เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8783
44
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระขุนแผน << หาเงินช่วยเด็กด้อยโอกาสครับ >>

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 30-7-2010 12:24

คือที่คณะของผมคือ คณะเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ชั้นปีที่ ๑ ได้จัดทำ
" โครงการจิตอาสา  ช่วยเหลือน้อง ๆผู้ด้อยโอกาส " ซึ่งจัดเป็นกิจกรรมของ
วิชาการพัฒนาชีวิตและคุณภาพสังคม โดยจัดเป็นกิจกรรมและซื้ออุปกรณ์การศึกษา
ช่วยเหลือน้อง ๆที่ขาดโอกาส ครับโดยได้ตั้งงบประมาณไว้ ๒๐๐๐๐ บาทซึ่งก็มีการเปิด
กล่องบริจาคในมหาวิทยาลัยครับ  เลยอยากจะช่วยน้อง ๆเอาเงินที่ได้จากการบูชา
วัตถุมงคลไปร่วมสมทบยอดครับ  

องค์แรก พระขุนแผนชมตลาดหลวงปู่อั้น วัดโรงโค ครับเนื้อว่าน๑๐๘ ( ผมเอาไปแช่น้ำมันสาริกาล่องลมไว้นานมาก )
<< ห้ามขูดผง>>

ปรับสี (Medium).JPG ปรับสี๒ (Medium).JPG
ปรับสี๓ (Medium).JPG

ยิงโค๊ดกำกับ ด้วยเลเซอร์ครับกันการปลอมแปลงให้บูชา ๓๐๐ บาทครับ

..................................................................................................................

องค์ที่สองเป็นขุนแผนพรายกุมาร ของหลวงปู่สวาท วัดอ่าวหมู องค์นี้ไม่ธรรมดาครับท่านเย็นมาก ๆๆ
มวลสารหลัก จะเป็นผงพรายกุมารของแท้ ๆที่หลวงปู่ทิม ได้มอบให้หลวงปู่สวาทครับและไม้พระอินทร์ประทาน
ผงปถมังหลวงปู่คง  วัดตาลแท้ ๆครับ ( ห้ามขูดผงเด็ดขาด )

มหา (Medium).JPG มหาห (Medium).JPG

ให้บูชา ๓๐๐ บาทเช่นกันครับ

.................................................................................................................

รายการนี้เป็นเครื่องรางครับ  ตะกรุดขุนแผนชมตลาด หลวงปู่อั้น วัดโรงโค ครับ
จัดสร้างด้วยเนื้อตะกั่วขอม จารพระยันต์ขุนแผนชมตลาดตำราหลวงปู่อั้น ถักเชือกลงรักดำ
ปิดทองคำเปลว ขนาดยาว ๒  นิ้วครับ เป็นยอดในด้านเสน่ห์ทั้งปวง ครับ
ชมตลาด (Medium).JPG

ให้บูชาดอกละ ๓๕๐ บาทครับ

......................................................................................................................

องค์สุดท้ายเป็นพระขุนแผนมหายันต์ลิ้นทอง เนื้อว่านมหาเสน่ห์อาบสีผึ้งสาริกาลิ้นทองสะกดนาง ครับ
องค์นี้มีกระเทาะขอบบน (กระเทาะมาจากวัดอยู่แล้วครับ ) ของหลวงพ่อศักดิ์ชัย วัดลิ้นทอง จ.อ่างทอง
สุดยอดพระเกจิสืบทอดวิชาสายโขน และสายญาณปู่ฤๅษีพระเพชรฉลูกรรณ์ ครับ

@@ (Medium).JPG @@@ (Medium).JPG

องค์นี้ให้บูชา ๒๐๐ บาท ครับผม

DSC00533jrys (Medium).JPG

ทั้งหมดนี้นำเงินเข้ากองทุนหาเงินช่วยเหลือเด็กด้อยโอกาส ครับผมโดยรายละเอียดและภาพสถาณที่
ที่ผมจะจัดไปนั้น จะนำภาพมาลงให้ชมครับ และเงินที่ได้ผมจะนำเข้ากองทุนตามที่ยอดตั้งไว้ ๒๐๐๐๐ บาทครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +4 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 4

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-7-2010 12:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 30-7-2010 12:25

เพิ่มเติมรูปครับ ขุนแผนหลวงพ่อศักดิ์ชัย ที่ว่าบิ่นขอบครับ
@ (Medium).JPG

ถ้าเอาเลี่ยมสแตนเลส ก็ไม่เห็นรอยบิ่นครับ

สนใจติดต่อ โทร 087 - 791 - 9935  ครับ

ทุกรายการเพิ่มค่าจัดส่งอีก ๕๐ บาทครับผม

โอนเข้าบัญชี  ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต (จักรพงษ์ภูวนารถ)

ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง
                    เลขที่บัญชี 163-220816-9

น้องบอส ดินแดงยินดีรับใช้...บริการแบบจริงใจครับผม

bird13342 โพสต์เมื่อ 30-7-2010 12:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ครับ

อนุโมทนาครับ
tumbatong โพสต์เมื่อ 30-7-2010 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียนไห้วครู อ.อึ่ง ที่เคยลงยังอยู่ป่าวครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-7-2010 16:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sukalya โพสต์เมื่อ 30-7-2010 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
     ขอร่วมด้วยช่วยกันคร๊าบบบบบบบบบบบ

เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-7-2010 19:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมด้วยช่วยกันคร๊าบบบบบบบบบบบ
                       ...
ต้นฉบับโพสโดย sukalya เมื่อ 30-7-2010 19:23

ปิดขุนแผนชมตลาดให้พี่น้ำ ครับ

ขอบคุณมากครับ เงินที่ได้ก็เอาเข้ากองทุนช่วยเหลือน้อง ครับ
dubleblue โพสต์เมื่อ 30-7-2010 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นผมขอร่วมทำบุญด้วยครับขอปิดขุนแผนมหายันต์ของพ่อครูธนศักดิ์(หลวงพ่อศักดิ์ชัย แห่งวัดลิ้นทอง  ตอนนี้ท่านสึกออกมาเแล้วครับ)
buffalofly โพสต์เมื่อ 30-7-2010 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์ที่สองเป็นขุนแผนพรายกุมาร ของหลวงปู่สวาท วัดอ่าวหมู  จองครับติดต่อกลับด้วย 0873566770
Jay โพสต์เมื่อ 30-7-2010 23:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยครับ น้องบอส ...
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-7-2010 23:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นผมขอร่วมทำบุญด้วยครับขอปิดขุนแผนมหายันต์ของพ่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย dubleblue เมื่อ 30-7-2010 20:13

รับทราบครับพี่ ขอบพระคุณมากครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 30-7-2010 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์ที่สองเป็นขุนแผนพรายกุมาร ของหลวงปู่สวาท วัดอ่า ...
ต้นฉบับโพสโดย buffalofly เมื่อ 30-7-2010 20:32

รับทราบครับพี่ ขอบพระคุณมากครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 31-7-2010 01:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยครับ น้องบอส ... ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 30-7-2010 23:06

ครับพี่เจ สุดหล่อ
buffalofly โพสต์เมื่อ 31-7-2010 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับพี่ ขอบพระคุณมากครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 30-7-2010 23:11

ยังมีอยู่ใช่มั้ยครับ ติดต่อกลับด้วยครับ
buffalofly โพสต์เมื่อ 31-7-2010 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมโอนเงินไปให้ตั้งแต่เช้าแล้วครับ ยังไม่เห็นติดต่อกลับมาเลย ไม่ทราบมีอะไรหรอป่าวครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 20:15 , Processed in 0.226245 second(s), 7 queries , File On.