เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1486
5
ซ่อนแถบด้านข้าง

(อาจจะบังเอิญ) ปสก ขุนแผนมะรุมมะตุ้มเบาๆ

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 1-8-2014 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 1-8-2014 00:14

อาจจะบังเอิญนะ  วันนี้ หลาน นานๆจะมาหาผมที ผมก็บ่นในใจว่าเดียวนี้มันไม่มาหาเลยว้า

สายๆวันนี้หลานมันมาเลย เอารถมาโชว์เพราะแต่งมาใหม่ ผมเลยถามว่า อ้าวแล้วของแต่งชิ้นเก่าที่เคยใส่อยู่ไปไหนหละ
หลานบอกพี่ อยู่พี่เอาไปใส่รถพี่สิ ผมไม่รู้จะเอาไปทำไร ขายเพื่อนก็คงไม่ได้เงินเพราะเพื่อนผมคงหักคอยึด เอามาให้พี่ดีกว่า ผมไม่รอช้า คว้าเลย 555  เพราะรู้ราคาตอนมันซื้อมาอยู่ 9พันกว่า  ครั้งนี้มันอัปเกรดเป็น25,000

ปกติหลานคนนี้ขี้เหนียวมาก เคยขอเครื่องเสียงเก่าๆที่มันเคยถอดแล้วอัปเกรดใหม่ มันบอกว่าเดียวผมเอาไปใส่รถแม่หละกัน
ผมอาศัยไถ่ของที่เค้าเปลียนตลอดหละ รู้ทั้งรู้ว่าไม่น่าได้เพราะมันขี้เหนียว

แต่วันนี้ เอ่ยปากนิดเดียว พี่เอาไปใสรถพี่สิ   ช่วงที่มันให้ไม่ได้คิดว่า เพราะเครื่องรางอะไรหรอกนะ พอจับใส่รถตัวเอง แล้วมาเล่าให้พ่อฟังว่า น้องเค้าให้มา พ่อผมงง เอ้ย ให้เลยเนี่ยนะ มันกินยาลืมเขย่าขวดไงวะ ขี้เหนียวจะตายหลานคนนี้

ผมลองมานั่งนึก อาจจะเพราะ มะรุมมะตุ้ม เลยมีแต่คนรักเอาใจให้ของมั้ง

เพิ่งแขวนเมื่อวาน วันนี้ มีคนให้ของเลยวุ้ย

อาจจะบังเอิญก็ได้นะครับ 555

ปล. พก 2 ชิ้นนะ มะรุมมะตุ้ม กับ ลูกอมมหาเสน่ห์นางอกแตก หลวงพ่อสาย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
clubzaleng + 20 หลง

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ต้น1 โพสต์เมื่อ 1-8-2014 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องไปสอยเด็กเชียร์เบียครับท่านพี่

แสดงความคิดเห็น

สอยเลยเหรอครับท่านต้น. โหดแท้เหลา. อิอิอิ  โพสต์เมื่อ 1-8-2014 21:08
DVD
คุณไลน์ติดต่อกันอยู่ เดียวนัดเที่ยวอีกที  โพสต์เมื่อ 1-8-2014 19:46
ต้น1 โพสต์เมื่อ 1-8-2014 20:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่งไอดีท่านให้ผมทางข้อความที่ ไว้คุยกันครับ

DVD
คุณต้น คุยกับผมหรอ ผม งงๆประโยคนี  โพสต์เมื่อ 1-8-2014 21:14
ต้น1 โพสต์เมื่อ 2-8-2014 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับ ไว้คุยกันแลกเปลี่ยนความรู้
jaetechno โพสต์เมื่อ 3-8-2014 18:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านหัวข้อตกใจ นึกว่ามะรุมมะตุ้ม หลวงปู่ชื่น วัดตาอี มีประสบการณ์เพิ่มยังไง มาเล่าเพิ่มด้วยนะครับ อิอิ

DVD
ของ ลป ซื่น ไม่มีปัญญาเช่าอะ เกินเอื้อม  โพสต์เมื่อ 3-8-2014 20:37
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-6-2024 19:57 , Processed in 0.167509 second(s), 8 queries , File On.