เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2579
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์ผืนไหนที่คุณชอบมากที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
manma โพสต์เมื่อ 8-11-2014 23:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากให้ทุกท่านช่วยบอกผ้ายันต์ที่ท่านชอบ พกบ่อยที่สุด อยากได้คำแนะนำครับ
และอยากทราบว่าผ้ายันต์ปกติพกกันยังไงครับ หรือว่าบูชาไว้ที่บ้าน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kritsana19 โพสต์เมื่อ 24-11-2014 01:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผ้ายันต์มหาพิชัยสงคราม วัดท่าซุง อีกเสียงครับ
ผ้ายันต์เกราะเพชร ผมเอาไว้ในรถยนต์ครับ
ghostmaster โพสต์เมื่อ 12-11-2014 00:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไม่จำกัดว่าต้องผ้ายันต์ทางสายเมตตา เสน่ห์โดยเฉพาะ ผมห้อยผ้ายันต์มหาพิชัยสงคราม วัดท่าซุง ทุกวันครับ
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 9-11-2014 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยพกแล้วได้ผลเเบบเห็นๆก็ ผ้ายันต์ม้าเสพนาง ครบาศรีมรรย์ วัดบ่อเต่า ครับ พกใส่กระเป๋าตังค์ไปทำงานไปติดต่องานกับแผนกที่ ญ ล้วน เค้าช่วยเหลือดีมาก พูดแซว พูดประมาณ "น้องเค้าน่ารักอ่ะ" ทั้งแผนก   แต่ตอนบ่ายๆ วางเป(๋าตังค์ไว้โต๊ะแล้วไปติดต่ออีกที โดนด่า ครับ แบบ "วุ่นวายอะไรนักหนาตั้งแต่เช้าแล้ว " แบบหน้ามือเป็นหลังมือครับ ผมนี่งงเลย  พอตกเย็นจำเป็นต้องไปติดต่องานอีก ทีนี้พกเป๋าตังค์ไปด้วย ปรากฎว่า " อะไรจ๊ะะะะะะ  มาอีกแล้วหนุ่มคนนี้ ติดใจไรแผนกนี้รึเปล่าจะ๊ "   คือ ผ่านเหตุการณ์นี้ทำให้ผมตระหนักว่า  " แรวงงงง จริง" แต่ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกันมั้ยเพราะตอนที่ผมไปทำบุญที่วัด ผมพกผ้าไปด้วย หลวงปู่ท่านพรมน้ำมนต์ให้ จากนั้นเงียบกริ๊ปเลยครับ (ผ้าทำจากผ้าห่อศพ)

ส่วนผ้ายัตน์พระสีแสลงงแงงหลวงปู่แย้มวัดสามง่าม บูชา เลี้ยง เซ่น เก็บไว้บ้าน ก็แรงครับ
DVD โพสต์เมื่อ 9-11-2014 07:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีสองชิ้น ผ้ายันต์ปูหนีบทรัพ หลวงปู่จักร  กับ ยันต์มหาปราบ
akkawat โพสต์เมื่อ 10-11-2014 02:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มหาปราบพกทุกวันอุ่นใจจร้า

แสดงความคิดเห็น

ขอคาถาหน่อยครับพอดีผมทำหาย  โพสต์เมื่อ 11-11-2014 01:55
zrkonixx โพสต์เมื่อ 10-11-2014 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผ้ายันต์สีสะแลงแงง ผมก็มีบูชาครับ ว่าแต่บนแล้วยังไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่ มีใครมีเคล็ดลับบ้างมั้ยครับ

ที่ทำอยู่ก็มีเวลาบน เวลาขอ ก็จะสวดคาถาแล้ว เอาเหล้าขาวฉีดบนปาก  แล้วก็บนไว้ว่าถ้าได้ตามขอ จะให้เหล้าขาวกะไข่ต้ม  แต่ก็ยังไม่ได้ผลที่เห็นชัดเจนครับ  

ปกติการเซ่นเหล้าท่องคาถาควรจะทำทุกวัน ได้ยิ่งดีครับ ถ้านานๆๆๆๆ มาขอเลยมาบนเลย ไม่มีทางได้ครับ (เค้าว่ากันว่าถ้าไม่เซ่น พระสีจะกลับวัด) อ้อขอหวย ผมไม่เคยได้เลยนะ แต่แฟนเพื่อน บูชาครั้งแรก ได้ 2 ตัวเล  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 01:38
mummamman_P โพสต์เมื่อ 10-11-2014 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์ ตบ. ของหลวงพ่อเณรสุดยอดเลยครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 10-11-2014 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่เคยใช้
ผ้ายันต์แปดทิศ ของอาจารย์เจียก ฆราวาสสักยันต์ สุดยอดทุกด้าน
ผ้ายันต์7ปี้ อาจารย์เจต ไว้ใต้ที่นอน ละลวยเน้นๆ
ผ้ายันต์โยนี อาจารย์ติ๊ก เสน่ห์เยี่ยมๆ
ผ้ายันต์จูงนางเข้าห้อง อาจารย์หนุ่ม วัดบางแวก (ร่วมทำบุญ) สมชื่อ
akkawat โพสต์เมื่อ 11-11-2014 03:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย akkawat เมื่อ 10-11-2014 02:11
มหาปราบพกทุกวันอุ่นใจจร้า

เดี๋ยวผมถามอาจารย์ก่อนว่าให้ได้ไหม เพราะท่านเขียนให้ครับ
zrkonixx โพสต์เมื่อ 11-11-2014 08:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย mummamman_P เมื่อ 10-11-2014 20:12
ยันต์ ตบ. ของหลวงพ่อเณรสุดยอดเลยครับ

ยันต์ในตำนานเลยนะครับ ^^ หวังว่าซักวันจะมีมั่ง
zrkonixx โพสต์เมื่อ 24-11-2014 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย zrkonixx เมื่อ 10-11-2014 14:59
ผ้ายันต์สีสะแลงแงง ผมก็มีบูชาครับ ว่าแต่บนแล้วยังไม ...

ของผมนานๆทีให้เหล้าครับ แต่ถามว่าตอนนี้ยังอยู่มั้ย ตอบว่ายังอยู่ครับ เค้าชอบมาแหย่เวลาแฟนผมนอน 2 ครั้งร่ะ -"- ผมว่าจะบอกกล่าวเค้าซักหน่อย ว่าแต่ ถ้ากรณีกลับวัดจริงๆไปแล้ว แล้วถ้าเราปลุกเค้าเซ่นเค้า เค้าก็จะกลับมาใช่ปะครับ

อันนี้ผมก็ไม่มีความรู้ครับ แต่ปกติจะต้องเอาไปให้ผู้เสกปลุก หรือเรียกให้ใหม่ครับ ผิดพลาดขออภัยครับ  โพสต์เมื่อ 24-11-2014 17:35
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 7-5-2024 10:15 , Processed in 0.346596 second(s), 14 queries , File On.