เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12528
13
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากทราบเรื่อง "ยันต์หนุมาน" นะครับ

[คัดลอกลิงก์]
Thum โพสต์เมื่อ 25-7-2010 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ยันต์หนุมานตัว8 แรงที่สุดใช่หรือไม่ครับ ถ้าไม่ใช่ต้องตัวไหนครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tong โพสต์เมื่อ 26-7-2010 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วสักที่ไหนล่ะครับ โดยพื้นฐานแล้วหนุมานเหมือนกันทุกพิมพ์นะครับ แต่ที่เรียกว่าตัวนั้นตัวนี้คือเป็นแต่ละช่วงที่หนุมานจะปรากฎครับ เช่นหนุมานแหวกบาดาลก็คือตอนที่หนุมานลงไปใต้น้ำเท่านั้นเองแต่พุทธคุณเหมือนกันหมด ถ้าเป็นอาจาร์ยหนูต้องตัว9แรงจริงๆ
buabangbai โพสต์เมื่อ 26-7-2010 00:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
++ ขอเพิ่มเติมหน่อยนะคับ++

หนุมานคือลูกของพระพาย กับนางสวาหะ ฉะนั้นหนุมานจึงมีตนเดียว  วิชาหนุมานนั้นเป็นการยืมนามเท่านั้นเอง

แล้วแต่ว่าสำนักนั้นจะนำไปสักหรือไปลงเป็นลักษณะไหน

แต่ถ้าพูดถึงหนุมานตัว 8 นั้นเป็นวิชาเฉพาะของ หลวงปู่แล วัดพระทรง ซึ่งท่านเรียนวิชานี้มาจากหลวงปู่ทองศุข วัดโตนดหลวง ปรมาจารย์เมืองเพชรบุรีท่านหนึ่ง การสักของหลวงปู่แลนั้นจะมี ลิงลม - หนุมาน หนุมานจะมี ตัวที่ 5 ถึง ตัวที่ 9 ส่วนตัวที่ 8 ของท่านนั้นประสบการณ์จะเยอะมากกว่าตัวอื่น โดยเฉพาะในแถบ แม่กลอง-ราชบุรี เพชรบุรี ประจวบ ถามดูใด้เลยครับ

นี่เป็นรูปรอยสักหนุมานตัวที่ 8 ของคุณลุงท่านหนึ่งนะครับ

**ขอบคุณ**
 เจ้าของ| Thum โพสต์เมื่อ 26-7-2010 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ผมกะว่าจะไปสักกับตุ๊ลุงธร ที่สันป่าตองนะครับ
Apirut โพสต์เมื่อ 26-7-2010 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# buabangbai
เยี่ยมครับ ไม่เน้นเครื่องทรง
Samudaiya โพสต์เมื่อ 26-7-2010 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบหนุมานมาก

ที่ไหนหนุมานแรง

บอกด้วยนะจ๊ะ

จะไปฝากตัวเป็นศิษย์

ด้วยจ้า
Jay โพสต์เมื่อ 27-7-2010 09:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยังไม่เป็นที่สรุปแน่ชัดครับ ว่าหนุมานเป็นลูกของพระอิศวร หรือพระพายกันแน่

สนุกๆ นะครับ (ห้ามโกรธ)
buabangbai โพสต์เมื่อ 29-7-2010 02:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเพิ่มเติมหน่อยนะครับ สำหรับรูปรอยสักหนุมานตัวที่ 8 ของหลวงปู่แล ทิตตัพโพ ในวาระต่างๆ
buabangbai โพสต์เมื่อ 29-7-2010 02:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รูปนี้ขออนุญาติและขอบคุณ พี่เจี๊ยบ ตัว 5 คู่ด้วยนะครับ
buabangbai โพสต์เมื่อ 29-7-2010 02:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รูปต่อไป
Jay โพสต์เมื่อ 29-7-2010 08:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Jay เมื่อ 29-7-2010 08:46
ขอเพิ่มเติมหน่อยนะครับ สำหรับรูปรอยสักหนุมานตัวที่  ...
ต้นฉบับโพสโดย buabangbai เมื่อ 29-7-2010 02:28

หนุมานหลวงพ่อแล สวย + เข้มขลังมาก ครับ ...

ผมมีโอกาสไปกราบนมัสการท่านหลายครั้ง แต่ไม่ได้สักกับท่านเลย
rastaman โพสต์เมื่อ 4-9-2010 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงาม
gofnaja โพสต์เมื่อ 20-5-2011 03:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนุมาน ตัวไหน ก็เหมือนกันน่ะคับ
ลง หะนุมานะ เหมือนกันหมด

แต่ที่เรียกแบบนั้นเพราะเปนชื่อของแต่ละตอนในเรื่อง รามเกียรติ์

นำมาแบ่งเป็นตัวและชื่อของแต่ละตอน

อยากได้หนุมานแรงๆ ลองไป วัดจอมเกษ หลวงพี่เลี้ยง ดู
OHO โพสต์เมื่อ 20-5-2011 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอยสักหลวงพ่อแล จะเป็นเม็ดไข่ปลา ไม่ปะติดปะต่อ
แล้วยังสักเจ็บมาก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:21 , Processed in 0.281025 second(s), 9 queries , File On.