เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7211
51
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดเมียมากรุ่นแรก ลป. จักร ไม่ตอกโค้ด ทำพรหมจรรย์ผมขาดยุ่ยเลย

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 15-2-2014 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 8-3-2014 11:58

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 15-2-2014 17:43

กระทู้นี้ 18+ นะครับ

หลังจากบูชา ตะกรุดเมียมากได้ประมาณ 1 อาทิตย์ ก็แขวนคอเลย แขวนเดียวประจวบเหมาะใกล้ วาเลนไทน์ จึงชวน เพื่อนคนที่จีบ(ชวนแม่สื่อ) เพราะตอนวันไปชวน คนที่ผมจีบไม่อยู่ในอ๊อฟฟิต สมมุติว่าชื่อ เจน นะครับ แม่สือ นามสสมุติว่า บี นะ

ก็ตกลงกันเรียบร้อย พอถึงเย็นวันที่ 14 ที่อ๊อฟฟิตเค้าทำงาน แต่เป็นโอทีนะ พอใกล้เลิกงานผมเตรียมแขวนตะกรุดเมียมากไว้เลย    และได้เอาสีผึงดอกทอง ป้ายที่ช่องแอร์ฝั่งคนนั่ด้วยไปจำนวนหนึ่ง  แล้ว ขับรถไปรอที่อ๊อฟฟิต ปรากฏว่า ลงมาทั้ง เจน ละ บี ผมเลยเอ่ยปากชวนเจนด้วย เพราะอย่างน้อยๆเราก็จีบเค้าอยู่แม้ยังไม่ติดก็ตาม   ก็เลยไปเพราะลูกตื้อของ บี แบบ ไปเถอะๆๆพี่เค้ามารับแล้ว

ก็เลยไปกันหมด แต่ผมไม่นึกว่าเค้าจะไปด้วย เพราะดูทำท่าจะจีบไม่ติด แต่ผมเตตรียมดอกกุหลาบไว้แล้วในเกะหน้า 1 ดอก กะเซอร์ไฟร แม่สือ ก็กะจะเบนเข็มไปจีบ แม่สือแทน  พอที่นี้ทำไง จะให้ คนที่ผมจีบก็ไม่ได้แล้ว เพราะเดียวรู้ว่าจะจีบบี แน่ๆ เลยเงียบๆไว้ เพราะสถานการ์ณแบบว่าไม่ได้เตรียมให้ตัวเธอเองแนๆ  คือผมยังหวังในตัวคนที่ผมจีบอยู่

ก็ขับๆไป เร่งแอร์ไป ก็เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นนะ  แต่ผมลองชวนคุยกับเจน(คนที่ผมจีบ) เป็นไงบ้างเหนื่อยไหม ขนาดวันหยุดยังมาทำโอเลยขยันมากเลยนะจ๊ะ   เค้าก็ตอบปกติ แต่ตอบแบบคุยได้เรื่อยๆ ไม่เหมือนตอนแรกที่ไปจีบ ถามคำตอบคำ

คุยกันจนลืมไปเลยว่า บีก็อยู่ในรถ แบบไม่ได้สนใจบีเลย เพราะผมชอบเจนมากกว่าบี  พอถึงที่ก็ ทำบุญกัน ทั้งสองคน เดินคนละข้างซ้ายขวา    โอ้วววววววว อยากได้แบบนี้มานานแล้วว แต่ไม่กล้าจับมือถือแขนไรกัน แต่เค้าจับชายเสื้อแทน มีแต่คนมองนะ ใส่ตะกรุดเมียมาก แล้วดูเรามั่นใจมากขึ้นกล้าหม้อ กล้าคุยมาก ทั้งที่เป็นคนคุยไม่เก่งกับสาวๆ คงงี้มั้งถึงยังไม่มีแฟนเลย จะมีก็แค่คุยๆกันไม่ถึงกับคบ   แต่ทั้งคู่ไม่มีทีท่าจะตีกันนะ อาจจะเป็นเพราะเพื่อนกันด้วย   ระหว่างนั้นผม ท่องแต่ อุปปะสัมปะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  พอทำบุญเสร็จ ก็ไปหาไรกินกัน 3 คน พอขึ้นรถ บีถาม พี่อธิฐาน ขอไรหรอ
    ผมบอกขอให้มีครอบครัวซักที  บีบอกแหม่ นึกว่าจะขอเรื่องงาน  ผมเลยบอกว่า งานนะมีแล้ว ก็เลยขอในสิ่งที่ยังไม่มีก็คุยเรีอยๆ จนไปถึงร้าน ก็กิน ปกติ มีคีบของไปให้ เจนบ้าง คีบให้ บีบ้าง   แปลกนะ ความประหม่าผมหายไปไหนหมด ทั้งที่เราเป็นคนขี้ประหม่ามาก      ก็กินไปคุยเรื่องสมัยเรียน จบไรมาเรียนไรมาถึงมาทำงานแบบนี้ กัน แต่ไม่ทันถาม รร ประถม มัธยมนะก็สร่างความประทับใจให้ เจนไปเรื่อยๆ จนแบบว่า เจนคงใจออ่นมาบ้างหละมั้ง

พอถึงเวลาต้องไปส่ง บ้านเจนใกล้กว่าเลยส่งเจนก่อน  พระเจ้าไม่มีใครอยุ่บ้านเลย อยุ่คนเดียว โคตรได้บรรยากาศเลย  แต่เจนชวนเทียวบ้าน มุมนั้นมุมนี้ ในใจคิด รู้งี้ไปส่ง บี ก่อนดีกว่าวุ้ย อย่างน้อยพอมาส่งเจน น่าจะได้อยู่กัน 2 ต่อ 2 บ้าง

ประมาณว่าพลาดแล้ว  ก็ดูรูปอัลบัมสมัยเรียน สมัยเด็กๆ ของเจนไปพร้อมทั้งขำ ไป  พอถึงเวลาส่งบี ผมก้ให้บีมานั่งหน้า และแกล้งวานบีหยิบของในแกะหน้าให้หน่อย พอเปิดมาเจอดอกไม้ ยิ้มใหญ่เลยผมบอกว่า เราให้เธอนะหาได้แค่นี้อะ มันไม่ได้เตรียมตัว แถมเร่งแอร์ให้กลิ่นว่านดอกทองออก    พอไปพ้นบ้านเจน บีถามว่าไปถึงไหนกันละพี่ ผมบอกไรนะถึงไหนหมายถึง
เค้าบอกพี่กับเจนนะไปถึงไหนแล้ว  ผมบอกว่าโอยยังไม่ไปไหนเลยเบอรโทรยังไม่ได้เลย จะถอดใจแล้วสงสัยเค้าไม่มีใจอะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +14 หลง +16 ร้อนแรง +57 เสน่ห์แรง +8 ย่อ เหตุผล
cho + 20 เมียเยอะละ
kiddee + 19
hamakpure + 8 + 8 + 8 + 8 ยอดเยี่ยมเลยครับ
boygirl2013 + 6 + 8 + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Mr.Lover โพสต์เมื่อ 23-2-2014 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Mr.Lover เมื่อ 23-2-2014 13:08
น่าเสาะหามาเหน็บเอวเป็นอย่างยิ่ง

กำลังตามหางั่งของหลวงปู่สรวงอยู่เลยครับ สงสัยต้องเปลี่ยนเป้าหมายใหม่ซะแล้ว
ghostmaster โพสต์เมื่อ 16-2-2014 14:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแรงกันจริง แต่สีผึ้งพรายจะทาตัว ซักเดือนหนึ่งทำน้ำมนต์รดตัวเอง ผสมน้ำอาบบ้างนะครับ
ธาตุของพรายในวัตถุมงคล โดยปกติเขาจะให้แรงเขาไม่ได้ล้างอาถรรพ์มาจนหมด
เอามาป้ายตัว มันซึมเกาะในร่างกายครับ ระยะยาวจะเป็นปัญหา ถ้าจะใช้แนวนี้
อย่างต่ำเดือนละครั้ง ล้างตัวเสียบ้างเน้อ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยครับ  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 18:27
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 15-2-2014 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 15-2-2014 18:04

แล้วบี ก็ชวนคุยไปเรีอย จนถึง ตอนปะถมมัธยมเรียนไหน เพราะเมื่อกี้ตอนอยู่3 คนไม่ได้คุยว่า ประถม มัธยมเรียนไหน
พอผมบอกเรียน รร นี้ เค้าบอก เอ้ย รร เดียวกัน ก็เลยคุยว่า ตรงนี้ของ โรงเรียน ยังอยู่ไหม กลายเป็นอะไรแล้ว ทันกินข้าว ประถม จานหลุมไหมที่มีช่อง ข้าวช่อง แกง 5 ช่องไรนั่น เค้าบอกว่าทันนะๆก็เลยคุยสนุกกว่าตอนคุยกับเจนนะ เพราะผมสนทิกับเจนมากกว่า เพราะคุยทางเฟส ทางไลน์บ่อย แล้วเค้าก็ถามว่าพี่ กินเหล้า สุบบหรีป่าวผมบอกว่า เหล้าเคยกินแต่พอซื้อรถ ไม่เคยกินอีกเลย บุหรี่ไม่เคยเลย พนันบอลก็ไม่เล่น

บีบอก โห ผู้ชายไม่กินเหล้า ไม่สุบ ไม่พนัน มีด้วยหรอ โคตรเจ็งอะ ไอ้เจนวาสนาดีวะ มีคนแบบนี้มาจีบ ผมบอกผมก็เป็นแบบนี้หละ เลยไม่ค่อยได้ไปไหนไม่เจอใครๆเลยยังไม่มีแฟนด้วยหละ  พอเข้าหน้าซอยบ้าน ก็ทายปัญหามาเรีอย ก็ทายได้บ้างไม่ได้บ้าง  ขำๆๆ    พอถึงคำถามที่บีถามว่า เต่าอะไรเบาที่สุด  ผมทาย เต่านุ่น เต่าฟองน้ำ เต่า ญี่ป่น ลูกเต่าสารพัด ไม่ถุกเลย  เต่าไรอะบี  พอจังหวะนั้นถึงบ้าน แต่เจนบอกให้จอด หน้าบ้านคนอื่นนะ แล้วเดินเข้าบ้านแม่ พ่อนอนหลับไม่อยากให้ตื่น    ผมก็เลยว่า รีบส่งจะได้ไปหาเจน บีบอก เข้าบ้านก่อน ๆๆ เดียวเฉลย ผมบอกในใจไรวะ จะรีบกลับไปหาเจน ๆอยูคนเดียวด้วย  พอเปิดประตู้เข้าบ้านๆ เป็นไม้เก่า 2 ชั้น บีพาขึ้นห้องชั้น สอง ระหว่างนั้นเหยีบบันไดไป ไม้ดังเอียดๆ ไป บีบอก พี่เบาๆพร้อมทำปากจุๆ  พอถึงข้างบนเข้าไปเปิดไฟ เอ้ย ห้องนอนนี่หว่า เย้ดดดดดดดดดเข้  กลิ่นห้องนอนเป็นกลินตัวกลิ่นน้ำหอมที่บีใช้ โอยยยย กำหนัดทันทีเลยวุ้ย นึกในใจไม่ไปหาเจนก็ได้วะ  แล้วบีก็ไปนั่งเตียง แล้วเอื้อมไปหยิบ อัลบัมสมัยเรียนปะถม ว่าโรงเรียน จุดนี้ๆๆๆเป็นแบบนี้ แล้วผมเห็นโตะแป้งจะ ลากเก้าอี้ไป บีบอกบอกจุๆเดียวแม่ตื่น มานั่นนี่ แถมตบเตียง ปุๆๆ ผมสั่นไปหมดเลย ไม่เคยเจอสถานการณืนี้เลย ก็ดูรูปไป ดมกลิ่นเธอไป หอมชิบหายวะ ยาสระผม + กลิ่นตัวอ่อนๆ บอกได้เลยว่า ไอ้นั่นแข็งเลยเกรงไปหมดดูไปเรีิอยๆ ก็บอกว่าเออ แล้วเต่าไหรเบาที่สุดอะบี

เค้าบอกทายมาๆ ผมทายไป ลูกเต่า เต่าฟองน้ำ โอยยยย ไม่ถุกยอมๆๆ เต่าไรหรอ เค้าก็ทำปากพูดว่าเต่าเบาๆ ผมร้องหะเต่าไรนะ
แม่งเอนตัวมาข้างหูผม กระซิบ เต่า (ทำปากพูดว่าเต่าเบาๆ เข้าใจนะทุกคนที่อ่านอยู่) เขร้ ลมปากอุ่นๆ เข้าหู เต่าๆๆ

เจดดดด ใจเต้นรัวเลยวุ้ย ผมลองนึกถึงแม่ยั่วเมื่องของคุร cho ทันที บอกในใจว่าท่านผมไม่ไหวแล้ว ก็ แกล้ง หอมแก้มดู
เค้าไม่ว่าไร เลยหอมอีก หอมอีก แล้วก็ xxxx ก็จะ xx บีถามพี่มีไรป้องกันป่าว ผมบอกไม่ได้เตรียมอะผมไม่รู้ว่าจะมีวันนี้เลยไม่ได้เตรียมไว้  (แต่ในใจมีในรถนะ แต่ไม่บอกว่ามีกลัวเค้าหาว่าจะตั่งใจมา xx กัน) ก็เลยตามเลยไป

แต่ ไม่สุดอะ ระหว่าง xxx เตียงเหล็กน๊อตไม่แน่นมั้ง บ้านไม้ แม่งดังตามจังหวะ เอียดๆ ๆ ๆ ๆ   ผมบอกบีมันดังอะ บีบอกไม่เป็นไร ขออีกหน่อย ผมบอกจะดีหรอเค้ากลัวคนในบ้านได้ยิน บีบอก ขออีกหน่อย ผมนึกในใจทำไงให้มันไม่มีเสียงว้า ลองเบาๆดู มันก็มีเสียตามจังหวะ ผมบอกบีผมไม่ไหวแล้วเจ็บพอก่อน บีบอกอยางเดียวขออีกหน่อยๆ ผมบอกเดียวไว้ต่อครั้งหน้าที่อื่นนะสัญญาๆๆๆ ผมเจ็บ เตียงก็ดัง นะเดียวคนอื่นรู้ เลยขอหยุดทั้งที่ อยากต่อ บีก็เลยพาลใส่งอนนิดๆ ผมบอกนะๆๆพอก่อนเดียวคนในบ้านรู้ผมเลย ขอตัวกลับ แถมบอกถ้ากลับตอนนี้ไม่ต้องมาคุยเลยนะ ผมบอกอืมๆอยู่เป็นเพื่อนคุยบนเตียงไปก่อนดูรูปดูไรไปก่อน คุยจน เค้าอารมดี เลยกลับ ก็ค่อยๆย่องกลับ

พอกลับถึงผม lineไป ถึงแล้วนะ ผมบอกว่าเดียวเราคบกันนะ เธอเป็นผู้หญิงคนแรกของผม เดียวเรื่องเจนเราจะบอกเค้าเองว่าเราคบกับเธอ เค้าบอกจะดีหรอ ผมบอกมันต้องบอกดิ เราไม่ได้ตั่งใจเก็บเธอไว้นิ เราเปิดเผยเลยว่าเราคบเธอ แล้วเธอจะมีปัญหากันไหมเนี่ย วันจันทร์เราจะไปบอกที่อ๊อฟฟิต

ไม่รุ้ว่าครั้งนี้ เป็นเพราะวัตถุมงคลไหนนะ ทั้งตะกรุดเมียมาก ทั้ง สีผึงว่านดอกทอง ของคุณ tanoros  แต่ก็ขอบคุณทั้งหมดที่ผมมี มีแฟนซักที 30กว่า พรหมาจรรณ ไปหมดเลยอุตสารักษาไว้
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 15-2-2014 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวคุณเอง+เครื่องราง ไปพร้อมกัน ตับๆๆๆๆๆ (ปล.ถ้าอายุ30นั้นผมก็เป็นน้อง)
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 15-2-2014 18:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้แนวคิดมาอย่างนึง  นักแข่งรถ นอกจากจะใช้รถที่แรงแล้ว คนแข่งก็ต้องแรงเช่นกัน

จริงๆ อายอะ 30กว่า เพิ่งมีแฟน
gray โพสต์เมื่อ 15-2-2014 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยค่ะ นึกถึงพี่ชายก็มีแฟนคนแรกซึ่งก็คือภรรยาคนปัจจุบัน ตอนสามสิบกว่าๆเหมือนกัน

แบบว่าเทห์อ่ะ บอกกับแฟนว่าเธอเป็นคนแรกของเรา

DVD
ขอบคุณครับ ก็จริงนิ เธอคือคนแรกของเรา แต่เราไม่รู้คคนแรกไหม แต่ไม่เป็นไร อดีต ทำปัจจุบันให้มันดีพอคนเก่าไม่ต้องไปคุ้ยออกมา  โพสต์เมื่อ 15-2-2014 19:29
Blackhead โพสต์เมื่อ 15-2-2014 19:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blackhead เมื่อ 15-2-2014 19:41

ประสบการณ์แรงน่าจดจำ ยินดีด้วยครับสำหรับการเสียพรหมาจรรณ เป็นความเจ็บปวดที่งดงามครับท่าน DVD

DVD
ขอบคุณครับ ต่อไปคงต้องเอาใจเค้าให้ดีเหมือนเค้าเป็นคนพิเศษตลอด  โพสต์เมื่อ 15-2-2014 19:48
hamakpure โพสต์เมื่อ 15-2-2014 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับท่าน  แรงจริงๆครับ

ปล.ผมก็ยังอายุน้อยกว่าท่านครับพี่ชาย
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 15-2-2014 20:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อายเลยอายุน้อยกว่าประสบการณื คุณ hamakpure เพียบเลยนะ  ถ้ารู้จัก กาหลงเร็วกว่านี้คงมีครอบครัวไปนานหละ
kiddee โพสต์เมื่อ 16-2-2014 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยครับ สมหวังแล้วๆๆ

DVD
ครับ ตอนนี้เหือนเห่อแฟนอะ โทรไปปลุกตอนเช้าด้วย  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 07:53
mail โพสต์เมื่อ 16-2-2014 07:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมมากๆเลยครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 16-2-2014 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หุหุ มาแล้วสินะครับ ที่รอคอยมานาน ยินดีด้วยครับ ยาวไปๆเลยครับงานนี้ 555+

ตะกรุดก็แรง สีผึ้งก็ใช่ย่อยครับ

สีผึ้งเมื่อคืนก็เพิ่งเอาไปลุยมา แต่เหมือนจะดึงดูดเมียชาวบ้านเยอะไปหน่อย เลยไม่ได้ลุย ฮ่าๆๆ

DVD
ข้อเสียของการไม่พก เดียว คือ ไม่รู้ว่าสิ่งไหนช่วยเรา แค่ก็นะครับ โอกาศมาแต่ละทีไม่อยากพลาด เป็นไปได้ จะพก หมดเลยที่มี เสด็จแม่ยั่วเมือง ตะกรุดเมียมาก ตะกรุดนางตัฯหาสิบแสน สีผึงวานดอกทอง  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 12:25
 เจ้าของ| DVD โพสต์เมื่อ 16-2-2014 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีพึ่งคุฯพกทั้งตลับป่าวครับ หรือแบ่งมาพก ผมแบ่งมาพก อยู่ครึ่งนึ่งไม่ค่อยแรงเท่าพกทั้งตลับนะ ไม่รู้ พอแบ่งมาใส่ตะกรุดมิดชิด กลิ่นไม่ออกมั้งเลยไม่ฮ๊อต
Paladin00 โพสต์เมื่อ 16-2-2014 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ พกหลายอันเลยไม่รู้ว่าอันไหน ผมเคยเป็นแบบว่า สาวๆแจ่มๆเข้ามาคุย แต่ไม่รู้ว่าชิ้นไหน หลังจากนั้นผมก็ถอดออกหมด ใช้ทีละชิ้น จะได้ดูเป็นอย่างๆไป

ส่วนสีผึ้งพกเด่ียวครับ เอาไปทั้งตลับ แต่ถ้าไม่สะดวกพกกะทาคิ้วเอาครับง่ายดี ถ้าเป็นแบบธรรมดานะครับ ส่วนแบบมีพรายน่ีถ้าไม่แคร์ว่า เอานำ้มัน ผงกระดูก  มาป้ายหน้าตัวเอง ก๊ทาได้ครับ แต่บางคนถือ ว่าเอาของไม่ดีป้ายหน้า มันไม่ดี

ส่วนตัวผมไม่ได้แคร์ครับ สีผึ้งหลายตัวท่ีมี ผสมพรายทั้งนั้น มีบางตลับท่ีเช่ือใจได้ ทาปากยังมีเลยครับ สีผึ้งดอกทองนี้กระดูกเป็นเม็ดเลยครับ ผมทำใจลำบากเหมือนกันนะตอนจะทา แต่กะเข่ียๆเอาแต่นำ้มันกะเนื้อสีผึ้ง

ถ้าคิดจะป้ายก็เล่ียงดีกว่า เพราะทั้งสีทั้งกล่ิน เดียวเป้าหมายไหวตัวครับ หุหุ แต่ผมยังหาเป้าไม่ได้เลย
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 16-2-2014 14:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boygirl2013 เมื่อ 16-2-2014 14:30

มีเเต่คนของเเรงๆ

DVD
คนต้องออกแรงด้วยไม่งั้น ของแรงไม่แสดงผล อันนี้คอนเฟริม  โพสต์เมื่อ 16-2-2014 15:11
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-6-2024 00:21 , Processed in 0.622918 second(s), 8 queries , File On.