เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเรียนเชิญร่วมงานบูชาครูประจำปีวัดบางแวก พ.ศ.2553

[คัดลอกลิงก์]
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 26-7-2010 10:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไปนอนที่วัดกันเลยมั้ย คร๊าบ

ตื่นปุ๊ป ก็เจอสมาชิกปั๊ป  55555555555

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kittisak โพสต์เมื่อ 26-7-2010 13:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับสำหรับท่านที่อยู่ในสถานที่ห่างไกล
Siriya โพสต์เมื่อ 27-7-2010 01:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครเคยมีประสบการณ์ฝังตะกรุดเสน่ห์มอญบ้างคะ ขอคำแนะนำหน่อย พอดีได้คำแนะนำจากท่านเจ้าเมืองมา
อยากมาก แต่ใจไม่ถึงอ่ะค่ะ
Dhong โพสต์เมื่อ 27-7-2010 02:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่ร้างทางไกล.........อ่านแล้วหากมีโอกาศคงได้เข้าเมืองกรุงไปกราบรับของดีจากครูบาอาจารย์บ้าง.........เสียดายอยู่ไกลครับ
thanaset2009 โพสต์เมื่อ 27-7-2010 09:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานนี้คงต้องไปอย่างแน่นนอน
busawan โพสต์เมื่อ 27-7-2010 15:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านbuabangbai ท่านเป็นผู้รู้ ช่วยฝากของที่ฝากไว้กับครูสงวน ด่วนพฤหัสนี้จะเขาไปเอา ยอดขุนพลพ่อเที่ยงด้วยนะ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-7-2010 15:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครเคยมีประสบการณ์ฝังตะกรุดเสน่ห์มอญบ้างคะ ขอคำแนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 27-7-2010 01:41

มีประสบการณ์มาแย้ว จ้า

ฝังมา จะครบ ๙ ดอกแย้ว ฝังใต้สะดือครับ หรือบริเวณท้องน้อย

เจ็บนีสเดียว ครับ ออกคัน ๆนิส ๆจร้า
vampire โพสต์เมื่อ 27-7-2010 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นอกจากไหว้ครูแล้วยังมีพิธีอะไรอีกไหมค่ะ เพราะไม่เคยไปค่ะ ช่วยบอกหน่อยนะ
tok โพสต์เมื่อ 28-7-2010 12:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# buabangbai  

อาจารย์เอก คนละเอกกันนะครับ ขอแก้ไขเพื่อความถูกต้องครับ

ขอเชิญร่วมพิธีบูชาครูบูรพาจารย์ศิษย์เข็มทองคะนองฤทธิ์

หลวงพ่อพิมพ์มาลัย
มาลโย -
ท่านอาจารย์ฟ้อน
ดีสว่าง

วันอาทิตย์ที่

สิงหาคม
พ.ศ. ๒๕๕๓

วัดบางแวก
ซ.จรัญสนิทวงศ์ ๑๓ ก.ท.ม.

เวลา ๐๗.๑๙ น. ท่านอาจารย์ประคอง
รุ่นเจริญ
บวงสรวงเทพยดา

เวลา ๐๙.๑๙ น. ท่านอาจารย์ประคอง
รุ่นเจริญ เป็นประธานกล่าว บูชาครูบูรพาจารย์

หลวงพ่อธีร์
วัดจันทราวาส ประธานปรกในพิธี

เวลา ๑๐.๑๙ น. พระอาจารย์อภิญญา
คณุตฺตโม วัดบางพระทำพิธีเบิกพระเนตร ครอบเศียรพระพิฆเณศวร เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ

เวลา ๑๒.๑๙ น. เริ่มพิธีกรรมฝังเข็มทองคะนองฤทธิ์

ท่านอาจารย์ประคอง
รุ่นเจริญ

พระอาจารย์มนตรี
(หนุ่ม)
} ประสิทธิ
๑๐๘ ชุด

พิธีกรรมประสะโลหิต ฝังเข็มทองสายท่านอาจารย์ฟ้อน
ดีสว่าง

อาจารย์ชนม์ศิริชัย
(เอก )
ประสิทธิ
๑๐๘ ชุด

ฝังตะกรุด
รุ่งเรือง ก่าวหน้า
๑๐๘ ดอก

ฝังตะกรุดแก้วสารพัดนึก มหาเสน่ห์มอญ
๑๐๘ ดอก

ให้บูชาพานครู และรับบัตรคิว ตั้งแต่เวลา ๐๖.๐๐ น. ที่วัดที่เดียว

พานครู ๑๙๙ บาท
{ พระพุทธพักตร์ ๑ คู่

ท่านอ.ฟ้อน ดีสว่าง เนื้อผง ๑ องค์

เครื่องรางรากระหุ่งแดง
๑ ดอก

kittisak โพสต์เมื่อ 28-7-2010 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วค่าเข็มค่าตะกรุดละครับ ประมาณเท่าไหร่จะได้เตรียมตังค์ไปถูก
PoyPhanakon โพสต์เมื่อ 29-7-2010 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปแต่...ติดธุระ

เสียดายจัง
cho โพสต์เมื่อ 29-7-2010 14:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีประสบการณ์มาแย้ว จ้า

ฝังมา จะครบ ๙ ดอกแย้ว ฝังใ ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 27-7-2010 15:17

อย่าไปเชื่อค่ะ เจ็บจะตาย หึหึ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 29-7-2010 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 29-7-2010 14:53

ขนาดเจ้าเมืองเนี่ย ตระเวนสักแทบจะไม่มีที่ีว่างอยู่แล้ว ยังบอกเจ็บ โห....คนไม่เคยซักเข็ม ขาดใจตายซะมั้งเนี่ย ฮือ ฮือ

sunjiaa โพสต์เมื่อ 29-7-2010 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ ถ้า คนมาเยอะ เกินกว่า 108 ดอ รับบัตรคิวไม่ทันนี่ ก็ไม่ได้ฝังเข็มใช่มั๊ยคับ

อยากไปจังเลยยยยยย
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 29-7-2010 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 29-7-2010 14:53

ไอฝังที่หน้าท้องไม่เท่าไหร่ ฮะที่เคียนไว้รอบเอวอีก ๔ ดอกอีก

คริ คริ  ใครโดนเป็นเสร็จ  ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ผมว่าดูท่าทางมีแนวโน้มได้ไปนอนค้างที่วัดแน่เลย มีบัตรคิวอย่างละ ๑๐๘ เอง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 06:51 , Processed in 0.258671 second(s), 8 queries , File On.