้านข้างได้หรือไม่ แล้วบริเวณนี้เจ็บมากปะคับ

๓).อ ประโยชน์ มียันต์บัวแก้วหรือปล่าวครับ แล้วยันต์บัวแก้วมีพุทธคุณด้านไหนหรอครับ

๔).ผมอยากจะได้ยันต์ที่เปนรูปพระพุทธเจ้าเลย เลยอยากจะรู้ว่ามีหรือเปล่าคับ

๕).ข้อนี้สำคัญมาก แล้วถ้าผมไปจากอนุสาวรีย์ชัย  จะไปหาท่าน อ ประโยชน์  ได้ยังไง(รถเมล์)

ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 6-8-2010 12:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเข้ามารอ เป็นเพื่อนท่าน vetmax ...
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 6-8-2010 12:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับผม
nobita โพสต์เมื่อ 15-8-2010 10:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คำถามอื่นไม่ทราบจริงๆสาบานได้ครับ......แต่ที่ว่ามียันต์บัวแก้วหรือมไม่....ตอบครับไม่มีครับ..ยันต์บัวแก้วเป็นยันต์สำคัญของอาจารย์ปุ่เที่ยงอาจารย์โยชน์ไม่ได้ครับ....ไม่มีครับฟันธง..พุทธคุณทุกกด้านครับแคล้วคลาดคงกระพันจังงังเมตตามหานิยม

กำำบังมหากันสารพัดดดดดดดคุณผีคุณคนลมเพลมพัด โชคลาภทุกข์โศกโรคภัยมีไว้ไม่ผิดลูกเมียใครหรืออกตัญญูต่อบิดามารดาไม่มีตายโหงครับ
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 15-8-2010 20:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อ่ออ คับผม

แล้วบัวแก้วของ อาจารย์ปู่เที่ยง ต่างจากบัวแก้วของวัดบางพระป่าวคับ

ขอบคุณคับ
nobita โพสต์เมื่อ 15-8-2010 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# vetmax
ต่างกันครับทั้งรูปยันต์และวิธ่ีประกอบยันต์ครับอักขระคาถาก็ต่างกันด้วยครับ
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 16-8-2010 01:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  vetmax
ต่างกันครับทั้งรูปยันต์และวิธ่ีประกอบย ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 15-8-2010 23:54

อ่ออ คับผม ขอบคุณคับ

ฝันดีคับ
Uanprew โพสต์เมื่อ 16-8-2010 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบเป็นข้อๆแร่ะกันครับอันไหนรู้ก็จะตอบให้ครับคำตอบก่อนข้อแรกอาจารย์ประโยชน์มีเวปไซด์ครับตามนี้เลยครับขออนุญาติท่านเจ้าบ้านพาดลิ๊งค์ให้น้องเขาน่ะครับ
http://www.archanprayodesukyan.com/
คำตอบข้อที่1สามารถเลือกยันต์ได้ครับแต่อาจารย์ท่านก็จะแนะนำอยู่เหมือนกันน่ะครับว่าลายยันต์นี้ยันต์นั้นสมควรกับท่านหรือไม่
2.ค่าครูในการสัก12บาทครับ+ค่าดอกไม้ธูปเทียน+บุหรี่+ค่าภาพยันต์ที่จะสัก=? ยกตัวอย่างของผมเสือเผ่นกลางหลังพอดี๊พอดีเนี่ยน่ะครับก็ค่าครู12บาท+ดอกไม้ธูปเทียน+บุหรี่+ค่าภาพเสือเผ่นรวมแล้วก็500กว่าบาทครับเพราะค่าภาพยันต์เสือเผ่นที่สักมานี่499บาทครับสำหรับผมแต่อันนี้คุณต้องไปคุยกับอาจารย์เอาเองน่ะครับ(แล้วไม่ต้องบอกขอชมรอยสักน่ะครับอาจารย์ไม่อนุญาติให้เผยแพร่ยกเว้นจะได้รับอนุญาติครับ)
ข้อ3-4 ไม่ทราบครับโทรถามอาจารย์เองครับเบอร์โทรดูเอาที่เวปไซด์ที่บอกครับ
ข้อ5จากอนุสาวรีย์ชัยให้นั่งสาย12จากฝั่งยูเนี่ยนมอลล์ไปลงป้ายตลาดดินแดงหรือซอยประชาสงเคราะห์11(ที่เดียวกัน)แล้วนั่งมอเตอร์ไซด์รับจ้างเข้าไปบอกไปบ้านอาจารย์ประโยชน์หรืออาจารย์โยชน์ค่ามอเตอร์ไซด์10บาทโลดหรือจะดูแผนที่ให้ละเอียดก็ตามเวปไซด์ที่ให้ไปเลยน้อง
 เจ้าของ| vetmax โพสต์เมื่อ 16-8-2010 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบเป็นข้อๆแร่ะกันครับอันไหนรู้ก็จะตอบให้ครับคำตอบ ...
ต้นฉบับโพสโดย Uanprew เมื่อ 16-8-2010 11:22

อ่อ คับผม ขอบคุณมากเลยคับ สำหรับข้อมูล
Laysak โพสต์เมื่อ 6-5-2011 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูลายสัก อาจารย์โยชน์ได้ตาม web ข้างล่างนะ  แล้วจะทราบลายละเอียดที่ถูกต้อง

http://www.archanprayodesukyan.com/

02-365-427676, 089-6799919 , 084-0703752

อาจารย์ประโยชน์ พรมแดง

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:43 , Processed in 0.139990 second(s), 8 queries , File On.