เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3459
24
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดเสน่้ห์มอญ รุ่นสร้างห้องน้ำ พร้อมรูปถ่ายบรมครูปู่วร หลังจาร ขลัง แรง ด้วยบารมีครู

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอส ดินแดง เมื่อ 30-10-2013 14:36

ตะกรุดเสน่ห์รามัญ เนื้อดีบุก ( ดีก่อนแล้วค่อยบุก )  
รุ่นนี้อาจารย์ประคอง รุ่นเจริญ ท่านได้สร้างถวายให้กับวัดบางแวก เพื่อเอาเงิน
ไปทำห้องน้ำใหม่ จึงเรียกกันว่า รุ่นสร้างห้องน้ำ ตอก 1 โค๊ต  
ประสบการณ์ตะกรุดเสน่ห์มอญ ไม่ต้องพูดบรรยาย
ให้มากมายครับ รู้ๆกันอยู่...ใช่มั้ยจ๊ะ

อีกรายการมาคู่กัน คือรูปถ่ายบรมครููปู่วร ก้อนใบ เจ้าตำรับวิชาตะกรุด
เสน่ห์รามัญ อันลือเลื่อง ท่านเป็นฆราวาสผู้ทรงจิตที่ขลังมาก
ท่านเป็นศิษย์หลวงปู่สุ่น  วัดบางปลาหมอ  อาจารย์หลวงพ่อปาน
วัดบางนมโคเสียด้วย ปู่วร ก้อนใบ
ท่านเก่งเรื่องวิชามอญรามัญหลายอย่าง ซึ่งบางอย่างน่าเสียดาย
เพราะท่านไม่ได้ถ่ายทอดวิชาบางอย่างให้ใคร  เช่น
วิชาสร้างพระอินทร์ที่แกะจากรากไม้พุฒ
อันเป็นวิชามอญโบราณ .....

มาว่าถึงรูปถ่ายดีกว่า รูปถ่ายนี้ศิษย์ท่านอาจารย์ประคอง
ได้อัดภาพมาจากภาพต้นฉบับจริงที่เป็นรูปอัดกระจกโบราณ
แล้วสร้างแจกจ่ายไป รูปถ่ายปู่วร นั้นบูชาขึ้นคอดีมาก เพราะปู่้วร
ท่านเมตตาลูกหลายอยู่เสมอ

เดือดร้อนอะไรบอกปู่วร ท่านช่วยหมดครับ
ขอแค่มีน้ำชา ขนมเปี๊ยะ
ถวายท่านบ้างก็ดีมากมาย

รูปถ่ายนี้ขนาดห้อยคอ ตอกโค๊ตแบบเดียวกับตะกรุด
เลยครับ 2 โค๊ต  ด้านหลังจารลายมืออาจารย์ประคอง ด้วยยันต์เสน่ห์รามัญ
การันตีมี อย. แขวนคู่กับตะกรุดสบายใจครับ

ทั้งหมดนี่ ให้บูชาเป็นชุด 2 รายการ
ชุดละ 1055 บาท หาไม่ง่ายนะครับ
ที่จะมีของดีๆแบบนี้
ส่วนตะกรุดมอญ รุ่นสร้างห้องน้ำบูชาอย่างเดียว
555 บาท มี ดอกเดียว รายการนี้มีรูปถ่าย
แต่ไม่มีจารนะจ๊ะ อยากได้จะแถมให้พิเศษ..
ทั้งหมดนี้ ฟรีค่าส่ง EMS จ๊ะ

การันตีด้วยภาพถ่าย ว่าท่านอาจารย์เสกจริง จารจริง

ซูมให้ชัดตอนท่านจารยันต์อันลือลั่น

ปลุกเสกอีกรอบ เชิญบารมีปู่วร อันเข้มขลัง

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com (ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message)
เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรติดต่อ              087 - 791 - 9935         บอส ครับผม

ธนาคาร :        ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน)
เลขที่บัญชี :    7772176672
ชื่อบัญชี :        นายธีรศักดิ์ ทำทอง
ประเภทบัญชี : ออมทรัพย์
สาขา :            เอสพละนาด (รัชดาภิเษก)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
beerchon โพสต์เมื่อ 11-2-2014 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบ pm ด้วยครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 11-2-2014 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดีมาบุกแล้ว ท่าทางจะไปไวด้วยนะ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-2-2014 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังมีอยู่นะครัชช
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 20-2-2014 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 23-2-2014 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

watcharapas โพสต์เมื่อ 10-3-2014 07:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดมีอยู่มั้ยคับ จอง1 ดอกคับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 10-3-2014 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย watcharapas เมื่อ 10-3-2014 07:13
ตะกรุดมีอยู่มั้ยคับ จอง1 ดอกคับ

มีอยู่ครับผม จัดไปได้เลยครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 10-3-2014 13:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดตะกรุด ไป 1 ดอกจ้า

เหลืออีก 2 ดอกจ้า
dynamo โพสต์เมื่อ 21-4-2014 13:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dynamo เมื่อ 21-4-2014 14:00

ชุดละ 1055 บาท จอง2ชุดนะครับ ขอตะกรุดดอกเล็กสุด+รูปที่จารยันต์สวยๆนะครับ ค่ำนี้โอน พรุ่งนี้เช้าแจ้ง ขอบคุณครับ...
dynamo โพสต์เมื่อ 21-4-2014 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินแล้วนะครับ วันนี้เวลาประมาณ 18.55น. ที่อยู่PM ครับ ขอบคุณครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 11:04 , Processed in 0.182265 second(s), 8 queries , File On.