เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกอีกแล้ว เหรียญพระอวโลกิเตศวร อ.หม่อม สวยปิ๊งๆ

[คัดลอกลิงก์]
kamon88 โพสต์เมื่อ 28-12-2009 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร่วมเล่นด้วยนะค้ะ 10 โอมเพี้ยงถูกทีเถอะ.....คิคิ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
อิง โพสต์เมื่อ 29-12-2009 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล่นด้วยครับ 56
aumkung โพสต์เมื่อ 29-12-2009 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมด้วยครับ

32
chanayut โพสต์เมื่อ 31-12-2009 14:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีใจครับ พระโพธิสัตว์เจ้าแม่กวนอิมของอาจารย์หม่อมท่านมาโปรดประทานพรผมถึง 2 ครั้ง 2 ครา ไม่บูชาติดตัวไม่ได้แล้ว
ผมทายเลขท้ายสองตัวถูกครับ 87 แต่เมื่อวานหาซื้อล็อตเตอรี่ 87 ไม่มีเลยไม่ได้ซื้อ เสียดายจังแต่ไม่เป็นไรโชคดีได้ท่านมาบูชา ขอแจ้งชื่อที่อยู่เลยนะครับ ขออวยพรให้สมาชิกทุกท่านมีความสุข ทั้งทางโลกและทางธรรมปีใหม่นี้นะครับ
นายวีรวิทย์ ศศิภีมพล
470 ถ.พระพันวษา ต.ท่าพี่เลี้ยง อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี 72000
pocko โพสต์เมื่อ 2-1-2010 06:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยครับสำหรับผูโชคดี... (ฝากใว้ก่อนเถอะ)
supanat09 โพสต์เมื่อ 3-1-2010 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ส่วนผมผิดตัวหน้าไป 1 แต้ม
 เจ้าของ| mahakita โพสต์เมื่อ 5-1-2010 14:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลับมาแว้ว เดินสายเมาไปหลายวันจนตับเริ่มมีอารมย์ (มันเริ่มจะแข็งนะ 555 ) ท่าน chanayut รับไป งวดหน้าสงสัยจะห้ามเล่นดีมั่งเก่งเหลือเกิน ล้อเล่นนะครับ งวดหน้าเป็นพระเสด็จพ่อ ร.5 เนื้อผงสีดำ เดี๋ยวตั้งกระทู้ใหม่แล้ว เข้าไปลุยกันได้เลยครับ
chanayut โพสต์เมื่อ 5-1-2010 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับท่านมหาคีตา ขอบคุณครับสำหรับของรางวัล ผมจะบูชาติดตัวขอพรจากองค์เจ้าแม่กวนอิมท่านครับ
งวดหน้าผมทายได้อีกรึเปล่าเนี่ย...ถ้าทายถูกอีกจะตั้งสำนักใบ้หวยให้โชคกันไปเลย...555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 17:18 , Processed in 0.167163 second(s), 5 queries , File On.