เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1919
1
ซ่อนแถบด้านข้าง

วิธีสมัครสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลง.. มาดูกันครับ

[คัดลอกลิงก์]
khalong โพสต์เมื่อ 18-12-2009 16:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด khalong เมื่อ 18-12-2009 16:37

ขณะนี้มีผู้เยี่ยมชมจำนวนมาก
ที่แนะนำเพื่อน พี่-น้อง มาสมัครสมาชิกกัน
แต่รู้สึกการสมัครสมาชิกยุ่งยาก ลองใหม่ครับ ไม่ยาก

ผมขอแนะนำวิธีการสมัครสมาชิกตามขั้นตอนง่ายๆ ดังนี้

1. มุมขวาบน เลือก >> สมัครสมาชิก
    จะพบหน้าตาให้กรอกรายละเอียดตามนี้

2. พิมพ์>>ชื่อผู้ใช้ >>รหัสผ่าน (รหัสผ่านคือพาสเวิร์ด Password ที่เราตั้งขึ้นเอง)>>พิมพ์รหัสผ่านอีกครั้งซ้ำ >>อีเมล์

มาถึงขั้นตอนที่ทุกท่านนิยม (งง) มากที่สุด เห็นช่องสุดท้ายไหมครับ
>>รหัสความปลอดภัย ถัดไป มีคำว่า >>รหัสลับ อยู่ในกล่องสีขาว ถัดไปอีกมีคำว่า>>เปลี่ยน

หมายเหตุ รหัสความปลอดภัย ไม่ใช่รหัสผ่านนะครับ ตรงนี้เหมือนกับการสมัคร hotmail ครับ

3. กดตรงคำว่า เปลี่ยน >>>
พอกดคำว่าเปลี่ยนแล้วให้รอสักครู่ ใจเย็นๆด้วยครับ จิบชาเย็นๆ น้ำแข็งฉ่ำๆ คุ๊กกี้ด้วย
สักพักจะมีกรอบสี่เหลี่ยมและตัวหนังสือขึ้นมา เห็นไหมครับ

นั่นหละครับ พิมพ์ไปตามที่เห็นทั้งหมด พิมพ์เล็ก พิมพ์ใหญ่ หรือตัวเลข เห็นอะไรก็พิมพ์ไปเลย

เมื่อทุกอย่างเรียบร้อย จะมี เครื่องหมายถูก เขียวๆ ครับ

มาถึงขั้นตอนมหาสนุกกันครับ หลายคนถอดใจว่าทำไมต้องใส่บัตรประชาชน..

ครับทุกคนมีตัวตนตรวจสอบกันได้ เพียงใส่หมายเลขบัตรประชาชน 13 หลักเองครับ หยิบจากกระเป๋าสตางค์มาเลยครับ

เพราะเว็บกาหลงต้องการสุภาพชนมีตัวตนตามนโยบายเจ้าเมือง ไม่ต้องห่วงครับทุกอย่างจะเก็บเป็นความลับไม่เผยต่อสาธารณชน

4. ใส่เฉพาะหมายเลขบัตรประชาชนไม่ต้องมีเว้นวรรค 13 หลัก
แค่นี้ก็กด>>>ส่ง ทุกอย่างก็เสร็จแล้ว แต่เสร็จครั้งนี้...ยังไม่สมบูรณ์

5. กลับไปเช็ค IN BOX จากอีเมล์ที่ท่านสมัครมาเลยครับ ท่านจะได้รับข้อความสองเมล์

เมล์แรกคือ ยินดีต้อนรับสู่เมืองเสน่ห์กาหลง
เมล์สองคือ เมล์ที่จะให้สมาชิกกดลิ้งค์ เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิก >>> กดลิ้งค์เลยครับ
เมื่อกดลิ้งค์นี้แล้ว... เมล์จะเด้งดึ๋งไปที่เว็บไซต์เมืองเสน่ห์กาหลงอีกครั้ง แสดงว่าทุกอย่างเสร็จสมบูรณ์

โปรแกรมนี้ใหม่กิ๊ก.. เหมาะกับคนชอบมีกิ๊ก ไม่ใช่ล้อเล่น โปรแกรมนี้ค่อนข้างใหม่มาก หน้าตาก็โมเดิ้น ขออภัยครับ เรียนรู้กันนิดเดียวครับ ลืมของเก่าไปก่อน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tvxq โพสต์เมื่อ 19-12-2009 13:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด tvxq เมื่อ 19-12-2009 13:41

แหมดีจริงๆสำหรับสมาชิกที่เข้ามาใหม่  
แจ่มเลยท่าน khalong
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 08:43 , Processed in 0.117237 second(s), 8 queries , File On.