เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ณ กุฏิหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ลำปาง ชุด 2

[คัดลอกลิงก์]
Cowtaro โพสต์เมื่อ 8-7-2010 02:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่สักกะหม่อม นี้ สักอารายกานหรอ พอดีได้มาเหมือนกาน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
simple โพสต์เมื่อ 9-7-2010 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 15# พักรบ

เจ็บ.....แต่มีความสุข
พักรบ โพสต์เมื่อ 11-7-2010 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 12-7-2010 14:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 17# simple

ใคร่ไห้บ่าเฮ้ย..ฮือ......

ใคร่ไห้บ่าเฮ้ย..ฮือ......
  สุขเเบบนี้   หรือ

แบบบ.....................นี้ครับเจ้
simple โพสต์เมื่อ 14-7-2010 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 19# Gern.Naraphat

อีเต๊ะ ไม่จบ ใช่มะ
น.ราม โพสต์เมื่อ 10-8-2010 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# kaineverdie

ผม.ราม ครับ เป็นศิษเอกหลวงพีญาครับเคยบวชเเละศึกษาวิชาต่างๆกับท่านครับเคยบวชเเละศึกษาวิชาต่างๆกับท่าน
น.ราม โพสต์เมื่อ 10-8-2010 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# kaineverdie

ผมก็มีหน้าจะเนหัวใจพระเจ้าเเต่อ่านดุเเล้วไม่ใช่ครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 10-8-2010 21:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กลับบ้านปีนี้ต้องไปกราบหลวงพีญาสักหน่อย
ภาพสุดยอด มีทุกอารมณ์  เห็นแล้วเสียว.....
ราม โพสต์เมื่อ 24-8-2010 13:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 22# น.ราม

อธิบายเหร๊ญของหลวงพี่ครับ บ้างก็ว่าพระเยอรมันเพราะมีสัญลักณ์นาซี บ้างก็ว่าเหร๊ญ5สามตาเพราะมีเลข5อยู่ข้างหน้าเหรีญ3ตัว
ความจริงเเล้วก็ คือ เหรีญที่ท่านสร้างขึ้นมาข้างหน้ามีเลข5อยู่3ตัวเเละเขียนข้างบนเป็นภาษาขอมว่า พระสิงหนาทังโอม สิทธิพลยานัง
ข้างหลังเป็นสัญลักนาซี มีอักษรอยู่4ตัวซึ่งท่านใช้เวลาศึกษาอยู่4ปีเฉลี่ยตัวละปี คือ อุ อิ อะ ตา ครับ ส่วนรายละเอียดอืนๆถามเองมันเยอะมากขี้เกรียจพิม
ram_hunzo@hotmail.com
 เจ้าของ| Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 24-8-2010 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  น.ราม

อธิบายเหร๊ญของหลวงพี่ครับ บ้างก็ว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย ราม เมื่อ 24-8-2010 13:09

ไม่ใช่เครื่องหมายนาซีครับ  เขาเรียกว่า "สวัสดิกะ"ครับ
สวัสดิกะ หรือ สวัสติกะ คือ เครื่องหมายแห่งพลวัตร การเคลื่อนไหว ความไม่หยุดนิ่ง ความเปลี่ยนแปลงอยู่ตลอดเวลา เป็นเครื่องหมายแห่งการหล่อเลี้ยงสรรพชีวิต.........ผมต้องท้วงหน่อยนะครับเพราะไม่ใช่เครื่องหมายนาซี
..............ศิษย์ตุ๊ลุง.................
yayee-jeez โพสต์เมื่อ 19-1-2011 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รบกวนพี่ๆหน่อยค่ะ

แก้ไขล่าสุด yayee-jeez เมื่อ 19-1-2011 11:16

พี่คะหนูอยากขอความเตตา  มากๆเลยค่ะ  สิ้นเดือนนี้หนูจะไปลำปาง  ตั้งใจจะไปสักกับพี่ญานี่หล่ะค่ะ  แต่หนูไม่มีเบอร์  แล้วก้ไปไม่ถูกนะคะ  รบกวนพี่ๆทั้งหลาย ที่พอจะมีข้อมูลบ้างเมตตาให้เบอร์โทนและที่อยู่วัดให้น้องทีนะคะ  จะเป็นพระคุณอย่างสูง ขอบคุนล่วงหน้านะคะ
wongrad โพสต์เมื่อ 19-1-2011 15:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะมาสิ้นเดือนไหนหรอครับ..มกราคมหรอครับ..ถ้าจะมาจริงก็เตรียมตัวเตรียมใจมาให้พร้อมเลย..เหอะๆๆๆ...โทรบอกผมได้ครับแต่จะต้องดูวันเวลาให้แน่นอนว่าเป็นวันเสียหรือวันพระนะครับเพราะหลววงพี่ท่านจะไม่สักให้หรอก..ยินดีต้อนรับศิษย์ทุกท่านครับ...081-8998625นะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

simple โพสต์เมื่อ 21-1-2011 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลิลลี่ออกตัวแรง

น้อง yayee-jeez  อยู่ทีไหนค่ะ
เคยสักมาก่อนหรือเปล่าค่ะ
หลวงพี่ญาท่าน แทงหนักมากกกกกกกกกกก   เป็นห่วง ๆ

ไปเชียงใหม่มาสามรอบมะได้แวะไปกราบตุ๊ลุงเลย เสียดายจัง
yayee-jeez โพสต์เมื่อ 21-1-2011 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 27# wongrad

ขอบคุนมากๆเลยค่ะพี่ ใช่ค่ะไปวันที่ 6 กุมภาค่ะ  กะว่าจะเข้าไปกราบหลวงพี่ท่านวันที่  7 อ่ะค่ะ  ไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่า  แต่ตังใจมากค่ะ  ไปแน่นอน ไม่ฝ่อ  ไม่กลัวเลยค่ะพี่  ศร้ทธามาก  ไม่รู้เป็นไรค่ะพี่  เรื่องจะไปสักกับหลวงพี่นี่วนเวียนอยู่ในหัวตลอดเลย  แม้แต่เวลานั่งสมาธิมันก็แวปมาอ่ะ  หนู่ว่าต้องม๊ไรสักอย่าง  พี่เชื่อเรื่องพรหมลิขิตป่ะคะ  หนูว่าน่าจะเป็นอย่างนั้น  ถ้างั้นหวังว่าจะได้เจอกันนะคะพี่  ขอบพระคุนอย่างสูง ที่ช่วยแนะนำน้องนะคะ
yayee-jeez โพสต์เมื่อ 21-1-2011 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 28# simple

ขอบคุนที่พี่นางฟ้าเป็นห่วงกลัวยาหยีเจ็บ นิ  หนูไม่กลัวเข็มค่ะ  ม่ายกลัวเจ็บเลย  พูดจริงค่ะ  ปกติสักแต่ tattoo  แต่ก็ไม่เจ็บค่ะ  ไม่กลัวเข็ม  ออกแนวประมานว่า ความเจ็บคือการที่จิตคิดไปเองอ่ะคะ  พี่ไม่ต้องห่วงค่ะหนูสู้ตาย  แต่เรื่องที่ห่วงนี่คือรอยสัก  นี่สักกี่วันจางอ่ะคะ  เพราะหนูทำงานออกแนวเปิดหลังนิดนึงอ่ะค่ะ  
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:42 , Processed in 0.167312 second(s), 11 queries , File On.