เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ใหม่ ครัชชชช ลป ทิม / แพะ ลป อาด เสยสาว

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 18-6-2014 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
jaetechno ตอบกลับเมื่อ 18-6-2014 19:39
แล้ว สากหักล่ะ กับบรมครูเป็นไงบ้างครับ กั่วเผาะองค์ ...

ส่วน ชินกั่วเผาะ อิอิ ส่วนใหญ่เจอ ด้านเสน่ห์ ครับ แต่เรื่องเมตตาเข้าหาผู้ใหญ่ ไม่ค่อยโอนะ เดียวจะมาเล่าให้ฟังว่าเกิดอะไรขึ้น
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
loverboy โพสต์เมื่อ 18-6-2014 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สากหักเมตตาดีครับ ถ้ามีทุนแนะนำให้เก็บครับ

แสดงความคิดเห็น

ครับ รู้สึกว่า ตอนนี่ สากหักเนื้อขาว พิมใหญ่ ราคาบูชา น่าจะ ราวๆ 4 พันบาท  โพสต์เมื่อ 18-6-2014 22:36
loverboy โพสต์เมื่อ 18-6-2014 23:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
loverboy ตอบกลับเมื่อ 18-6-2014 21:51
สากหักเมตตาดีครับ ถ้ามีทุนแนะนำให้เก็บครับ  ...

ถ้าพิมพ์ใหญ่แบบธรรมดาราคาประมาณนั้นแหละครับ แต่ถ้ามีออฟชั่นเสริม หรือกดมือราคาก็จะเพิ่มขึ้นไปอีกครับ
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 19-6-2014 07:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
loverboy ตอบกลับเมื่อ 18-6-2014 23:39
ถ้าพิมพ์ใหญ่แบบธรรมดาราคาประมาณนั้นแหละครับ แต่ถ้ ...

ไม่แน่ใจว่า ที่มูลนิธิ หลวงปู่ทิม อิทธิญาโณ ยังมีหลงเหลือให้บูชาอยู่ไหม นี้สิครับ ขนาด ตอนผมไปหา เวสิยาฤกษ์ ยังต้องรบกวน พี่ๆข้างในค้นหาให้ กว่าจะเจอ

น่าจะหมดไปแล้วครับ เพราะล่าสุดสองปีก่อนผมไปมาเหลือแต่แบบธรรมดาอยู่ไม่กี่องค์ครับ   โพสต์เมื่อ 19-6-2014 14:25
phoewan โพสต์เมื่อ 19-6-2014 18:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าของกระทู้ครับ......ถ้ากระผมหน้าตาได้สักครึ่งของท่าน กระผมว่าไม่จำเป็นต้องใช้มหาเสน่ห์ใดๆแล้วล่ะครับ
และท่านก็เช่นกัน ผมดูท่านแล้วบุคคลิกหน้าตาท่านและหน้าที่การงาน มหาเสน่ห์แค่นั้นก็เหลือเฟือแล้วล่ะท่านเอ๊ย......
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 19-6-2014 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
phoewan ตอบกลับเมื่อ 19-6-2014 18:06
ท่านเจ้าของกระทู้ครับ......ถ้ากระผมหน้าตาได้สักครึ่งข ...

อั้ยยะ มาแบบนี้ กระผมไปไม่เปนเลยครับ

ขอบพระคุณครับ สำหรับคำชม ^^ (รูปภาพ กับตัวจริง ไม่เหมือนกันครับ )

ของขลังพวกนี้ ต้องมีไว้บ้างครับ เอาไว้เปนเครื่องยึดเหนี่ยวจิตใจ เวลาเรา ท้อถอย ผมว่า ใช้ได้ดีเลยนะ เตือนเราว่า จงทำแต่ความดี ระลึกถึงครูบาอาจารย์ ประมาณนี้อ่ะครับ อิอิ
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 19-6-2014 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yok1222 เมื่อ 19-6-2014 23:53

ประสบการณ์ สดๆร้อนๆ เมื่อเวลา ประมาณ 18.00 น. วันนี้นะครับ

วันนี้ ผม แขวน ชุดนี้ แค่ 2 องค์

photo 1 (7).JPG photo 2 (7).JPG

พระขุนแผนพรายกุมาร ลพ สาคร(ศิษย์เอก ลป ทิม อิสริโก) 100 วัน ชุดกรรมการ ว่านดอกไม้ทอง (ตะกรุด 3 K) และ แพะเสยสาว ลป อาด เนื้อ นวะโลหะ ชุดกรรมการ ที่ 2

.........

วันนี้ รู้สึกว่า ตัวผมเอง ทำอะไร ผู้ใหญ่ และ พี่ๆ ที่ทำงาน จะ เอ้นดูไปหมด ผจก. ธนาคาร ก้ เอา ขนมมาให้ ซึ่งปกติ ยากมากๆ  เวลาผม ไป ทำงานต่างสาขา มีคนเอา ผลไม้มาฝากให้ คือ อิ่มครับ ไปที่ไหนมีของกินที่นั้น สาวๆ เอามาฝาก จน พี่ๆ ผู้ชาย ในที่ทำงานเดียวกัน บอกว่า กุ อยู่มานานโขและ  ไม่มี ใครเอา อะไรมาให้กุเลย หากินเองตลอด ผม เลย ฟังแล้วเฉยๆ แต่ แอบยิ้มนิดๆ เพราะ เปนการ วัดเรตติ้งของเราไปในตัว (คือ ทำงาน ธนาคาร การเงิน ต้อง หมั่นตรวจเช็ค เรตติ้ง นะครับ เพราะมีผลเวลาเข้าหา ลูกค้า หรือ ติดต่อประสานงานกับคนอื่นๆ จะได้รู้ว่า เราเปนยังไง บ้างเวลาออกไปเจอคนอื่น)  

ตกเย็นๆ รอบนี้ หนัก หน่อย รับสายไม่ทัน เกือบแย่ รับสายอีกคน อีกคนดันโทรเข้ามาอีก

คือ ผม กำลังคุยกับ เด็กๆ รุ่นน้อง (ปี 3 มหาลัย) กำลัง ดูๆ น้องเค้าอยู่ ก้ คุยโทรสับกับน้องเค้า คุยไป เรื่อยๆ ซักพัก อีก สาย ก้โทรเข้ามา แฟนเก่าผมเอง เลย วางสายจาก น้องเค้า แล้ว มากดรับสาย แฟนเก่า ก้ ถามผมเลยว่า คุยกับใคร ทำอะไร (ถามยังกะ เปนแฟนกันปกติ ) จังหวะนั้น แฟนเก่าผม ก้ คุยกับเพื่อนเค้า แล้ว เพื่อนแฟนเก่าผมถามแฟนเก่าว่า  แฟนเธออยู่จังหวัดไร คนที่เธอคุยโทรสับนี้อ่ะ แฟนเก่าผม เลยบอกว่า อ่อ แฟนเราอยู่ ชลบุรี ผมฟังแล้วก้ อึ้งไปพัก เพราะ ไม่คิดว่า จะกล้าพูด เออ แปลกดี แล้ว อีกสักพัก สาว(ธนาคาร) ที่ทำงานเดียวกัน ก้ ลายหา ถามว่า ไปกินข้าวไหนดี บลาๆๆๆ

ประมาณนี้ครับ

(ปล. มี พบ ก้ มีจาก รอบก่อน ก้ พรายกุมาร นี้แระครับ ฟันสาวพยาบาล ไป และ ตอนหลัง ก้ จบลงด้วยดี แยกทาง ตอนนี้เริ่มหาใหม่ )

สำหรับใครที่ ยังหา ของ ที่คิดว่า ใช่ ยังไม่ได้ ลอง นั่งนิ่งๆ ทำจิตสงบๆ อธิฐานขอ ดูครับ ของ ทุกอย่าง มีเจ้าของ เมื่อถึงเวลา ท่านจะได้ เอง  

DVD โพสต์เมื่อ 20-6-2014 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะสวยจัง ของเรายังเงียบ แขวนเดีย่วอยู่ คงต้องรอจนจูนให้ติดซักระยะ
 เจ้าของ| yok1222 โพสต์เมื่อ 20-6-2014 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
DVD ตอบกลับเมื่อ 20-6-2014 18:36
แพะสวยจัง ของเรายังเงียบ แขวนเดีย่วอยู่ คงต้องรอจนจ ...

ครับ แขวนไปเรื่อยๆ ไม่ต้องไปคิดอะไรมาก ครับ เดียว ประสบการณ์ก็เกิดเอง ขอให้ท่าน มี ศรัทธา ครับ เดียวเกิด ประสบการณ์
jaetechno โพสต์เมื่อ 22-6-2014 23:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
yok1222 ตอบกลับเมื่อ 19-6-2014 23:47
ประสบการณ์ สดๆร้อนๆ เมื่อเวลา ประมาณ 18.00 น. วันนี้นะคร ...

ผมว่า..ต้องเกิดจากหน้าที่การงานและหน้าตาของท่านแน่เบย วัตถุมงคลก็เสริมแค่นิดหน่อย อิอิ น่าอิจฉาๆ
intapichai โพสต์เมื่อ 30-7-2014 20:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แพะคาดเอวได้มั้ยครับ

DVD
ผมใส่กระเป็ากางเกง ไม่ก้ห้อยหูเข็มขัดกางเกง  โพสต์เมื่อ 30-7-2014 20:57
honeyboy โพสต์เมื่อ 6-8-2014 08:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชินกัวเผาะมีวิธีใช้ให้แรงครับ เคล็ดส่วนตัว
AngryBird โพสต์เมื่อ 19-8-2014 01:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
honeyboy ตอบกลับเมื่อ 6-8-2014 08:28
ชินกัวเผาะมีวิธีใช้ให้แรงครับ เคล็ดส่วนตัว ...

กรุณาแนะนำด่วน.. สนใจๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-6-2024 15:23 , Processed in 0.227439 second(s), 7 queries , File On.