เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3428
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ได้ขุนแผนหมื่นทัพมาแล้วครับ คล้อง มึนหัว เหมือนไม่ค่อยสบายเลย

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์ได้ขุนแผนหมื่นทัพมาแล้วครับ คล้อง มึนหัว เหมือนไม่ค่อยสบายเลย ของผมไม่มีลายเซ็นต์ด้านหลังนะครับ

2

2

1

1
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
bomp โพสต์เมื่อ 7-5-2014 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bomp เมื่อ 11-5-2014 09:16

มาแอบบอกว่าอาจารย์อ้วนมีวัตถุมงคลอีกอย่างที่ได้ข่าวว่าแรงเหมือนกัน คือปลัดขุนทรัพย์เจ้าเสน่ห์ ที่อยู่ในรูปด้านบนครับ ไม้ที่นำมาทำคือไม้ต้นคูน จากอุทยานป่าไม้ ซึ่งเกิดฟ้าผ่าทำให้ต้นไม้บริเวณนั้นตายหมด แต่เหลือต้นคูนต้นเดียวที่ไม่ตายในบริเวณนั้นและต่อมาก็ยืนตาย อาจารย์อ้วนจึงได้นำไม้ต้นตูนนี้มาด้วยความยากลำบาก แล้วมาแกะเป็นปลัดขุนทรัพย์เจ้าเสน่ห์ จากนั้นก็นำมาทำพิธี ด้วยความแรงของปลัดขุนทรัพย์เจ้าเสน่ห์ทำให้ขวดโหลของอาจารย์อ้วนแตกไป 4 ใบ อาจารย์จึงนำปลัดขุนทรัพย์เจ้าเสน่ห์ไปแช่ไว้ในน้ำมันเสน่ห์ (ไม่งั้นอาจจะแตกเป็นใบที่ 5) รุ่นนี้สร้างแค่ 100 ตัวเท่านั้น สร้างเพื่อเป็นที่ระลึกในงานไหว้ครู ปี 2556 ส่วนเรื่องความแรงใครที่ไปพบอาจารย์หรือไปบูชากับอาจารย์สามารถสอบถามกับท่านได้เลยครับ (ผมแนะนำเลยรุ่นนี้ ใครที่ศรัทธาในอาจารย์อ้วน ศรัทธาในแรงครู ไม่ควรพลาด ผมไม่ได้ประโยชน์อะไรกับการแนะนำนะครับ แค่อยากให้มีของดีเอาไว้ใช้กันครับ)

ฝากอีกนิดนะครับคนที่พลาดตะกรุดนะโคตรมีเงิน มาบูชารุ่นนี้ไว้ก็ดีนะครับ
หลายๆคนหาข้อมูลรุ่นนี้ไม่เจอก็ไม่ต้องแปลกใจนะครับเพราะว่าวัตถุมงคลอาจารย์อ้วนไม่ค่อยมีการโฆษณาวัตถุมงคล จะรู้กันเฉพาะลูกศิษย์กับผู้ที่ศรัทธาอาจารย์อ้วน เมื่อนำไปใช้แล้วเกิดประสบการณ์จึงได้บอกต่อๆกันครับ ซึ่งตามSloganที่ว่า "แรงครู เรารู้ เราจึงบอก" เหตุการณ์ใดไม่เกิดขึ้นจริงจะไม่เอามาพูด ไม่มีการยกเมฆใดๆทั้งสิ้น วัตถุมงคลอาจารย์อ้วนคนที่บูชาต่างรู้และสัมผัสได้ด้วยตนเอง

*** ถ้าผมให้ข้อมูลที่ผิดพลาดส่วนไหนขอท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะเพื่อจะแก้ไขให้ถูกต้องนะครับ***
hamakpure โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลี่ยมทองงามจริงๆครับ
DVD โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีแต่หนักมาก ทั้งๆที่แขวนเดี่ยว พอถาม อ อ้วน ท่านบอกว่าเค้าทำให้เรารู้ว่าเค้ามีตัวตนไง

ถ้ายอกหา ให้เอาพระมาพนมมือบอกเค้าว่า ทราบแล้วครับว่าท่านมีตัวตน ขอให้อาการเมื่อยคอนั้นหายไปทีครับ

แล้วก็หายจริง หลังจากวันนั้นห้อยแล้วเบาปกติเลย
bomp โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปกติครับ บางคนก็เคยเกิดแบบนี้ อาจจะเป็นการปรับธาตุในร่างกาย ให้บอกกล่าวขุนแผนหมื่นทัพ กุมารพลายเพชร กุมารพลายบัว ดวงจิตอันเป็นทิพย์ที่สถิตในขุนแผนองค์นี้ เดี๋ยวก็หายครับ
วันก่อน ก่อนผมจะนำไปเลี่ยมก็แวะไปหาเพื่อนคนนึง เพื่อนคนนี้เขาจะมีความรู้สึกไวต่อวัตถุมงคลมาก เราก็ดันเอาขุนแผนหมื่นทัพให้เพื่อนดู ฝากเพื่อนถือไว้ ตอนนั้นเป็นช่วงเที่ยงๆ พอห่างกันไม่ทันไรเพื่อนรู้สึกเวียนหัวช่วงบ่ายเลยต้องลางานเลย แต่ไม่ถึงกับป่วยนะ อีกวันก็ไปทำงานได้ตามปกติ
วันนี้ได้ตะกรุดนะสวาท รุ่น 2 กับ ปลัดขุนทรัพย์เจ้าเสน่ห์ มา อาจารย์ส่งมาเมื่อวันเสาร์ก็มาถึงวันนี้พอดี แค่สัมผัสวัตถุมงคลของอาจารย์ผมก็เริ่มรู้สึกเวียนหัวแล้ว (เหมือนจะเว่อร์นะแต่เป็นเรื่องจริง เคยอ่านเจอว่ามีคนบูชาวัตถุมงคลของอาจารย์อ้วนเกิดอาการแบบนี้พึ่งจะมาเจอกับตัว) เลยบอกกล่าวครูบาอาจารย์ และสิ่งที่อยู่ในวัตถุมงคลนี้ แล้วก็ค่อยๆดีขึ้นครับ

แสดงความคิดเห็น

ปลัดอะแรงนะ ลองใช้คาถาส่งดู  โพสต์เมื่อ 7-5-2014 01:02
DVD
ตะกรุดนะสวาท รุ่น 2 ดีไหมครับเห็นมีคนแนะนำมาเหมือนกัน  โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:30
bomp โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

DVD
ตะกรุดสวยดีครับ แต่มันยาว 2นิ้วครึ่งพกยังไงอะครับ  โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:44
bomp โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
bomp ตอบกลับเมื่อ 6-5-2014 17:28
ปกติครับ บางคนก็เคยเกิดแบบนี้ อาจจะเป็นการปรับธาตุใ ...

ผมก็ยังไม่รู้เลยครับว่าดีไหม พึ่งบูชามาครับ แต่เห็นคนเขาเกิดประสบการณ์กันเยอะเลยจะลองบูชาดูครับ ถ้าสนใจแนะนำให้รีบบูชานะครับก่อนที่ราคาจะขึ้นไปมากกว่านี้

DVD
ขอบคุณที่แนะนครับ  โพสต์เมื่อ 6-5-2014 17:51
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 7-5-2014 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมไม่มึนหัว แต่ตอนไปเลี่ยม ใส่กระเป๋าเสื้อด้านซ้าย รู้สึกอกซ้ายจะร้อนๆ ครับ ซึ่งผมรู้สึกแบบนี้กับขุนแผนพรายกุมารหลวงปู่ชื่นด้วย
naithai โพสต์เมื่อ 10-6-2014 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลี่ยมออกมา สวยจังคับ
gulazank โพสต์เมื่อ 11-6-2014 14:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้ประมาณสองสัปดาห์แล้วสงสัยคงต้องอาราธนาไว้บนหี้งแล้วก็หาชิ้นที่ถูกโฉลกกับตัวเองชิ้นใหม่แล้วครับ

รีบร้อนไปไหมครับ อย่างน้อยๆก็1เดือนน่าจะดีนะครับ อย่างของ อ.เปล่งท่านยังบอกอย่างน้อย2เดือนเลย   โพสต์เมื่อ 11-6-2014 17:03
gulazank โพสต์เมื่อ 11-6-2014 19:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
gulazank ตอบกลับเมื่อ 11-6-2014 14:53
ผมได้ประมาณสองสัปดาห์แล้วสงสัยคงต้องอาราธนาไว้บนหี ...

ครับคงจะจริงงั้นต่อเวลาพิเศษ
naithai โพสต์เมื่อ 8-9-2014 18:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เก็บเงิน เลี่ยมทองแบบท่านเจ้าของกระทู้มั้งดีกว่า สวยงามมากๆ ช๊อบ ชอบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 17:09 , Processed in 0.428235 second(s), 18 queries , File On.