เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9265
24
ซ่อนแถบด้านข้าง

แพะเสยสาวแรงจนเซ็งมากๆเลยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยโดนแบบผมบ้างครับคือผมพกแพะเสยสาวไปเที่ยวหาดใหญ่ และไปกินข้าวผัด ผมนั่งกินอยู่ดีๆพนักงานเสิรฟอายุรุ่นป้า
มานั่งโต๊ะตรงข้ามผมนั่งจ้องยิ้มมาที่ผมตลอดเวลา บอกตรงๆว่าอายครับคนจะกินข้าวจะแคะฟันจะสั่งน้ำมูก นั่งไม่ไปใหนจ้องมองยิ้มให้ผมอยุ่นั่นแหละ เวลาไปห้างโลบินสันหาดใหญ่ค่อยสบายใจหน่อย คือพนักงานสาวๆยิ้มให้และจ้องมาผมชอบมากครับ แต่แบบแรกไม่ใหวครับ ทีหลังหากไปที่มีคนแก่ๆเยอะผมจะไม่พกไปแล้วครับเข็ดจริงๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 1-1-2015 21:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้แบบทองแดงธรรมดาครับ ส่วนพกผมไม่มีเคล็ดอะไรครับแค่หยิบแล้วเอามาพกในกระเป๋ากางเกงเท่านั้นครับ แพะลป อาด เสี่ยงน้อยครับเพราะถ้าเราใช้แล้วเงียบเราก็สามารถปล่อยออกใด้ง่ายครับราคาจะขึ้นไวมาก รุ่นใหนแบบใหนแรงผมขอบอกว่าแรงเท่ากันหมดครับเพราะผมมี แพะรุ่น1จนถึงรุ่น4ผมทดลองดูหมดครับเรื่องความแรง คือแรงเท่ากันหมดเลย ผมเลยเช่ารุ่นเสยสาวแบบถูกๆครับเพราะต่อให้ผมเช่าองค์กรรมการแบบแพงๆก็ใช้ใด้เหมือนกันอยู่ดี คือผมเช่ามาใช้งานครับไม่ใช่เช่ามาเพื่อโชว์  ดังนั้นผมสนับสนุนแบบธรรมดาดีกว่าครับถ้าเงียบจะไม่เสียดายเงินและก็ปล่อยง่าย แล้วโฉลกแต่ละคนก็ไม่เหมือนกันด้วยครับคือใช้ของขึ้นไม่เหมือนกันนั่นเองครับ
akkawat โพสต์เมื่อ 1-1-2015 08:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปีนี้ปีของพี่แพะครับ

แสดงความคิดเห็น

ครับผมแรงจริงๆครับพี่หมอเล่นปักหลักนั่งจ้องผมอย่างกับแมลงวันตอมเลยครับ  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 10:35
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 1-1-2015 10:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย akkawat เมื่อ 1-1-2015 08:30
ปีนี้ปีของพี่แพะครับ

ส่วนพรายแม่ส้มผมลองแล้วยังเงียบอยู่ครับผมคงต้องพกดูสักสามสัปดาห์ว่าจะมีประสปการณ์อะไรบ้าง ส่วนแพะเสยสาวแค่พกออกเที่ยววันเดียวเห็นผลครับ แล้วแม่ยายผมก็เอาใจมากเลยชอบนั่งเฝ้าดูผมจังเวลาผมดูทีวีหรือทำอะไร

พรายแม่ส้มเก็บดีๆนะครับของดีที่คนหลายคนมองข้าม  โพสต์เมื่อ 5-1-2015 03:38
พรายสายหลวงปู่ทิม เมตตาแบบเรียบร้อยคนนิยมชมชอบไม่ใช่แบบกามาครับ แต่รุ่นนั้นว่ากันว่าพระอรหันเสกเก็บไว้คุ้มครองตัวนะ  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 16:04
besttgt โพสต์เมื่อ 1-1-2015 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะเสยสาว ของที่ไหนเหรอครับ

ร้านนี้การันตี ดี ถูก ส่งไว มีของแถมด้วย  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 14:12
ผมเช่าจากเว็บน้องวัตพระใหม่ครับ พอดีผมหาจากกูเกิ้ลแล้วเจอ  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 14:10
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 1-1-2015 12:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้ากลัวพี่กินแล้วชักดาบป่าวครับ  ของผมนี่เดินเข้า 7-11, เข้าร้่านกิ๊ฟช๊อบ พนักงานหญิงเดินตามตลอด ตอนแรกนึกว่าชอบเราที่ไหนได้ แม่ม กลัวเราขโมยของ  เอิ๊กๆๆๆ

อันนี้ก็น่าคิดครับ55555  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 14:07
hamakpure โพสต์เมื่อ 1-1-2015 17:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมโดนสาวรุมชอบพร้อมๆกันในคืนเดียวมาหมาดๆเพราะแพะ

แพะรุ่นใหนเนื้ออะไรครับ  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 17:32
แพะรุ่นใหนเนื้ออะไรครับ  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 17:32
besttgt โพสต์เมื่อ 1-1-2015 17:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย besttgt เมื่อ 1-1-2015 11:15
แพะเสยสาว ของที่ไหนเหรอครับ

ขอบคุณครับ แพะหลวงปู่อาด วัดบุญสัมพันธ์ ใช่รึเปล่าครับ
zennox โพสต์เมื่อ 1-1-2015 19:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าท่านเป็นรุ่นกรรมการแบบมีตะกรุดหรือรุ่นไม่มีตะกรุดครับ

แบบทองแดงธรรมดาครับ  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 20:45
DVD โพสต์เมื่อ 1-1-2015 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงนะ ขนาดผม เด้กเชียร์เบียร์ นี่มานั่ง2-3คนโต้ะผม เอาใจผม ทั้งที่ผมไม่ได้ซื้อเบียร์ จนน้องที่ไปด้วย บอกน้องๆพี่สังเบียร์นะพี่เค้าไม่ได้สั่ง 555

ผมเองใช้แล้วสาวๆยิ้มให้แถมคนรุ่นป้าชอบมาเอาใจ ป้าบางคนนั่งเฝ้าผมอยุ่นั่นครับ  โพสต์เมื่อ 1-1-2015 21:07
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 1-1-2015 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย zennox เมื่อ 1-1-2015 19:26
ไม่ทราบว่าท่านเป็นรุ่นกรรมการแบบมีตะกรุดหรือรุ่นไม่มีตะกรุดครับ

ผมขอบอกเลยว่าแบบพิเศษหรือธรรมดาก็แรงเท่ากันครับถ้าถูกโฉลกกับเราแต่ถ้าไม่ถูกโฉลกต่อให้เป็นของแรงในตำนานก็ไม่มีประสบการณ์หรือบางทีก็ไม่แรงครับ ผมมีแพะรุ่นสามแบบสำริดกับแบบเนื้อฝาบาตรก็แรงเท่ากันครับผม
zennox โพสต์เมื่อ 1-1-2015 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับผมก็มีทุกรุ่น แต่ยังไม่ได้ตามเก็บรุ่นแพะเสยสาว ครับ ต้องหามาเก็บบ้างแล้วครับ
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 2-1-2015 03:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะ รุ่น 5 แกะจากเขาควายฟ้าผ่าเสียชีวิต ก็แรงนะครับ สร้าง 1444 ตัว  ราคาพุ่งแซงรุ่น 3 ไปแล้ว   เก็บกันหมด
hamakpure โพสต์เมื่อ 2-1-2015 04:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย PRAKUNPAN เมื่อ 2-1-2015 03:21
แพะ รุ่น 5 แกะจากเขาควายฟ้าผ่าเสียชีวิต ก็แรงนะครับ ส ...

ท่านพอมีข้อมูลการจัดสร้างรุ่นนี้มั้ยครับผม  พอดีผมอยากทราบว่าใช้เขาควายเยอะมากมั้ยครับที่นำมาสร้าง  เพราะผมลองๆจินตนาการภาพดูๆ  เขาควายคงมากกว่าหนึ่งตัวแน่นอนจะสร้างได้พันกว่าชิ้น   พอดีสนใจอยู่ครับผม   แต่่ไม่ได้ศึกษาข้อมูลของรุ่นนี้เลยครับท่าน
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 2-1-2015 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 2-1-2015 04:25
ท่านพอมีข้อมูลการจัดสร้างรุ่นนี้มั้ยครับผม  พอดีผม ...

ไม่หรอกครับ ตัวนึงไม่ใหญ่มาก ขนาดพอๆกับเสยสาว ใช้เขาควายไม่น่าเกิน 2 ตัว(เดาเอา)ยิ่งเป็นสายหลวงวัดหนองกระบอกตัวเท่าเม็ดข้าวสาร ส่วนช่วงของการออกก็ถ้าจำไม่ผิดช่วงเดือน พ.ย. 57  ผมเพิ่งรู้จากน้องในเว๊บนี่แหละ  หมดจากวัดนานแล้วครับ

ขอมูลการสร้างคร่าวๆ

แพะเศรษฐี เขาควายฟ้าผ่า รวยไม่ลืมหูลืมตา หลวงปู่อาด วัดบุญสัมพันธ์ เจ้าตำรับแพะเหลียวหลัง สืบทอดวิชา หลวงพ่ออ่ำ เรือเก่า วัดหนองกระบอก แห่งทิศบูรพา

แพะเศรษฐีของหลวงพ่ออ่ำ เรือเก่า สร้างโดยหลวงปู่อาด

แพะเศรษฐี ของเก่าท่านเล่าไว้ มีความในใครรักษาเป็นสุขศรี ร่ำรวยเงินทองท่วมทับทวี เรียกสตรีล้อมหน้าหลังพลังเมตตา เป็นเสน่ห์เล่ห์กลคนหลงรัก รวยทางลัดเสี่ยงดวงโชควิ่งหา กันเสนียดจัญไรที่เข้ามา กันไฟกันฟ้าศัตรูพ่ายกลับร้ายเป็นดี มีเคราะห์กรรมโหมกระหน่ำย้ำชัด แพะจักรับเปลี่ยนให้รุ่งทุกวิถีให้ดีขึ้นเจริญขึ้นรวยทั้งปี ใครได้มี แพะเศรษฐี ดีเด่นเอ๋ยฯ

แพะเศรษฐี เป็นแพะตำรับ เรียกเงิน เรียกทอง เรียกโชคลาภ ให้ทวีมากเข้า ใครมีแพะเศรษฐี บอกได้คำเดียวว่า “ร่ำรวย” ทุกคน อย่างนี้ไงเล่า แพะเศรษฐี ของหลวงพ่ออ่ำ เรือเก่า จึงมีราคาค่านิยม หลักแสนบาท
แพะเศรษฐี ยังเป็นแพะที่เรียก อิสตรี เสน่หามารุ่มหลงได้ หมายปองหญิงใด เป็นได้ใจไปทุกคน เสน่ห์เมตตา แพะเศรษฐี กินเรียบ ด้วยธรรมชาติของแพะ ตัวผู้ตัวเดียวคุมฟาดฟันตัวเมียเป็นสิบๆ นี่เป็นแพะเศรษฐี แพะเจ้าพ่อ จึงเรียกผู้หญิง เรียกให้รักเรียกให้หลง แบบง่ายดายฉับพลันทันใด นักรักที่มีคน นิยม ชมชอบ โบราณเขาบอกว่า เสน่ห์แรงจัด ต้องงัดน้ำมันจาก แพะ มาจุลเจิม
แพะเศรษฐี กันไฟ กันฟ้า กันเสนียดจัญไร ขับไล่อัปมงคล ปัดเป่าคุณไสย แคล้วคลาดจุกอันตรายและทุกข์โศกโรคภัย กันได้สารพัด ไพรีพินาศ ศัตรูพ่ายพนาสูญ
แพะเศรษฐี ใครมีใช้จะยกดวงค้ำชะตาให้สูงเด่นเป็นสง่า แพะจะรับเคราะห์รักทุกโทษชะตาตกดวงต่ำแทนเรา
แพะเศรษฐี แพะตัวผู้ตัวเดียวจะคุมตัวเมียได้เป็นฝูง เราจักเป็นนักปกครองเยี่ยมยุทธ แพะ เศรษฐี แพะพญาเลี้ยง แพะ เจ้าพ่อ ไปไหน มีอำนาจ คนกลัวเกรง คุมคน คุมลูกน้อง ผู้ใต้บังคับบัญชา เชื่อมั่น อยู่ในโอวาท ยอมสยบเรากำหลาบอยู่หมัด

ใช้เวลาแกะทั้งหมด 5 เดือน มีลายเซ็น หลวงปู่อาด ที่ฐานทุกองค์ สร้างได้ 1,444 ตน ทำพิธีเสกในน้ำมันจันทน์ น้ำมันหอม ๙ กลิ่น ขี้ผึ้งเขียวหลวงพ่อทาบวัดกระบกขึ้นผึ้ง หลวงปู่ปิดโหลเสก แพะไม้ได้ตั้ง ไม่ได้ลอยอย่างที่ใครๆเขาว่ากัน แต่น้ำมันวิเศษในโหลหมุนได้ดังทักษิณาวัตร และ พาแพะที่อยู่ก้นโหลหมุนวิ่งไปทั้งฝูงเหมือนกัน

คาถาบูชา แพะหลวงปู่อาด ตำรับ หลวงพ่ออ่ำเพื่อความ เจริญก้าวหน้า ค้าขายร่ำรวย เสน่หาเมตตา “คนรักไม่มีวันหน่าย- คนขายไม่มีวันเหลือ ”
ว่า นะโม 3 จบ แล้วปลุกคาถาว่า "มาขะโย มาวะโย มัยหัง มาจะโกจิ อุปัทะโว กะหาปะณานิ ปะวัสสันตุ เมณฑะกัสสะ ยะถาฆะเร อิทธิฤทธิ์ พุทธะนิมิตตัง อิมังคงกระพันธะนัง อธิฐามิ"

ขนาดความสูง 2.9 ซ.ม.  ยาว 2.3 ซ.ม.

******* เพิ่งรู้ว่ามีคาถาบูชาแพะด้วย************

รุ่นนี้จองไม่ทันหมดเร็วมาก  โพสต์เมื่อ 2-1-2015 16:39
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 01:44 , Processed in 0.410747 second(s), 8 queries , File On.