เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3176
14
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไปอ่านประสบการณ์เค้ามาเลยเอามาลองมั่ง เลยเจอเรื่องฮ็อตสุดๆในชีวิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hamakpure เมื่อ 6-1-2015 18:36

พอดีไปอ่านประสบการณ์ของท่านนึงมาในช่วงปีใหม่ที่ผ่านมาเกี่ยวกับขุนแผนจ้าวทรัพย์จ้าวเสน่ห์หลวงพ่อทองดำ
นึกได้ว่าผมก็มีอยู่องค์นึง เก่าเก็บเลย  ไม่เคยใช้เลย  พอเห็นคนมีประสบการณ์เลยเอาออกมาลองมั่ง
ไม่ได้เลี่ยมไร พกทั้งตลับเลย ใส่เป๋าเสื้อเชิ้ตไว้  เอามาพกเมื่อวานเอง (ช่วงเช้าวันที่ 4 มกรา 58)  มาเจอเรื่องที่โคตรฮ็อตสุดๆในชีวิตละ
(ทุกอย่างอาจจะเป็นเรื่องบังเอิญบวกกับปัจจัยหลายๆอย่างครับ)

เรื่องที่ฮ็อตที่ว่าก็คือ  พอตั้งแต่เอามาอธิฐานก่อนใส่กระเป๋าเสื้อ  ผมอธิฐานว่าขอให้ข้าพเจ้าได้พบเจอกับประการณ์และปาฏิหารของท่าน
อย่างเอกอุ โดดเด่นและชัดเจนด้วยเทอญ ทั้งเรื่องผู้หญิงและเรื่องทรัพย์

พกใส่กระเป๋าเสื้อปุ๊บ  สักพักไลน์ดัง "พี่มาหาหนูหน่อย ปีใหม่ละ คิดถึง "  คือหลังจากนั้นก็คุยกันครับ
คือน้องคนนี้หุ่มสะบึมมาก  คัพD  คุยกันหลายเดือนละครับ แต่ช่วงนั้นน้องเค้าก็มีแฟนอยู่เลยไม่ได้สานต่อถึงขั้นเกินเลย
จนน้องเค้าทักมาก็เลยทราบเรื่องว่าทะเลาะกับแฟนตั้งแต่ส่งท้ายปีละเลิกกันแล้ว  ละยังเวิ่นๆอยู่ เลื่อนดูลิสในไลน์ละเจอผม
ก็เลยทักมาคุยด้วย  เพราะชอบมานานละ  แต่ไม่รู้วันนี้อะไรดลใจให้เลื่อนดู เจอละทักมาคุย  จนในที่สุดผมก็ไปหาน้องเค้า
ผมไปเปิดโรงแรมรอ  (เพราะคืนก่อนคุยไลน์กับอดีตคนคุ้นเคยว่าจะมาลำรึกความหลังกัน  เลยกะใช้ห้องนี้อีกงาน)
อีกอย่างผมกลัวว่าถ้าไปหาที่หอ แล้วแฟนน้องเค้ายังเอาข้าวของไปไม่หมด  กลับมาเก็บของจะมีเรื่องแน่ๆ  เลยเปิดห้องละให้น้องมาหา
ก็เรียบร้อยกันไปครับ  ฟินแต่เช้าเลย  หลังจากพกได้ชั่วโมงกว่าๆ

หลังจากนั้นรายที่สองก็คืออดีตคนคุ้นเคยที่นัดกันมาครับ ก็มาเจอกันตอนบ่ายสองกว่าๆ  คนนี้นัดไปก่อนหน้านั้นละ  แต่มาเจอกัน
ในวันที่พก ผมเลยนับรวมประสบการณ์ไปเลย   คนนี้ไม่ต้องเกริ่นไรมากมายครับ  เพราะคุ้นเคยกันอยู่ละ   ก็จัดการไป ละก็หลับกันจน
ค่ำๆ  เธอก็ออกไปหาเพื่อนตามนัด  แล้วจะกลับมาหลังร้านเหล้าปิด

ช่วงนั้นผมก็เลยว่างๆ  เลยทักหาน้องพีอาร์ร้านเหล้าคนนึง  ว่าเหงาๆ เดี๋ยวไปนั่งดื่มที่ร้านนะ  ปรากฏว่าวันนี้เป็นวันหยุดของน้องพอดี
ไม่ได้เข้างาน  นอนพักผ่อนอยู่ห้อง   ผมเลยลองชวนว่า "งั้นพี่ไม่ไปกินที่ร้านละ ซื้อเหล้าไปกินห้องน้องแทนละกัน 555"   
เธอตอบกลับมาว่า "จะมาจริงหรอ  ห้องน้องไม่มีเพลงฟังนะ แต่ฟังในยูทูปได้อยู่ กับแกล้มไม่มี โต๊ะเก้าอี้ไม่มีนะ "
ผมเลยแซวๆว่า  "โต๊ะไม่มีก็กินบนเตียง  กับแกล้มไม่มีก็กินตับแทนนะ 555"
เธอก็บอกว่า  ตามใจ งั้นก็มาสิ ซื้อเหล้ามาเองนะ  จะกินไรก็ซื้อมาเอง

งานนี้เสร็จโจรสิครับ  ก็กินกันบนเตียง กางโต๊ะญี่ปุ่นกินบนเตียงเลย  ละสุดท้ายก็กินตับเธอ  หมายปองมานานละคนนี้
แต่ไม่เคยได้สักที   คราวนี้ง่ายๆเลย  ฟินไปอีกรอบ  ขากลับต้องเข้าเซเว่น เพราะใช้ไปครบสามชิ้นละ ที่ซื้อมาช่วงเช้า

พออดีตคนคุ้นเคยกลับมาห้องที่เปิดไว้ เธอเมาหลับเลย  ส่วนผมก็เพลียๆละวันนี้  เลยหลับกันจนเช้าก็เช็คเอ้าท์(เช้าวันนี้ 5 มกรา 58) แยกย้ายกันไป

กำลังจะขับรถกลับบ้าน  น้องคนนึงที่คุยๆกัน แต่ไม่เคยเจอกันสักที ทักไลน์มา "พี่ ช่วงนี้น้องมาเที่ยว.......(จังหวัดที่ผมอยู่) มาเลี้ยงเค้าเลย"
เลยนัดกันร้านกาแฟ  น้องเค้าก็มากับเพื่อนอีกคน สวยมาก  ผมก็นั่งคุยกับน้องเค้าไป ส่วนในไลน์นี่แอบถาม"น้องมากับเพื่อนงี้ เราจะสานต่อเรื่องที่ค้างไว้ยังไง"

คือผมกับน้องเค้าเคยเกือบจะมีไรกันเมื่องสองเดือนก่อนละครับ  แต่มีปัญหาซะก่อน  ก็เลยยังคุยเรื่องนี้กันในไลน์มาตลอด
ก็เลยนัดกันคืนนี้ครับ ว่าจะไปดื่มกัน ให้เพื่อนเค้าเมาๆ แล้วค่อยแอบทำกันตอนเพื่อนน้องหลับก็ได้

ผมก็เลยขอตัวขับรถกลับบ้านก่อน ไปงีบและอาบน้ำอาบท่าก่อน  ระหว่างทางก็มีน้องที่คุยๆกันในบีทอร์คทักมา
ถามผมว่าผมอยู่ใกล้ๆหอเธอหรอ  เห็นมันขึ้นใกล้ๆ   ผมเลยตอบว่าขับรถผ่าน    เธอก็บอกแวะเข้ามาหาเธอเลย
"ซื้อไอศครีมเซเว่นมาให้ด้วย กล่องนึง 555"  ผมก็เลยแวะเข้าไปหา แต่ก็ไม่คิดไรมากเพราะผมยังเพลียไม่หายจากเมื่อวาน
ผมเลยกะจะไว้จัดการน้องเค้าวันหลัง  (คนนี้ก็ยังไม่เคยมีไรกันนะครับ แต่อารมณ์นี้ขี้เกียจบิ้ว)
กำลังจะกลับ น้องเค้าเข้ามากอดจากด้านหลังแล้วบอก "ชอบพี่จัง ใช้น้ำหอมไร กลิ่นเหมือนผู้หญิงจัง ห๊อมหอม"
ละก็ซุกคอผมซะงั้น  ผมก็เลยต้องจัดซะเลย  ฟินและขาสั่นละ ขับรถกลับบ้าน

มาถึงตอนที่ผมพิมพ์เล่านี้ครับ  ขณะนี้เพลียมาก  ขอนอนก่อนนะครับ  (5 มกรา 58  บ่ายสอง)

คืนนี้นัดน้องตามที่เล่าไปไว้อยู่ครับ  ลุ้นๆ เผื่อฟลุ๊ค ได้เพื่อนน้องอีกคนนี่แซนวิสเลย 555

ปล.ฮ็อตจริงๆ  เมื่อวานวันเดียวจัดไปสาม  พ่วงมาวันนี้อีกหนึ่ง  กลางคืนนี้มีอีกอย่างน้อยๆอีกคนชัวร์ๆ

ส่วนเรื่องเงินก็มีโชคเข้ามา  ญาติผู้ใหญ่โอนเงินให้ปีใหม่หมื่นนึง

ณ ตอนนี้บอกเลยว่าแรงมากๆ  (ประสบการณ์เกิดจากปัจจัยหลายๆอย่างนะครับ ทั้งบังเอิญและเข้าทำเอง)

พรุ่งนี้มารายงานต่อครับ

มาอัพเดตเพิ่มเติมครับ  กับน้องที่นัดเที่ยวก็จัดการเรียบร้อยแล้วครับ  เพื่อนน้องเค้าหลับอยู่ เลยแอบจัดการกันครับ 555

สรุป สองวันจัดไปห้าคน  ถือว่าเปิดตัวแรงมากเลยครับ  ส่วนเรื่องทรัพย์ก็มีเข้ามาอีกห้าพัน  
ตอนนี้ ถือว่าแรงสมชื่อ จ้าวทรัพย์จ้าวเสน่ห์จริงๆครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tak2012 โพสต์เมื่อ 5-1-2015 17:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นึกว่าเข้ามาอ่านหนังสือคุณอากังฟู

แสดงความคิดเห็น

555555  โพสต์เมื่อ 18-2-2015 14:40
clubzaleng โพสต์เมื่อ 6-1-2015 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆ เจอขนาดนี้เพลียชัวร์
aow โพสต์เมื่อ 6-1-2015 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มแมวเลยครับ
loverboy โพสต์เมื่อ 6-1-2015 17:09 จากอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านโดมนี่ทำผใเห็นภาพตลอดเลยย
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 6-1-2015 19:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณโดมตัวจริงหล่อขนาดนั้นจะเหลือเหรอ  หน้าตาอย่างผมนี่บดให้กินทั้งองค์ไม่รู้จะได้มั่งป่าว
DVD โพสต์เมื่อ 6-1-2015 20:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดจ้านเหมือนเดิมนะครับ
kwong โพสต์เมื่อ 7-1-2015 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขาสั่นแทนครับ.....ประสบการณ์แจ่มมากครับ
 เจ้าของ| hamakpure โพสต์เมื่อ 8-1-2015 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมชอบหาประสบการณ์จากของที่ไม่ดังนี่แหละครับ   เพราะมั่นใจอย่างนึงว่าไม่มีการปั่น
ประเภทราคาหลักร้อย และคนไม่ค่อยสน  นี่ผมว่าดีๆเยอะครับ  
ช่วงนี้ผู้หญิงเข้าหาเยอะจริงๆ  มาเองเลย
ปกติส่วนใหญ่ต้องเข้าไปจีบ  ถือว่าเป็นวัตถุมงคลในอุดมคติเลย  ใช้แล้วสาวมาเอง 555
ponpimpza โพสต์เมื่อ 18-2-2015 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเหนภาพพระเครื่องคับ
besttgt โพสต์เมื่อ 21-2-2015 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ หาเช่าบูชาไม่ได้เลยแหะ
perfecthome08 โพสต์เมื่อ 25-5-2015 09:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนรุป พระอะ  ราคาเท่าไหร่  ปี พศ อะไร
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 09:05 , Processed in 0.077057 second(s), 9 queries , File On.