เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์เทสเครื่องรางไหนผมขอลองเทสหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
pinne โพสต์เมื่อ 30-5-2014 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
akkawat โพสต์เมื่อ 31-5-2014 00:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องใจถึงแบบนี้ สุดยอดครับ
mrchu โพสต์เมื่อ 31-5-2014 08:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกผู้ชายตัวจริง...แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้ครับ 36660_1.gif
tak2012 โพสต์เมื่อ 31-5-2014 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นายแน่มาก
 เจ้าของ| naksujook โพสต์เมื่อ 31-5-2014 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ผมได้ไปบูชาหุ่นมา วันอาทิตย์ ว่าจะไปหาขอเบอร์ผู้หญิงที่ บิ๊กซีสะพานใหม่ครับใครว่างๆแวะไปทักผมได้นะครับ
ชั้นล่างสุด ร้านอาหาร ได้เบอร์ไม่ได้เบอร์ยังไงจะรีวิวให้ดูนะครับ วันอาทิตย์

[img]%5Bimg%5D[/img][/img]

แสดงความคิดเห็น

เอาใจช่วยคับ  โพสต์เมื่อ 18-2-2015 14:32
DVD โพสต์เมื่อ 31-5-2014 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้วว  สงสัยต้องส่งของไปให้ลองหน่อยแล้ว
loverboy โพสต์เมื่อ 31-5-2014 17:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมชอบจริงๆเลย พี่นี่เจ๋งมากๆครับ จะรอชมนะคร้าบบบบ
neverever โพสต์เมื่อ 31-5-2014 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไม่หล่อ แต่มีเงินจีบสาวไม่ยากครับ ได้ผลดีกว่าเครื่องราง
 เจ้าของ| naksujook โพสต์เมื่อ 31-5-2014 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในความคิดของผมส่วนตัวแล้ว ผมอยากจะรีวิว อันไหนที่เขาว่าดี สุดยอด ผมจะลองด้วยตัวผมเอง แต่ติดที่ทุนทรัพย์ ถ้าผมรีวิวแล้วมันไม่เกิดขึนจริงตามที่พูด กล่าวกัน อาจารย์ อาจจะเสียชื่อเสียงได้ ผมเลยไม่ค่อยอยากจะทำแบบนี้เท่าไร เอาเป็นว่า ส่ง pm มาบอกผมแล้วกันว่าอยากให้ทดสอบอะไร ผม จะได้หามาบูชา เอาไส้ใช่กับตัว ใช้จีบสาวในที่ทำงานของผม หรือตามที่ต่างๆ
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 1-6-2014 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากให้พี่ลอง ตะกรุดเพชรพญาธรหลวงพ่อ ออด วัดอัปสรสวรรค์ครับ  ผมมีชิ้นนึง เดี๋ยวผมส่งให้พี่ลองเลยละกัน เพราะผมเช่ามา วันแรกดันทำผิดครู คือถุยน้ำลายลงชักโครก เพราะวันนั้นไปถอนฟันมาพอดีเลยต้องถุยผ้าก๊อตลงส้วม ลืมว่าครูบาอาจารย์ท่านห้าม  เดี๋ยวผม PM ไปหาท่านครับ ให้ไปลองฟรีๆครับ แต่ท่านต้องคืนผมนะ
 เจ้าของ| naksujook โพสต์เมื่อ 1-6-2014 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ๋อไม่ต้องกังวลครับคืนแน่นอนครับ  ถ้านัดเจอกันมันก็ไม่มีปัญหา ผมเป็นคนได้เบอร์ยังไงผมก็ได้ผลประโยชน์อยู่แล้ว
mummamman_P โพสต์เมื่อ 1-6-2014 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆ มี คิวซีประจำที่นี่แล้ว
chonnarat โพสต์เมื่อ 2-6-2014 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Like ครับ
taneenarak โพสต์เมื่อ 2-6-2014 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บางทีผู้หญิงไม่ได้ชอบคนหล่อนะ แต่ชอบคนที่จิงใจ ไม่โกหก และไม่เจ้าชู้ หน้าตาไม่จำเป็น(มั๊ง)
phoewan โพสต์เมื่อ 5-6-2014 00:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าของกระทู้ครับ

กระผมว่าตัวท่านนั้นแรงกว่าเครื่องรางที่ท่านถือซะอีก ถ้าผมเป็นผู้หญิงที่ท่านขอเบอร์แล้วมาอ่านเห็นความกล้าของท่าน ผมอาจตอบรับรักท่านนะ แต่พอดีผมไม่ใช่ ผมเลยอยากให้ท่านได้ลองวัตถุมงคลตามที่ท่านปรารถนาจะลองนะท่านนะ ผมระบุเจาะจงเอาชื่อน้องมิ้นที่ท่านขอเบอร์มาได้นั่นแหละท่าน  ท่านโทรหาผมนะท่านนะผม PM เบอร์ไปให้แล้ว นัดกันได้เลย ผมนับถือความกล้าท่านเป็นทุน แม้ไม่รู้จักกันส่วนแต่ผมก็อยากคบหาท่านไว้  แล้วเราไปลองกันท่าน อย่างน้อยท่านก็ไม่หน้าแหกคนเดียวผมแหกพร้อมท่านด้วย

โชคดีครับ

แสดงความคิดเห็น

หน้าแหกไปพร้อมกัน 555  โพสต์เมื่อ 25-2-2015 12:04
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 00:42 , Processed in 0.552821 second(s), 7 queries , File On.