เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2857
8
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์งั่งเขมรแรงจนน่ากลัว

[คัดลอกลิงก์]
lambo2000 โพสต์เมื่อ 29-9-2014 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo2000 เมื่อ 2-4-2016 02:31

เหตุการณ์เกิดขึ้นกับคุณพ่อผมเมื่อวานนี้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DVD โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คงอย่างที่หลายๆคนบอก ของบางชิ้นขึนกับคนไม่เหมือนกัน

หรือ คุณพ่อคุณอาจจะ พกแบบไม่ได้คิดว่าจะมีผลอะไร เลยเห็นผลไหมครับ ตอนแรกบอกท่านไหมว่าพกของแบบนี้แล้วสาวตรึม ถ้าไม่ได้บอกเค้าเลยไม่ได้คิดหวังจะเห็นผลป่าว เลยเห็นผล
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 29-9-2014 16:33
คงอย่างที่หลายๆคนบอก ของบางชิ้นขึนกับคนไม่เหมือนกั ...

คุณพ่อผมก็ไม่รู้ว่าเป็นพระอะไรครับเพราะท่านไม่ค่อยสนใจส่วนผมเห็นว่าเงียบก็เลยให้ท่านพกโดยไม่บอกอะไรบอกแค่ว่าไว้ป้องกันตัวเวลาขี่รถครับพอท่านมีประสบการณ์จะๆพกแค่วันเดียวแบบนี้แล้วผมหวงเลยครับตอนแรกจะปล่อยถูกๆหรือแลกกับขุนแผนอะไรก็ใด้ ตอนนี้ถ้าใครมาขอแลกหรือซื้อผมก็ไม่ขายแล้วครับจะพกทุกวันจนร่างกายเราเข้ากันใด้จะใด้มีประสบการณ์แบบนี้บ้างสุดยอดมากเลยครับนีถ้าผมอ่านจากเว็บผมก็ยังคิดว่ามโนหรือโกหกใหมแต่นี่มันเกิดขึ้นกับคุณพ่อผมอายุท่านก็70กว่าๆแล้วครับ
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 29-9-2014 16:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย DVD เมื่อ 29-9-2014 16:33
คงอย่างที่หลายๆคนบอก ของบางชิ้นขึนกับคนไม่เหมือนกั ...

คุณพ่อผมก็ไม่รู้ว่าเป็นพระอะไรครับเพราะท่านไม่ค่อยสนใจส่วนผมเห็นว่าเงียบก็เลยให้ท่านพกโดยไม่บอกอะไรบอกแค่ว่าไว้ป้องกันตัวเวลาขี่รถครับพอท่านมีประสบการณ์จะๆพกแค่วันเดียวแบบนี้แล้วผมหวงเลยครับตอนแรกจะปล่อยถูกๆหรือแลกกับขุนแผนอะไรก็ใด้ ตอนนี้ถ้าใครมาขอแลกหรือซื้อผมก็ไม่ขายแล้วครับจะพกทุกวันจนร่างกายเราเข้ากันใด้จะใด้มีประสบการณ์แบบนี้บ้างสุดยอดมากเลยครับนีถ้าผมอ่านจากเว็บผมก็ยังคิดว่ามโนหรือโกหกใหมแต่นี่มันเกิดขึ้นกับคุณพ่อผมอายุท่านก็70กว่าๆแล้วครับ
DVD โพสต์เมื่อ 29-9-2014 18:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แสดงว่าท่านพ่อคุณพกแบบไม่รู้ว่าคืออะไร  นี่ละดีนักหละ  ต่อไปผมพกอะไรผมจะคิดว่าไม่ได้พกอะไรไม่ได้หวังอะไรกับสิ่งที่เราพก  จะได้เวริคๆ

แสดงความคิดเห็น

ผมว่าแล้วแต่สาย บางสายให้วางจิตกลางๆ บางสายให้ทำใจหื่นๆ ไม่เหมือนกัน5555  โพสต์เมื่อ 29-9-2014 20:35
ผมว่าแล้วแต่สาย บางสายให้วางจิตกลางๆ บางสายให้ทำใจหื่นๆ ไม่เหมือนกัน5555  โพสต์เมื่อ 29-9-2014 20:35
Paladin00 โพสต์เมื่อ 29-9-2014 19:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้าท่านะครับ  ประสบการณ์แน่นอนจริงๆ 555+
แต่ของที่อยู่กะเราละเงียบ ละไปอยู่กะคนอื่นแล้วแรง ผมว่าหวงเก็บไว้ก็เท่านั้นครับ   เหมือนแฟนกันอยู่ด้วยกันแต่ไม่ได้รักกัน มันก็ไม่ต่างอะไรกันครับ  ให้คนที่เป็นเจ้าของจริงๆครอบครองก็เป็นเรื่องที่ดีครับ เราเก็บไว้ก็ไม่เคยช่วยอะไรเรา  เหมือนเก็บก้อนดิน ก้อนเหล็กไว้ เฉยๆ  อิอิ

ปล. แต่ถ้าเป็นผมกะคงเอาคืนจากพ่อครับ ไม่งั้นงานเข้าแน่ๆ 555+
 เจ้าของ| lambo2000 โพสต์เมื่อ 29-9-2014 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Paladin00 เมื่อ 29-9-2014 19:10
เข้าท่านะครับ  ประสบการณ์แน่นอนจริงๆ 555+
แต่ของที่อย ...

คือผมกลัวคุณพ่อจะมีเมียน้อยแล้วมีปัญหากับคุณแม่ครับผมเลยรีบแย่งเอามาเลยครับถ้าเกิดเรื่องแบบนี้กับผมจะไม่มีปัญหาแล้วก็อยากให้เกิดขึ้นทุกวันครับหุหุหุ ผมให้คุนพ่อพกท่านขี่รถไปแค่หน้าปากซอยก็มีสาวสวยเรียกเลยครับผมนะรอคอยเวลานี้มาตั้งนานแต่ไม่มาสักทีครับ
akkawat โพสต์เมื่อ 29-9-2014 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณพ่อเสน่ห์แรงจริงๆครับ
intapichai โพสต์เมื่อ 30-9-2014 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมั่นทำบุญกรวดน้ำบ่อยๆด้วยน่ะครับพ่องั่งจะได้แรงขึ้นเมื่อก่อนผมพกไปไหนมาไหนตลอดแต่บางครับผมก็อยากจะพกเครื่องรางอื่นๆบ้างแต่พอพกรวมกับพ่องั่งแล้วเหมือนไม่ใช่ไม่เข้ากันต้านกันประมาณนี้อะครับ ส่วนตอนนี้พกแต่ตะกรุดอสูรชมจันทร์ของพี่โผนสิงห์น้อยอย่างเดียวเลยครับ

แสดงความคิดเห็น

อสูรชมจันทร์ 555+ เล่นของแรงเลยนะครับ ทั้งมวลสารทั้งสายวิชา  โพสต์เมื่อ 30-9-2014 15:54
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 15:38 , Processed in 0.134082 second(s), 14 queries , File On.