เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผมว่าเรามารวบรวมเครื่องลางที่ใช้ได้จริงจากการที่เราลองด้วยตนเองดีกว่าไหครับ

[คัดลอกลิงก์]
mrchu โพสต์เมื่อ 29-5-2014 08:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mrchu เมื่อ 29-5-2014 08:01
mrchu ตอบกลับเมื่อ 27-5-2014 15:47
ถ้าเครื่องรางฯต้องยกให้
พี่แพะหลวงปู่อาด วัดบุญสัมพ ...

ขวารุ่นหนึ่งเนื้อนวะ ตะกรุดสาริกาคู่ครับ
ซ้ายรุ่นหล่อโบราณเนื้อเงิน(รุ่น3)ครับ
ส่วนรุ่น2 จะเป็นผังแร่เกาะล้านครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
neotype โพสต์เมื่อ 29-5-2014 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neotype เมื่อ 29-5-2014 16:49

ตะกรุดเมียมากครับ
ไม่รู้ใช่ของจริงมั้ย ขอคนคอนเฟิร์มที

คอนเฟิร์มทีครับ

คอนเฟิร์มทีครับ

แสดงความคิดเห็น

DVD
สีผงเหมือนของผมเลยครับ รุ่นแรกไม่ตอกโค้ก รึป่าว  โพสต์เมื่อ 29-5-2014 17:59
neotype โพสต์เมื่อ 29-5-2014 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
neotype ตอบกลับเมื่อ 29-5-2014 16:46
ตะกรุดเมียมากครับ
ไม่รู้ใช่ของจริงมั้ย ขอคนคอนเฟิร์ ...

รุ่นแรกตอกโค้ดอาคับ  ในรูปจาเหนโค้ดไก่อยู่ตรงกลางอาคับ

DVD
ผมก็นึกว่ารอยแป้ง ไม่กล้าฟันธงว่าเป็นตราไก่ ได้มากี่บาทครับ ใช้ไม่ดีแลกกับผมได้นะ รุ่นแรกไม่มี ไก่ 555   โพสต์เมื่อ 29-5-2014 19:02
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 29-5-2014 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
neotype ตอบกลับเมื่อ 29-5-2014 18:42
รุ่นแรกตอกโค้ดอาคับ  ในรูปจาเหนโค้ดไก่อยู่ตรงกลางอ ...

ถ้ามีกลิ่นหอมๆ ของแท้ครับ เหมือนของผมเลย

จิงๆมียันต์ ของพระอาจารย์ที่นับถืออีกอันนะครับ เมตตามหาเสน่ห์ ไม่รู้มีใครรู้จักไหม ท่านชื่อพระคิด อันน   โพสต์เมื่อ 29-5-2014 20:33
หอมนะครับ กลิ่นโชยออกมาเลย แต่ไม่ค่อยได้แขวนเดี่ยว ใส่กิ๊บเหน็บกระเป๋าเสื้อแล้วก็แขวนขุนแผนกรุ ไม่รู้โ   โพสต์เมื่อ 29-5-2014 20:17
DVD
ของผมรุ่นแรกไม่โค้ดไม่เห็นหอมเลยครับ เฉยๆก็กลิ่นทั่วไปของวัตถุมงคล  โพสต์เมื่อ 29-5-2014 19:59
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 29-5-2014 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้มาแรกๆ หอมมากครับ ขนาดผมไม่ได้พกเพราะยังไม่เลี่ยม ตอนเลิกงานเดินเข้า seven ยังได้กลิ่นตะกรุดติดตัวอยู่เลย (อาจจะอุปทานไปเองก็ได้)
แต่พอเอาไปเลี่ยมกันน้ำ แล้วกลิ่นไม่ออก เงียบกริปเลย พกเดี่ยว อาทิตย์นึงไม่ไหว เจาะกรอบเลี่ยมออก ปรากฎว่าได้ผล คือ ดึงดูดคนที่เราแอบมองอยู่ให้มาคุยกับเราเอง มองเราบ่อยๆ แสดงออกบางอย่างที่ปกติไม่น่าแสดงออกกับเรา แต่บังเอิญว่าน้องเค้ามีแฟนแล้ว เราเลย ต้องทำใจครับ
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 29-5-2014 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ของผม ชิ้นนี้หละได้แฟนคนแรกเลย
neotype โพสต์เมื่อ 2-6-2014 15:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พกแขวนคอไว้ ไม่ได้เข้าไปคุยเองหรอกครับ ก็มีสาวๆมองบ้าง แต่อย่างว่าผมขี้อาย ไม่ได้ค่อยเข้าไปคุยสานต่อสักเท่าไหร่ 55555
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 2-6-2014 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
neotype ตอบกลับเมื่อ 2-6-2014 15:37
พกแขวนคอไว้ ไม่ได้เข้าไปคุยเองหรอกครับ ก็มีสาวๆมองบ ...

เหมือนกันเลย แต่ผมรอเจอคนที่ใช่ คนที่โสด(จริงๆ) และผมพร้อมกว่านี้ ผมค่อยจะจีบ ตอนนี้รอจังหวะอยู่
shanti โพสต์เมื่อ 4-6-2014 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเรา เราเป็นพวกสงสัย เชื่อครึ่งไม่เชื่อครืง ใช้บ้างไม่ใช้บ้าง
แต่เรารู้สึกจะถูกโฉลกกับว่านมากกว่านะ

ขุนแผนหมื่นทัพ - ไม่รู้สึกอะไรเลย แต่พอเอาให้คนอืนไป เค้ามีประสบการณ์นะ
แม่ยั่วเมือง - มาวันแรกมีประสบการณ์เลย ช่วงสัปดาห์แรกได้เรื่องอยู่นะ แต่หลังจากนั้นเงียบ ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน มีวิธีปลุกมั้ยคะ ใครรู้บอกที

ขุนแผนปู่หมอนาค - ปะฉะดะ 2  ขุนแผน 7 ท่า น้ำมันเทพรัญจวน ขุนแผนพรายกระซิบ  

ปะฉะดะ 2 ขุนแผน 7 ท่า น้ำมันเทพรัญจวน  เราเห็นผลค่อนข้างมาก ขยันสวดคาถาที่เค้าแนะนำมา แต่ต้องปล่อยวางนะ คือตั้งใจสวด แต่พอสวด+ อธิษฐานเสร็จ ก็เลิกคิดไปเลย อย่าไปนึกถึงอีก ทำใจกลางๆ ถ้าไปหมกมุ่น ไม่เห็นผล

ขุนแผนพรายกระซิบ เราใช้ตอนไปเล่นคาสิโนที่นิวซีแลนด์ เกิดมาไม่เคยเล่น ลองเล่นสลอทแมชชีน ได้ทุกครั้ง ก่อนเล่นเรากำไว้ในมือ ตั้งจิตดีๆ แต่เราขอแค่ให้ได้กำไร ได้เท่าไหร่ไม่ว่า ถ้าได้แล้วเดี๋ยวเราหยุด  ได้จิงๆ เราไปเล่นมาสี่ห้าวัน ได้ทุกวัน มากน้อยแล้วแต่ แต่วันสุดท้ายเราเสียเพราะพอเล่นได้กำไรแล้วเราเล่นต่อ ไม่ยอมหยุด เสียเลย 55

แม่พิม วัดท้องไทร  อันนี้ไม่แน่ใจ บางครั้งเหมือนจะใช่แต่ก็ไม่รู้บังเอิญรึป่าว เลยไม่กล้าฟันธง จะมีอยู่ครั้งนึงที่เราขอพร แล้วเราลืมไปเลย พอสิ่งที่ขอเป็นจริงขึ้นมาในวันนั้นแหละ เราแบบตกใจเลย

สรุป คงแล้วแต่ว่าใครถูกโฉลกแบบไหน แต่ที่แน่ๆ พอเราปล่อยวางไม่ไปกดดันมากส่วนใหญ่จะมีอะไรให้ตกใจเสมอ

kiddee โพสต์เมื่อ 4-6-2014 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดเมียมาก ของผมไม่เห็นต้องเจาะอะไรเลย ประสบการณ์ดีขนาดแฟนต้องขอดูว่าห้อยอะไรติดตัวในวันนั้น ผงหลวงปู่คง อาจารย์ชุมดีอยู่แล้ว
tong117 โพสต์เมื่อ 3-9-2014 15:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แปลกนะ ไม่เห็นมีใคร บอกว่า พราย59 ตน. อ. เปล่ง
บ้างเลย
Paladin00 โพสต์เมื่อ 3-9-2014 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tong117 ตอบกลับเมื่อ 3-9-2014 15:12
แปลกนะ ไม่เห็นมีใคร บอกว่า พราย59 ตน. อ. เปล่ง
บ้างเลย ...

ของ อ.เปล่ง เป็นของที่รู้ๆกันอยู่แล้วครับ ไม่จำเป็นต้องแนะนำกัน คนที่เคยใช้(ของจริง) ต่างก็รู้กันดีครับ

ส่วนของที่เอามาเล่ากัน ส่วนใหญ่จะเป็นการแนะนำของที่หลายคนมองข้ามมากกว่า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 17:30 , Processed in 0.354071 second(s), 14 queries , File On.