เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4770
6
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญร่วมพิธีลง นะหลงใหล อาจารย์อ้วนหมอผี วันจันทร์ 6 เมษายน 2558(วันจักรี)

[คัดลอกลิงก์]
LoveLove โพสต์เมื่อ 25-3-2015 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ครูวรกันต์ ศรีสมบัติ (ครูคนแรก)ของอาจารย์อ้วน เมื่อสมัยท่านมีชีวิตอยู่ท่านจะจัดไหว้ครูซึ่งตรงกับวันจักรีของทุกๆปี
ภายหลังท่านเสียชีวิตในทุกปีอาจารย์อ้วนท่านจะไปไหว้บูชาอัฐิครูกันต์ยึดถือเป็นธรรมเนียมปฎิบัติที่ท่านทำมาโดยตลอด
ในวันที่จันทร์ 6 เมษายน 2558(วันจักรี) ปีนี้นั้น เป็นปีที่ฤกษ์งามยามดี นานปีจะมีสักหนหนึ่ง เป็น เทวีฤกษ์
เป็นฤกษ์ที่ส่งผลทาง เสน่ห์เมตตามหานิยมความสำเร็จชั้นสูง และยังได้ตำแหน่งดิถีมงคล ๓ ชั้น
ชั้นที่ ๑ ดิถี อำมฤตโชค เป็นดิถีทิพย์ เป็นดิถีดีที่สุด ส่งผลด้านความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ในชีวิต
ชั้นที่ ๒ ดิถี ราชาโชค เป็นที่ดิถีมงคล ส่งผลด้านผู้ใหญ่ให้การอุปถัมภ์ค้ำชูให้ความช่วยเหลือ
ชั้นที่ ๓ ดิถี ชัยโชค เป็น ดิถีแห่งชัยชนะ ส่งผลให้ดีสำหรับหน้าที่งานที่ต้องต่อสู้แข่งขัน ฝ่าฟันอุปสรรค
ตรงกับวันจันทร์ ในปีนี้ถือเป็นวันอธิบดี ซึ่งถือว่า เป็นวันดีที่ให้คุณเรื่องอำนาจบารมีอย่างยิ่งใหญ่
ตามคติไสยถือว่าวันจันทร์นั้นเป็นวันเสน่ห์ บรรดาลูกศิษย์จึงถือเป็นโอกาสเหมาะอันดีจึงขอโอกาสขอเมตตาจากอาจารย์อ้วนให้ช่วยลงยันต์ทางด้านเสน่ห์เมตตามหานิยม ในสายวิชาครูวรกันต์ ศรีสมบัติ
เพื่อเป็นการสืบวิชาบูชาคุณครูบาอาจารย์และเป็นศิริมงคลติดตัวแก่ลูกศิษย์ จึงขอเชิญศิษย์อาจารย์อ้วนทุกท่านให้พร้อมเพียงกันในวันจักรีปีนี้

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Tom2012 โพสต์เมื่อ 30-3-2015 23:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับ ศรัทธาอาจารย์อ้วนและติดตามเก็บวัตถุมงคลของอาจารย์มาโดยตลอด
อยากทราบว่าจะเช่าบูชาตะกรุดโครตมีเงินมีกินไม่รู้สิ้นที่ไหนครับ และราคาเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ.
yuyuri โพสต์เมื่อ 26-3-2015 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับท่าน
posopa โพสต์เมื่อ 27-3-2015 07:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันที่ 6 เมษาอ.อ้วนยังเปิดให้บูชาตะกรุดนะโคตรมีเงินเนื้อเงินซึ่งมีเพียง 150 ดอกด้วยใช่ไหมครับ
ณฐวรรธ โพสต์เมื่อ 27-3-2015 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย posopa เมื่อ 27-3-2015 07:40
วันที่ 6 เมษาอ.อ้วนยังเปิดให้บูชาตะกรุดนะโคตรมีเงินเนื้อเงินซึ่งมีเพียง 150 ดอกด้วยใช่ไหมครับ

อาจารย์อ้วนจะเริ่มเสก ตะกรุด " โคตรมีเงินมีกินไม่รู้สิ้น " ตั้งแต่วันอาทิตย์นี้โดยเริ่มพิธีตั้งแต่เช้าอาจารย์บอกว่าจะเสกไปเรื่อยๆจนกว่าตะกรุดหลอดจะแตกถึงจะเอาออกมาให้บูชากันผมก็ลุ้นอยู่เหมือนกันว่าถ้าได้บูชา วันจันทร์ที่ 6เมษา จะดีมากๆ
ณฐวรรธ โพสต์เมื่อ 27-3-2015 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย posopa เมื่อ 27-3-2015 07:40

อาจารย์อ้วนจะเริ่มเสก ตะกรุด " โคตรมีเงินมีกินไม่รู้สิ้น " ตั้งแต่วันอาทิตย์นี้โดยเริ่มพิธีตั้งแต่เช้าอาจารย์บอกว่าจะเสกไปเรื่อยๆจนกว่าตะกรุดหลอดจะแตกถึงจะเอาออกมาให้บูชากันผมก็ลุ้นอยู่เหมือนกันว่าถ้าได้บูชา วันจันทร์ที่ 6เมษา จะดีมากๆ

แสดงความคิดเห็น

เช่นกันครับผม ตอนนี้ก็กำลังเก็บตังค์อยู่...  โพสต์เมื่อ 29-3-2015 20:34
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 05:43 , Processed in 0.232203 second(s), 13 queries , File On.