เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3552
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

กลับมาอีกครั้งกับการแจกตะกรุด ของอาจารย์พล พยัคฆราช

[คัดลอกลิงก์]
แจกตะกรุดรุ่นย้อนยุคเมตตาคงกระพัน วันที่ 22สิงหาคม 2553 รับบัตรคิวตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปได้ที่ อาศรมพระฤาษีพยัคฆราชมุณี
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 30-7-2010 11:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเบอร์โทร ที่อยู่ รายละเอียดให้ครบดีไหมคะ
คนจะได้ไปรักของฟรี โดยไม่มีเงื่อนไขจากท่านอาจารย์พลกัน..เดี่ยวปักหมุดให้ที่ห้องอะไรก็ฟรีนะคะ
amulet โพสต์เมื่อ 30-7-2010 16:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนากับท่านอาจารย์พล ครับ ปีที่แล้วแจกไปแล้วก็โดนทั้งฟัน โดนทั้งกรีดหลังไป 200-300 คน ให้ทุกคนที่เป็นชายวัยรุ่น ร่างกายแข็งแรง ถอดเสื้อรอก่อนเข้าไปรับตะกรุด พอได้รับแจกแล้ว ท่านอ.พล ลองเดี๋ยวนั้นเลยครับ ทั้งกรีดทั้งฟันหลัง แจกฟรีโดยไม่มีเงื่อนไขครับ  สำนัก อาจารย์พล พยัคฆราช (พระฤาษีพยัคฆราชมุนี ) รามคำแหงซอย 21  หมู่บ้านคลองพลับพลา ซอย 5 ( สถานีวิทยุชุมชนร่วมด้วยช่วยกัน ) แขวงและเขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ เบอร์ติดต่อที่สำนัก 085-072-0652  งานนี้ของฟรีมีในโลกแล้วครับ ของฟรีและก็ขลังครับ
tong โพสต์เมื่อ 5-8-2010 21:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปมากครับไม่รู้ว่าถ้าไปรับบัตรคิวมาเผื่อเพื่อนได้ไหมครับรบกวนหาข้อมูลให้หน่อยหรือไปรับ1คนต่อ1บัตรคิวครับขอบคุณครับ
BUSL โพสต์เมื่อ 6-8-2010 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด BUSL เมื่อ 6-8-2010 19:32

ถ้าสนใจไป ไว้มาเอาจากผมได้คับ แต่ผมมีแค่5ใบ พอดีพี่ที่รู้จักกันในสำนักเค้าส่งมาให้คับ ไม่แน่ใจว่าตอนรับเรียงตามบัตรคิวรึป่าว เพราะถ้าเรียงเลขหลังๆติดค่ำแน่คับ
tong โพสต์เมื่อ 6-8-2010 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบใจมากนะครับถ้าไม่ได่ให้ใครผมขอเก็บไว้สักดอกนะครับขอบใจมากครับ
BUSL โพสต์เมื่อ 7-8-2010 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือต้องไปรับด้วยตัวเองหนะคับ ผมมี5ใบ ถ้าผมไปคนเดียวก็ได้แค่ดอกเดียว พอดีพี่เค้าบอกไว้แจกเพื่อนที่จะไปด้วย ถ้าสนใจไปไว้ผมจะเก็บบัตรคิวไว้ให้คับ
tong โพสต์เมื่อ 7-8-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าวหรือครับพอดีผมโทรไปถามเค้าบอกว่าใครไปเอาก็ได้เลยงงเลยครับ ลองสอบถามให้ดูหน่อยได้ไหมครับ ขอบใจล่วงหน้านะครับ
BUSL โพสต์เมื่อ 7-8-2010 21:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อคับ ไว้จะสอบถามให้คับ เพราะพี่ที่รู้จักเค้าบอกมาแบบนี้ ผมเองก็ไม่แน่ใจ แต่เมื่อก่อน ก่อนอาจารย์พลจะบวชเป็นฤษี เค้าจะให้แค่คนละดอกคับ แล้วทุกคนที่จะไปเอาก็จะโดนมีดที่หมอใช้ผ่าตัดคน หรือไม่ก็มีดโกน มีดซาบาต้า ลงกรีดกลางหลังกันทุกคน ส่วนคนที่ไม่ได้ไปรับเองก็ไม่ได้ เพราะบางคนเอาบัตรคิวไว้หลายใบ แล้วมารับไปเก็บไว้เองก็มี ไปขายก็มี เลยทำแจกเฉพาะคนที่มาเอาแค่คนละดอก
tong โพสต์เมื่อ 9-8-2010 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีน้องเค้าโทรไปถามว่าวันรับให้ไปรับแทนกันได้ก็เลยงงรบกวนหน่อยครับ
plesamrong โพสต์เมื่อ 10-8-2010 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 27-8-2010 06:40

บัตรคิว 1 คน/ 1ใบ ครับผม รับแทนกันไม่ได้ครับ ผมมีภาพการแจกตะกรุด เมื่อปี 2550 มาให้ดูครับ
xx

กฎ กติกา เมืองเสน่ห์กาหลง

เมืองเสน่ห์กาหลง ยินดีต้อนรับสุภาพชนผู้สนใจ พระเครื่อง วัตถุมงคล เครื่องรางมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม มหาบารมี โภคทรัพย์ มหาอุตม์ แคล้วคลาด คงกระพัน เพื่อสรรเสริญบูรพาจารย์แห่งสยามประเทศ พลังปาฎิหารย์แห่งพุทธคุณจากความศรัทธาต่อบรมครูผู้สร้างพระเครื่อง วัตถุมงคล เครื่องราง รวมถึงการอนุรักษ์สืบสานพุทธาคมสักยันต์ไทย เพื่อความสงบสุขของการอยู่ร่วมกันในเมืองสังคมคุณภาพ พวกเรามีพันธะสัญญาร่วมกัน ดังนี้...

1. เมืองเสน่ห์กาหลง เป็นเครือข่ายเฉพาะสมาชิกผู้สนใจพระเครื่อง เครื่องราง และสักยันต์ เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ประสบการณ์ รวมถึงการบูชาพระเครื่อง เครื่องรางมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม และอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง

2. เมืองเสน่ห์กาหลง ไม่มีนักเลง มาเฟีย อันธพาล ยศ ตำแหน่ง เกรียน สมาชิกในเมืองฯ มีสิทธิเสรีภาพเท่าเทียมกันตามบทบาทในเมืองเล็กๆ แห่งนี้ เช่น การแสดงความคิดเห็น การเช่าบูชาพระเครื่อง การมีส่วนร่วมในกิจกรรมต่าง ฯลฯ ในทุกๆ ความเคลื่อนไหวที่เกิดขึ้นจากท่านจะมีเพื่อนสมาชิกในเมืองฯ รับทราบร่วมกันตลอดเวลา..

3. การแสดงความคิดเห็นผ่านเว็บบอร์ดเมืองเสน่ห์กาหลง ควรเป็นไปด้วยความสุภาพ หลีกเลี่ยงการโต้แย้งทางอารมณ์ ยินดีสำหรับความคิดเห็นแตกต่างบนพื้นฐานความไม่แตกแยก

4. ห้ามใช้ภาพและชื่อแสดงตนที่ก่อให้เกิดความสับสน หยาบคาย ลามก อนาจาร ผิดศีลธรรม

5. ห้ามใช้ถ้อยคำหยาบคาย ดูแคลน ระหว่างเพื่อนสมาชิกด้วยกัน ทั้งนี้ยังรวมถึงบูรพาจารย์ที่ศรัทธาของเพื่อนในเมืองเสน่ห์กาหลงด้วยกัน

6. ห้ามใช้ถ้อยคำกล่าวพาดพิง หมิ่นสถาบันพระมหากษัตริย์ หรือวิจารณ์ทางการเมือง

7. ห้ามโพสเบอร์โทรศัพท์ ลิ้งค์ อีเมล์ หรือที่อยู่ เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลของท่านเอง ยกเว้นจะได้รับอนุญาติทำธุรกรรมในเมืองเสน่ห์กาหลง

8. ห้ามหมิ่นประมาทบุคคลที่สาม หรือนำเรื่องเท็จมาใส่ร้ายป้ายสีผู้อื่น เพราะท่านอาจถูกดำเนินคดีตามกฎหมายทั้งทางแพ่งและอาญา

9. ห้ามตั้งกระทู้ในเชิงพาณิชย์ เรื่ยไรบริจาค ทำบุญการกุศล หรือประกาศชวนเชื่อโดยไม่ได้รับอนุญาติ กรุณา PM แจ้งความประสงค์มาที่เจ้าเมือง cho
    10. โปรดเคารพและฟังความคิดเห็นผู้อื่น เมื่อมีการพิจารณา หรือวิจารณ์คุณภาพเก๊-แท้ หลีกเลี่ยงการใช้อารมณ์ในการโต้แย้ง ควรใช้หลักการ และเหตุผล และ/หรือ คำสั่งสอนจากบูรพาจารย์ของท่าน

11. โปรดมอบความเอื้อเฟื้อ เผื่อแผ่ น้ำใจไมตรีเสมอ เพื่อความสงบสุขในเมืองเสน่ห์กาหลง

12. โปรดอย่าเจตนาหลอกลวง ฉ้อโกง เกรียน เพราะชื่อของท่านจะถูกบันทึกลงในระบบบัญชีดำ ซึ่งจะมีผลต่อโอกาส และอนาคตในการทำธุรกิจผ่านระบบอินเทอร์เน็ต ท่านอาจหลอกลวงได้บางครั้ง แต่ไม่ใช่ทุกครั้ง และท่านอาจมีสิทธิติดคุกได้

13. โปรดค้าขายประกอบธุรกรรมด้วยความซื่อสัตย์สุจริต ตรงไปตรงมา ใช้คาถา ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน ท่องทุกวันก่อนทำธุรกรรมในเมืองเสน่ห์กาหลง พึงระลึกเสมอว่าท่านคือผู้เผยแพร่บารมีบูรพาจารย์ทั่วโลก

14. ทีมผู้บริหารเมืองเสน่ห์กาหลงมีสิทธิลบกระทู้ได้โดยไม่ต้องบอกกล่าวล่วงหน้า การตัดสินจากทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

15. การกระทำใดใดที่ผิดกฎหมายระหว่างสมาชิกด้วยกัน ทางเว็บไซต์เมืองเสน่ห์กาหลง ไม่มีส่วนรู้เห็นหรือเกี่ยวข้องทั้งสิ้น เป็นความรับผิดชอบของสมาชิกแต่ละคนตามข้อกฎหมาย

หากท่านทำผิดกฏ กติกา มารยาท การอยู่ร่วมกันในเมืองเสน่ห์กาหลงแห่งนี้ ทีมผู้บริหารเมืองมีสิทธิลบท่านออกจากระบบสมาชิกทันที และแจ้งประกาศชื่อ และ IP Code ของท่านลงบนรายการบัญชีดำ โดยไม่จำเป็นต้องบอกกล่าว หรือคืนเงิน และอาจดำเนินคดีทางกฏหมาย สมาชิกทุกคนยอมรับเงื่อนไขและข้อตกลงร่วมกันแล้ว

ยินดีต้อนรับสู่เมืองเสน่ห์กาหลง

นครของผู้หลงใหลเครื่องรางมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม พระเครื่อง และสักยันต์แห่งสยามประเทศ

เจ้าของ| ple-samrong โพสต์เมื่อ 10-8-2010 18:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

x

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 27-8-2010 06:36

ผมนำภาพอาจารย์พล พยัคฆราช ทดสอบพุทธคุณเหรียญบรมครูคู่แผ่นดิน ที่แจกในงานผ้าป่ามาให้ดู ครับ
xxx
tong โพสต์เมื่อ 22-8-2010 15:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะครับถ้ามีข่าวคราวอีกช่วยกรุณาบอกด้วยนะครับ
tong โพสต์เมื่อ 22-8-2010 15:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบอกว่าแจกจริงฟรีจริงและเจ็บจริงครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 02:39 , Processed in 0.263465 second(s), 9 queries , File On.