เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
10574
35
ซ่อนแถบด้านข้าง

รูปหล่อลอยองค์ อาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 18:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 21-7-2010 07:02

ตามคำเรียกร้อง...สู่เมืองเสน่ห์กาหลง

รูปหล่อลอยองค์พ่อฟ้อน ดีสว่าง (ฝังเถ้าอัฐิ)
ออก ณ.วัดบึงพระอาจารย์ (ข่าวลือว่าที่วัดหมดแล้ว)

อาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ปรมาจารย์มหาเสน่ห์ที่แรงยิ่งกว่าขุนแผน..เจ้าพิธี ประสะเลือด ถ่ายเลือดสู่ร่างกายศิษย์..ใครว่าท่านอัปลักษณ์..โมโหทีไร..ได้หญิงสวยเป็นแฟนร่ำไป รูปหล่อลอยองค์พ่อฟ้อนองค์นี้ จำลองใบหน้าสรีระของท่านได้ครบทุกรายละเอียด...บูชาครอบครองไว้เป็นครูเสน่ห์ประจำตัว! มีแต่ได้ไม่มีเสีย!

kalong157rxx.JPG kalong216rc copy.jpg kalong21r1 copy.jpg ฟ้อน ดีสว่างr.JPG ฟ้อน ดีสว่าง (1)r.JPG ฟ้อน ดีสว่าง (2)t.JPG
พุทธคุณ.. ด้วยฤทธิ์แห่งพลานุภาพทางมหาเสน่ห์จนได้รับความนิยมจากชายหนุ่มยอดขุนพลรุ่นอินทรีย์แดง ตู้เย็นซิงเกอร์ ผู้คร่ำหวอดเรื่องงานที่พบปะผู้คนทุกชนชั้น..ผู้หญิง ผู้ชาย สาวแก่ แม่หม้าย ชายฉกรรจ์ ฯลฯ  พลังพุทธคุณทางเมตตาเต็มเปี่ยมต่อเจ้านาย ลูกน้อง ผู้ร่วมงานทั้งเบื้องสูง กลาง และเบื้องต่ำ..พลังคุ้มครอง แคล้วคลาด ปลอดภัย ป้องกันศาสตาวุธ...อธิฐานขอท่านอาจารย์ฟ้อน จงอยู่สถิตย์อยู่ข้างกายเพื่อให้ลูกได้มีเสน่ห์ เมตตา ต่อผู้พบเห็นด้วยเทอญ....

รายละเอียดองค์พระ... เป็นรูปหล่อลอยองค์ขนาด 5 ซม. ผสมเถ้ากระดูกอาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ออกที่วัดบึงพระอาจารย์... อันว่าวัตถุมงคลที่มีเถ้ากระดูกของครูบาอาจารย์ผู้ทรงฤทธิ์นั้น..หากได้ครอบครองบูชาไว้เสมือนได้พลังฤทธานุภาพจากองค์พระ แม้ท่านอาจารย์ฟ้อน ลาลับโลกไปแล้ว แต่วิญญาณท่านยังอยู่คอยช่วยเหลือศิษย์ผู้ศรัทธาเสมอ ไม่ต่างกับพระเกจิผู้ล่วงลับไปแล้วแต่ยังคงไว้ซึ่งศรัทธา...

ภาพประกอบชายหนุ่มรุ่นอินทรีย์แดง ตู้เย็นซิงเกอร์
2006-7-16-19-43-47-CIMG1289.jpg mitr_108.jpg

ราคา 1,200 บาท ไม่รวม VAT (เพราะไม่มี) แต่รวมค่าจัดส่งด่วนจี๋ EMS เรียบร้อยแล้ว!!

สายด่วนมหาเสน่ห์ โชว กาหลง 081 8300 806
จำนวนจำกัดเพียง 2 องค์ โทรก่อนได้สิทธิ์เลือกพระก่อน!! ตื้ด ตื้ด!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 20-7-2010 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝังอัฐิธาตุ เยอะแยะเลยงะ

ชอบมาก ๆๆๆครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-7-2010 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีขุนแผนฝังอัฐิบ้างหรือของท่านอ.ฟ้อน นะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เขาว่าท่านแรงกว่าขุนแผน (ในตำนาน) นั่นย่อมแสดงว่า... รูปหล่อพ่อฟ้อน จึงลอยลำ!  

ท่านไก่จะเอาเมียมากเหรอ ฮึ!!
Lawyer โพสต์เมื่อ 20-7-2010 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเเมืองมีแต่ของดีๆแบบนี้น่าอิจฉาจังครับอย่าเผลอล่ะครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-7-2010 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เขาว่าท่านแรงกว่าขุนแผน (ในตำนาน) นั่นย่อมแสดงว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 20-7-2010 22:21

ส่งมาให้ลองใช้ก่อนไม่ได้รึ ถ้าดีค่อยจ่ายตังค์   ฮ่าฮ่า.....นะนะ

เอ๋...หรือเอาเลยดีหว่า ....อือ...คิดไม่ตก....
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่งมาให้ลองใช้ก่อนไม่ได้รึ ถ้าดีค่อยจ่ายตังค์    ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 20-7-2010 22:36

จะหวังบรรลุเป้าหมายการมีเมียมากชิมิท่านหลวงไก่.. ชิส์สสส!!!
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-7-2010 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะหวังบรรลุเป้าหมายการมีเมียมากชิมิท่านหลวงไก่.. ช ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 20-7-2010 22:41

ฮ่าฮ่า....ผมนะรักทุกคน ที่รักผม...ไม่อยากมีเมียหรอก อยู่คนเดียวมันอิสระเสรี เอาหัวใจถวายวัดหมดแล้ว...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเเมืองมีแต่ของดีๆแบบนี้น่าอิจฉาจังครับอย่า ...
ต้นฉบับโพสโดย Lawyer เมื่อ 20-7-2010 22:29

สงสัยท่านแรงเยอร์ เอ้ยลอเยอร์ จะมีแยะเหมือนกันป่าวคะ?  ถ้ารู้ว่าเป็นของดี!! แสดงว่าต้องมีดีจริง แหง!!

ยินดีต้อนรับสู่เมืองเสน่ห์กาหลง นครของผู้หลงใหลเครื่องรางมหาเสน่ห์ พระเครื่อง และสักยันต์แห่งสยามประเทศ
goldenflawer โพสต์เมื่อ 21-7-2010 00:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหมๆนำเสนอดีซะขนาดนี้ปิดการขายเลยซะดีมั้ยเนี้ย
เล่นนำเสนอผู้ใช้จิงตั้งแต่สมัยคุณปู่คุณย่ามาคอนเฟริมแบบนี้
แล้วแบบนี้จะหาตัวเป็นๆมายืนยันได้ที่ไหนคับเจ้าเมือง(ล้อเล่นนะคับ)
กระซิบpmมาบอกหน่อยนะเจ้าเมืองว่าของเค้าดียังไง
ผมน้องใหมอยากรู้พุทธคุณของครูบาอาจารย์เพื่อความมั่นใจและศรัทา
กะทาชายคนนี้รอฟังนะเจ้าเมือง ฮึ้ย ฮึ้ย ฮึ้ย (สกูล เอ้ย สกา กับเค้าบ้าง)
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 06:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฮ่าฮ่า....ผมนะรักทุกคน ที่รักผม...ไม่อยากมีเมียหรอ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 20-7-2010 22:45

โหย รักทุกคนที่รักผม..นี่มันไก่แจ้ชัดๆ...

แท้จริงแล้ว มีคนรักย่อมดีกว่าคนเกลียดแน่แท้... ใครปฏิเสธคนที่มารักนั้น โง่บัดซบที่สุด..

แต่จะเหมาหมดทีละหลายๆ คนนี่ก็คิดหนักนะ!!
KongkrapuN โพสต์เมื่อ 21-7-2010 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวนตัวผมเป็นคนหนึ่ง ที่ศรัธา อ ฟ้อน มาก ก่อนอื่นต้องท้าวความก่อน ผมเป็นคนไม่ค่อยชอบ สายเสน่ห์ เลย
ผมชอบเล่นพระเครื่องส่วนใหญ่ ผมจะเล่น สายพ่อท่านคล้าย เเละ หลวงปู่สี หลวงพ่อทบ หลวงพ่อเขียน เป็นหลัก
เเละอื่นเป็นต้น การใช้พระเครื่อ ของพ่อท่านคล้าย เเละหลวงปู่สี ของผมทำให้ชิวิตทำงานในราชการของผม (ช่างศิลป)
ประสบความสำเร็จเกินขาด มาก จากเด็กตัวเล็กคนหนึ่งในตำเเหน่ง พนักงานคีย์ข้อมูล 1 ปีผ่านไปตอนนี้ ผมได้รับตำเเหน่ง
(คณะกรรมการปฎิรูปสื่อเเห่งชาิติ) สิ่งนี้ทำให้ผมรู้ว่าครู บาอาจาร์ย ช่วยเราเสมอ ครับ

ขอจบเรื่องพระเครื่องไว้เเค่นี้ก่อนนะครับ ส่วนเรื่องเครื่องลางสายเสน่ห์นั้นผมไม่เคยชอบสักเท่าไหร จนวันหนึ่งผมได้พอกับ
บรมอาจาร์ยพระเครื่อง (พ่อใหญ่) เข้าเนะนำให้ผมรู้จัก อาจาร์ยฟ้อน ดีสว่าง ซึ่งผมถามในใจว่า ฆารวาส หรือ จะสู้พระได้
เเต่พอได้รับฟังเรื่องเล่า ของท่านเเล้วรู้สึกศรัทธา มากเลยที่เดียว เเละ ผมก็ตามหา อาจาร์ยฟ้อนมาใช้ พอได้ของท่าน
มาใช้ ติดตัว เเล้วอธิทานขึ้นคอ บอกท่านว่า ถ้าท่านมีจริงขอให้ ลูกมีเสน่ห์ ต่อเพศตรงข้ามหรือเพศเดียวกัน ด้วยเถิด เเละ
เเล้วก้อเกิดเรื่องเเปลก ขึ้นจนได้ ผมจบศิลป์มาเป็นคนไม่คอยชอบตัดผม ซักเท่าไหร่ตามภาษาเด็กศิลป ชอบเเหวกเเนว
วันนั้นเดินอยู่โลตัสบางกะปิ เชื่อมะผมเดินผ่านร้านตัดร้านผม อยู่ร้านเดียว ทั้งวันเกือบ 10 รอบ เลยถามในใจตัวเองว่า
วันนี้กู ต้องเสียผมที่กูรักเเละไว้มานาน เกือบ 3 ปีั เเล้วหรือนี้ เลยยอมตัดใจ ตัดผมตัวเอง โกนหนวดโกนเครา
วันรุ่งขึ้นต้องตื่น ไปทำงาน คุณเชื่อมะ ผมเดินไปทำงาน ตั้งเเต่หน้าหมู่บ้าน ยั่นที่ทำงาน ชั้น 1-7 มี่เเต่คนชมว่าผม หน้าตาดี หล่อ ไม่เพียงเเต่ผู้หญิงที่ชมผมเท่านั้น ผู้ชายทั้งเเท่งยังชมผมว่าโคตรหล่อเท่ โคตร ๆ ทำให้ผมเชื่อ ว่าเป็นเพราะอาจาร์ยอาจาร์ย ฟ้อน เเน่เเล้ว เเล้ว ยังลองของอีกไปว่า ถ้าพ่อฟ้อนมีจริง ขอให้สาวคนนั้น เดินตามผมมาด้วยเถิด....... เเละเเล้วเขาก้อเดินตามผมมาจริง.....เเต่ไม่ขอเล่าต่อว่าเกิดไรขึ้น....

เเละนี้คือประสบการ์ณจริงของผม เพราะลองศึกษา หลายตำรา อาจาร์ยฟ้อนมีจริง
เเละศิดท่านยุคนี้ก้อมีจริง วิชา ประสะเลือด ก็ยังมีสือทอดกันอยู่ ครับ
ส่วนตัวผมคิดกับ อาจาร์ยฟ้อน ว่าท่านไม่ใช้พราย ไม่ใช้ขุนเเผน ไม่ใช้ผี
เเต่ ท่านคือ ครูบาอาจาร์ยที่ยังมีลมหายใจ ตลอดเวลา(เสมอ)
ด้วยความเครพ ...................... ไม่ผก ผี ผก พราย ผก ขุนเเผน ก็เเรงได้

KongkrapuN โพสต์เมื่อ 21-7-2010 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำ พิพ์ผิดบาน 555++
kaineverdie โพสต์เมื่อ 21-7-2010 10:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหย รักทุกคนที่รักผม..นี่มันไก่แจ้ชัดๆ...

แท้จริง ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 21-7-2010 06:58

ทั่นเจ้าเมื่องอยู่ไหมครับ....หรือเปิดเครื่องคอมฯทิ้งไว้ มีคำถาม PM ไปแล้วตอบด่วน ก่อนที่จะไม่ว่างครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 21-7-2010 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำ พิพ์ผิดบาน 555++
ต้นฉบับโพสโดย KongkrapuN เมื่อ 21-7-2010 09:47

ว่าเหมือนกัน พี่ท่านพิมพ์ผิดบาน จบนอกเลยไม่ถนัดภาษาไทย..ไม่เป็นไรจ้า อ่านรู้เรื่อง

แต่ไอ้คำที่ว่า พ่อฟ้อน ไม่ใช้พราย เนี่ย แปลว่า พ่อฟ้อน ไม่ใช่พราย ชิมิ?

ถูกต้องแล้ว... พ่อฟ้อน ไม่ใช่ผี ไม่ใช่พราย ไม่ใช่ขุนแผน แต่เป็นบรมครูเสน่ห์ ที่เก่งมากในยุคหนุ่มรุ่นอินทรีย์แดง..และตู้เย็นซิงเกอร์ อิอิ!!

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 06:49 , Processed in 0.204821 second(s), 9 queries , File On.