เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

>>>อยากทราบประสบการณ์สาย อ.ติ๊ก บ้านโป่ง จ.ราชบุรี ครับ

[คัดลอกลิงก์]
kwong โพสต์เมื่อ 20-7-2014 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีประสบการณ์แบบชัดๆ มีแต่สาวที่หมายปองคุยกันได้ง่าย สาวที่หมายปองค่อนข้างเป็นคนใจแข็งมากๆ ไม่ค่อยให้ผู้ชายได้สนิทเท่าไหร่ ผมอาราธนาตะกรุดปถมังโลกีย์ดอกทอง ใส่ชื่อตามที่คุณปอน์แนะนำ แรกๆแทบจะอ่อนใจ ผ่านไปเป็นเดือนสองเดือน แทบจะไม่มีอะไรต่าง อาศัยความเชื่อมั่นในอาจารย์ สวดทุกคืน บางคืนเบิ้ลสองรอบ ตื่นเช้ารอบหนึ่ง ก่อนนอนรอบหนึ่ง หลังๆเข้ามาคุยกันดีมาก จากไม่เคยไถ่ถามอะไรก็ชวนคุย ถามโน่นถามนี่เยอะขึ้น สาวคนนี้เป็นคนใจแข็งและท่าทางแข็งจริงๆ แรกๆนึกว่าเป็นทอมกะว่าจะถอยแล้ว ได้คุยกันเธอว่าเธอไม่ใช่ และยี้กับการเป็นทอม แรกๆนั้นผมห้อยขุนแผนเสน่ห์จับช้างรุ่นแรก ก็พอๆไปได้ มีโกรธกันงอนกันบ้าง พอขุนแผนเสน่ห์จับช้างรุ่นสองมาถึง ขึ้นคอหลังจากงอนผมได้สองวัน กลับมาคุยกันดี ไม่พูดถึงเรื่องวันก่อน ผมรู้สึกชัดเจนว่ารุ่นสองแรงกว่า ได้วิชาของปู่ฟ้อนแล้วความสัมพันธ์คืบหน้าดี ผมไม่ได้หวังฟันเธอ ผมอยากได้คู่ชีวิตที่คอยเทคแคร์ผม เลยไม่เร่งรีบอะไร ขอให้พระเครื่องวัตถุมงคลเปิดทางให้ได้ศึกษากันและกัน ไม่ได้อยากให้เธอมาหลงใหลหรือมาคอยตามแจ แบบนั้นไม่เอาครับ ผมแนะนำเลยครับ สายนี้เรื่องเสน่ห์มีแน่นอน ขอให้มีใจเชื่อมั่นและไม่รีบร้อน

แสดงความคิดเห็น

ตะกรุดของพี่พกแบบไหนคับ เลี่ยมหรือไม่เลี่ยม  โพสต์เมื่อ 20-7-2014 10:11
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kwong โพสต์เมื่อ 20-7-2014 09:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังๆมานี้ผมเพิ่มการนั่งสมาธิด้วย หลังจากตอนที่สวดคาถาบูชาขุนแผนเสน่ห์จับช้างสองกับตะกรุดปถมังโลกีย์ดอกทองแล้ว ผมวางตะกรุดในมือ นั่งสมาธิอีกสิบห้าถึงยี่สิบนาที รู้สึกสื่อใจถึงสาวใจแข็งคนนั้นได้ชัดเจนขึ้นครับ
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 20-7-2014 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kwong ตอบกลับเมื่อ 20-7-2014 09:33
ไม่มีประสบการณ์แบบชัดๆ มีแต่สาวที่หมายปองคุยกันได้ ...

สาธุๆๆ ครับพี่ ขอบคุณมากคับสำหรับประสบการณ์ดีๆและคำแนะนำคับ
akkawat โพสต์เมื่อ 20-7-2014 14:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้สึกเหมือนกัน จับช้าง2 เสน่ห์แรงกว่ารุ่นแรก

บูชามาองค์เท่าไหร่หรอคับ  โพสต์เมื่อ 20-7-2014 15:50
kwong โพสต์เมื่อ 20-7-2014 15:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwong เมื่อ 20-7-2014 15:23
kwong ตอบกลับเมื่อ 20-7-2014 09:33
ไม่มีประสบการณ์แบบชัดๆ มีแต่สาวที่หมายปองคุยกันได้ ...

ตะกรุดของพี่พกแบบไหนคับ เลี่ยมหรือไม่เลี่ยม

ไม่ได้เลี่ยมครับ เปลือยๆ เอาไว้ที่บ้าน เพราะไม่สะดวกพก ดอกใหญ่พอควร
ตอนสวดคาถากับอาราธนาตะกรุดเสร็จแล้ว ผมมักขอให้คนที่ผมหมายปอง รัก หลงและมีใจให้ผมคนเดียว อย่าให้มีใจชอบ รัก ผู้ชายคนอื่น
ตลอดเวลาที่ผ่านมาก็ไม่มีใครผ่านมาให้เธอได้ติดต่อหรือชอบพอเลย เธอบอกผมอย่างนั้นและเท่าที่ตามๆดูก็ไม่มีใครจริงๆ อันนี้ขอเองครับ ไม่มีใครบอก ลองดูแล้วพอได้ผล
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 20-7-2014 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kwong ตอบกลับเมื่อ 20-7-2014 15:16
ตะกรุดของพี่พกแบบไหนคับ เลี่ยมหรือไม่เลี่ยม

ไม่ได ...

เดี๋ยวลองนำแนวทางของพี่ไปปฏิบัติดูคับ คงได้เจอประสบการณ์ดีๆจากครูบาอาจารย์ครับ
kwong โพสต์เมื่อ 20-7-2014 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลืมบอกไปครับว่า ตะกรุดที่ได้มาตอนแรกอาจารย์ใส่น้ำมันมาให้ด้วย ใส่จนเนื้อผงที่พอกไว้นั้นอมนำ้มันจนฉ่ำเลย ผมก็ปล่อยทิ้งไว้อย่างนั้น ใส่ในซองพลาสติก หลังจากม้วนชื่อไว้แล้วก็สวดคาถาทั้งซองพลาสติก จนผ่านไปได้สองสามเดือน ตะกรุดเริ่มแห้ง ไม่เหลือน้ำมันเนอะๆแล้ว เลยเริ่มเอามาอาราธนา ใส่ไว้ในฝ่ามือตอนพนมมือสวดคาถา อาจเป็นเพราะไม่ได้สัมผัสตะกรุดแต่แรกเลยเหมือนไม่ค่อยได้ผล พอสัมผัสกับตะกรุดแล้ว รู้สึกว่าความสัมพันธ์ก้าวหน้าดี ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือเปล่า ผมไม่ค่อยถนัดแบบนางฟ้าคืนเดียว ผมเลยไม่ได้ลองใช้โยนี กลัวคนอื่นเห็นเราพกแล้วจะเข้าใจว่าลามก ยังไงก็ลองถามอีกหลายคนที่เคยลอง ในกาหลงมีหลายคนลองแล้วได้ผล ผมประเภทไปเรื่อยๆ รักน้อยๆรักนานๆ ให้ความรักค่อยซึมซาบหัวใจเราทั้งคู่ครับ

เวลาสวดคาถา ต้องตั้ง นะโม ก่อนไหมครับ  โพสต์เมื่อ 21-7-2014 16:00
akkawat โพสต์เมื่อ 20-7-2014 16:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดสายอาจารย์ติ๊กอาจารย์ท่านแนะนำ สัมผัสเนื้อ
ขุนแผนจับช้าง2ไม่รู้เหลือไหมลองหาในห้องบูชาวัตถุมงคลน่าจะยังมีครับ

ขุนแผนเสน่ห์จับช้าง2 ราคาบูชาอยู่ที่เท่าไหร่หรอคับ  โพสต์เมื่อ 21-7-2014 00:16
คับพี่ เดี๋ยวผมคงต้องพกเปลือยๆแล้วละ  โพสต์เมื่อ 20-7-2014 17:56
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 20-7-2014 17:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kwong ตอบกลับเมื่อ 20-7-2014 15:58
ลืมบอกไปครับว่า ตะกรุดที่ได้มาตอนแรกอาจารย์ใส่น้ำม ...

อ๋อ ใช่คับพี่ ตะกรุดเทพรำลึกเทพรัญจวนของผมอาจารย์ท่านก็แช่น้ำมันเนื้อผงที่พอกตะกรุดฉ่ำๆมาก หอมมากด้วยครับ เดี๋ยวสงสัยผมคงต้องเอาออกจากหลอดมาพกเปลือยๆแล้วละ ความจริงแล้วผมว่ามีส่วนเป็นอย่างมากที่วัตถุสัมผัสกับเนื้อเราโดยตรงจะสามารถสื่อพลังถึงกันได้ดีที่สุด
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 20-7-2014 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mikeportnoy เมื่อ 20-7-2014 23:23
akkawat ตอบกลับเมื่อ 20-7-2014 16:40
ตะกรุดสายอาจารย์ติ๊กอาจารย์ท่านแนะนำ สัมผัสเนื้อ
ข ...

เรียบร้อยครับ ผมเอาตะกรุดออกจากหลอด แล้วใช้มือคลึงตะกรุดให้น้ำมันแห้ง แบบว่าหอมมาก
ตอนนี้แขวนแบบเปลือยๆแล้วครับ ใช้เชือกร่มผูกเป็นสร้อย ส่วนโยนี กะว่าจะถักเป็นกรอบหุ้มรอบๆและทำเป็นห่วงในตัวเลย

DVD
สวยดีครับ  โพสต์เมื่อ 20-7-2014 23:23
akkawat โพสต์เมื่อ 21-7-2014 02:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่ ไงจับช้าง2
http://khalong.com/board2/forum. ... 6586&highlight=จับช้าง
แต่แนะนำท่านใช้ที่ท่านมี ถ้ามีประสบการณ์ถ้าชอบค่อยหาเก็บก็ได้ครับ ไม่งั้นงบบานปลายนะ
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 21-7-2014 02:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
akkawat ตอบกลับเมื่อ 21-7-2014 02:26
นี่ ไงจับช้าง2
http://khalong.com/board2/forum.php?mod=viewthread&tid=26586&highlight=จ ...

ครับพี่ ก็ว่าจะใช่ของที่มีอยู่ก่อนคับ หรือถ้างบสะดวกก็ค่อยจัดอีกที

ชิ้นเดียวกันบางคนใช้แรง บางคนไม่แรง สายเดียวกันบางคนแรงบางคนไม่แรงครับ ลองใช้ก่อนถ้าดีค่อยหาต่อครับ   โพสต์เมื่อ 21-7-2014 03:51
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 21-7-2014 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kwong ตอบกลับเมื่อ 20-7-2014 15:58
ลืมบอกไปครับว่า ตะกรุดที่ได้มาตอนแรกอาจารย์ใส่น้ำม ...

ก่อนอาราธนาสวดคาถา จะต้องตั้ง นะโม 3 จบ ก่อนไหมครับ

สายนี้นะโม หมดครับท่าน  โพสต์เมื่อ 21-7-2014 23:39
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 22-7-2014 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่มาแชร์ประสบการณ์นะครับ
พี่ๆท่านใดได้ใช้ของ อ.ติ๊ก แล้วมีประสบการณ์อีกบ้างคับ
 เจ้าของ| mikeportnoy โพสต์เมื่อ 24-7-2014 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบว่าของ อ.ติ๊ก มีข้อห้ามไหมครับ

ไม่มีนะครับ  โพสต์เมื่อ 31-7-2014 17:06
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-6-2024 15:29 , Processed in 0.160796 second(s), 7 queries , File On.