เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6863
52
ซ่อนแถบด้านข้าง

ว่านดอกทองเขมร เสน่หาราคะที่เซียนเสน่ห์ต้องมีติดบ้าน!!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 13-6-2014 00:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 3-7-2014 18:47

ว่านดอกทองเขมร
4 ต้น 100 ค่าส่ง EMS 60
*เปลี่ยนราคาเป็น 3 ต้น 100 ขั้นต่ำ 6 ต้น ค่าส่งเหมาๆ 70 บาท ไม่เกิน 9 ต้น
ดอกทองเขมร เมืองเสน่ห์กาหลง.jpg
ผู้คนตามหาเครืี่องรางมหาเสน่ห์ที่ส่งผลรุนแรงมากมาย หนึ่งในนั้นคงหนีไม่พ้นต้องเป็นเจ้าต้นนี้คือมวลสาร เมืี่อคืนฝนตกหนัก ฟ้ารัองเปรี้ยง! ความเหงามาเยือน เจ้าเมืองนึกสนุก ตลุยป่าดอกทองเขมรหน้าบ้าน บร๊ะ!! มันหอมจรุง เย้ายวนถึงใจจริง พี่น้องเมืองเสน่ห์กาหลงท่านใดนึกสนุก อยากเลี้ยงว่านเสน่ห์ แบบรุนแรง ในราคาบางเบาเหมือนละอองฝน โปรดจงมารับว่านนี้ไปปลูกเถิด เสน่ห์มหานิยมสุดขั้วตามตำราโบราณราคะศาสตร์เชียวนะ!!
สด ซิง แซ่บ
พร้อมขุดส่งกันจากบ้านเจ้าเมือง!!
วิธีปลูก เมื่อได้รับนำลงดินกลบ รดน้ำวันละครั้ง แสงแดดรำไร หรือวางไว้บริเวณระเบียง ช่วงแรกอย่าโดนแดดจัด สักสองอาทิตย์ก็ฟื้น เขียวเสวยสวยงาม หน้าฝนสบายๆ เชิ้บๆ

บริการ Packaging Super SAVE Super FRESH
ส่ง EMS เหมาๆ 70 บาท (ไม่เกิน9) รับดอกทองโยนีด้วย 3 ต้น 120บาท ฟรีค่าส่งรวมเหมาๆ ไป
ตัดรอบ: ทุกวันพุธ 4 ทุ่ม ช่วงละครจบพอดี
พร้อมส่ง : วันรุ่งขึ้น วันพฤหัส
การจอง : จองลมได้ลม - โอนเงินได้ว่าน
โอนไม่ทันวันตัดรอบ : ส่งรอบวันพฤหัสฯ ถัดไป
ทั้งนี้ เพื่อส่งถึงมือผู้รับหน้าประตูบ้านในวันศุกร์ ทั่วกรุงเทพฯ และปริมณฑล
ต่างจังหวัดส่งถึงมือผู้รับวันเสาร์เช้า หรือบ่าย ลงมือปลูกเสาร์-อาทิตย์
ไม่ตกค้างแน่!!
ดอกทองเขมร ล็อต 2  (2).jpg
ดอกทองเขมร ล็อต 2  (4).jpg
ดอกทองเขมร ล็อต 2  (5).jpg
ดอกทองเขมร ล็อต 2  (1).jpg
บริการส่งทั้งกระถางเหมาๆ เพิ่มอีก 100 บาท เพราะค่ากล่องก็ 40 แว้ว
ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว บริการแบบถึงๆ ใจ กันไปเลย

ดอกทองโยนี เสน่ห์มหานิยมแบบกระถาง (2).jpg.jpg

ว่านดอกทองเขมร ตัดรอบขุดวันพุธ ส่งพฤหัส
ดอกทองเขมร เสน่ห์มหานิยม (1).jpg

ดอกทองโยนี 40.-/หัว
ดอกทองโยนี เสน่ห์มหานิยม กาหลงด็อตคอม 1.jpg.jpg

ดอกทองโยนี เสน่ห์มหานิยมแบบกระถาง (3).jpg.jpg
ว่านดอกทองโยนี ตัดรอบขุดวันพุธ ส่งพฤหัส คัดแบบแทงหน่อมาให้เลย ส่งพร้อมกระถาง 2.5 นิ้วคิดเพิ่ม 10 บาท/กระถาง = 50 บาท/หัว
(เพิ่มค่าส่งเหมาๆ อีก 10 บาท

ดอกทองโยนี เสน่ห์มหานิยมแบบกระถาง (4).jpg.jpg

รดน้ำสองวันครั้ง อย่าแฉะมาก เดี่ยวไม่นาน ใบจะงอกขึ้นมา โยนีก็จะเริ่มบวมใหญ่ เต่งตึง เขียวๆ วันสองวันแรก โดนแดดสัก 50% หลังจากนั้นไม่ต้องโดนแดดมากนัก รำไร อยู่ได้สบายมาก เลี้ยงง่าย ตายยาก เหมือนเจ้าเมือง die another day
ดอกทองโยนี เสน่ห์มหานิยมแบบกระถาง (1).jpg.jpg

โอนเงินแล้วแจ้งทาง PM ได้เลย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 13-6-2014 00:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองเคยกินดอกมันมั้ยครับผม

ผมมีปลูกไว้หน้าบ้านเหมือนกัน  คิดไว้ว่าถ้าออกดอกจะเด็ดกินซะเลย

เผื่อสาวๆมารุมตอมละเกิดอารมณ์ 555

แต่กลัวมันมีพิษ ชักแง๊กๆขึ้นมาแย่เลย
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-6-2014 09:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
hamakpure ตอบกลับเมื่อ 13-6-2014 00:32
ท่านเจ้าเมืองเคยกินดอกมันมั้ยครับผม

ผมมีปลูกไว้หน้ ...

แค่นำมันออกมาถ่ายภาพ ก็สัมผัสถึงอะไรบางอย่าง แบบว่า... นั่นแหละตามที่คิดกันอ่าค่าา
BeerSukhothai โพสต์เมื่อ 13-6-2014 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดอกทองเขมรมีตัวผู้ตัวเมียเหมือนกับดอกทองทั่วไปหรือเปล่าคับ

แสดงความคิดเห็น

cho
ตัวผู้ ตัวเมีย จะเป็นอีกสายพันธ์หนึ่งค่ะ  โพสต์เมื่อ 14-6-2014 11:34
karn โพสต์เมื่อ 13-6-2014 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีลูกสาวปลูกได้ไหมครับ ( หวังวัตถุประสงค์ ช่วยด้านเสน่ห์เรียกลูกค้าเข้าร้านน่ะครับ )
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-6-2014 15:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 14-6-2014 11:33
karn ตอบกลับเมื่อ 13-6-2014 10:54
มีลูกสาวปลูกได้ไหมครับ ( หวังวัตถุประสงค์ ช่วยด้านเส ...

อย่าไปคิดมากถึงคำว่า ดอกทอง ความหมายเชิงลบที่คนทั่วไปเขาเชืี่อกันทั่วไปดีกว่าค่ะ ชาวกาหลงเราต้องรู้ถึงด้านคุณประโยชน์ด้านการดึงดูดผู้คนเข้ามา  ผู้คนหลากหลายก็หมั่นแวะเข้ามาเยี่ยมเยียน ถือว่าเป็นมงคลของการค้าขายเลยทีเดียว ส่วนเรื่องลูกสาวนั้น เข้ามาเยอะ คุณพ่อก็ช่วยคัดสรรไปในตัว ว่านออกดอกก้อเก็บไว้เป็นสิริมงคลตามตวามเชื่อ ยังมีว่านดอกทองพันธ์ุอื่นๆ อีก กลิ่นงี้ อสุจิ ชัดๆ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-6-2014 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดแล้วนะคะ!!
นิลตวา1 โพสต์เมื่อ 15-6-2014 18:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายมาช้า..อดไป T_T ถ้าพอมีแบ่งมาอีกก็ดีนะครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-6-2014 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นิลตวา1 ตอบกลับเมื่อ 15-6-2014 18:08
เสียดายมาช้า..อดไป T_T ถ้าพอมีแบ่งมาอีกก็ดีนะครับ  ...

ทิ้งเบอร์โทรไว้ทาง PM นะคะ คืนนี้ เจ้าเมืองจะติดต่อกลับไปค่ะ ต้องไปดูตอนมืด เดี่ยวตัวดำ ฮ่าๆ
นิลตวา1 โพสต์เมื่อ 16-6-2014 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
cho ตอบกลับเมื่อ 16-6-2014 13:49
ทิ้งเบอร์โทรไว้ทาง PM นะคะ คืนนี้ เจ้าเมืองจะติดต่อก ...

ครับ...ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 18-6-2014 08:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 18-6-2014 08:49

ส่งไปครบทั้งสองรอบแล้วนะคะ ไม่ไหวแล้วค่า ขุดว่านปวดเอวไปโหม้ด อาทิตย์หน้าค่อยว่ากันใหม่นะ ไปจองกันในเมืองฯ คงต้องหนีไปหาป้าหมูที่หัตถศาสตร์ หมอนวดประจำตัวเจ้าเมืองก่อนซะแล้นน โอยยย!

รอบแรกไปแล้ว
ดอกทองเขมร khalong.jpg

รอบสองเมื่อวาน
ดอกทองเขมร เสน่ห์มหานิยม.jpg

เจ้าเมืองพักยก
DVD โพสต์เมื่อ 18-6-2014 11:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาด้วย 4ต้นครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 23:48 , Processed in 0.289610 second(s), 11 queries , File On.