เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5648
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

วัตถุมงคล ที่ระลึกในงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์สำนักสักยันต์อาจารย์เดช ประจำปี 2553

[คัดลอกลิงก์]
P611.jpg (118.76 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 86)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 21-6-2010 16:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสื้อยันต์ เป็นยันต์เก้ายอด และยันต์ครูหลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า ขนาบข้างด้วยลิงตัวครู ด้านล่างเป็นยันต์ห้าแถว ตำรับ หลวงพ่อทา วัดพะเนียงแตก
pocko โพสต์เมื่อ 21-6-2010 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาทิตย์หน้า อ. อยู่ไหมครับ ส-อ นะครับ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 23-6-2010 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
26 27 มิถุนายน หรอครับ คุณ Pocko อาจารย์อยู่นะครับ ไม่น่าจะเดินทางไปไหน ยังไงๆก็รบกวน คุณ Pocko โทรสอบถามก่อนนะครับ
pocko โพสต์เมื่อ 24-6-2010 16:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# undergrounds

ตอนนี้ถ้าสักหนุมาน 8 กร ที่ size ไม่ใหญ่มากของ อ.เดช มีไหมครับ (เกรงใจแฟนนะครับ) และค่าครู ประมาณเท่าไหร่ครับ
กรณีที่สักยันต์ครู หรืออื่นๆ แบบน้ำมัน ไปแล้ว แต่ต้องการสักหมึก ต่อได้เลยไหมครับ
หรือต้องกลับมาสักยันต์ครูแบบหมึกก่อนครับ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 24-6-2010 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กรณี สักเป็นน้ำมันไปแล้ว ถ้าอยากจะสักหมึก...ก็ต้องมาเริ่มยันต์ครูใหม่ครับ

หนุมาน  Size ไม่เล็กไม่ใหญ่ รู้สึกว่าจะมีแค่ สี่กร นะครับ ค่าครูอยู่ที่ 1000 - 1500 บาท ครับ
pocko โพสต์เมื่อ 24-6-2010 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ใช่ของ อ.เดชไหมครับ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 24-6-2010 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่คับ

อันนี้ หนุมาน สี่พักตร์ แปดกร ค่าครู 2500 บาท ครับ
tvxq โพสต์เมื่อ 24-6-2010 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่คับ

อันนี้ หนุมาน สี่พักตร์ แปดกร ค่าครู 2500 บาท คร ...
ต้นฉบับโพสโดย undergrounds เมื่อ 24-6-2010 20:23

สอบถามท่าน undergrounds เหรียญลิงครู แบบภาพที่ท่าน pocko ใช้แทนตัว

ยังมีเหลือไหมค่ะ 
pal โพสต์เมื่อ 25-6-2010 10:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันอังคารหน้าผมว่าจะไปหาซักหน่อย ขอจองเสื้อก่อนได้ใหมครับ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 25-6-2010 14:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถึงคุณ tvxq เหรียญลิงตังครูเนื้อทองเหลือง แบบคุณ Pocko ยังมีให้บูชาอยู่ครับ

คุณ Pal ครับ เชิญนะครับอย่าช้านะครับ เพราะสร้างไม่เยอะ เดี๋ยวจะหมด อดเสียก่อน
Busoh โพสต์เมื่อ 25-6-2010 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าของอาจารย์เดชมียันต์เมตตามหาเสน่ห์ แรงบ้างไหมครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 25-6-2010 20:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีคับ แรงไม่แรง มันก็อยู่ที่การปฏิบัติตัวของคุณด้วย....

ของจะขลัง และศักดิ์สิทธิ์ ต้องมีใจศรัทธา เคารพเชื่อมั่นนับถือ และใจต้องประสานใจ ของเหล่านั้นถึงจะบังเกิดผล

ของที่อาจารย์เดช มอบให้แก่ลูกศิษย์ อาจารย์มอบให้ด้วยความตั้งใจ ทำให้จริง ทำให้ดี ดีที่สุด เพื่อให้ลูกศิษย์เอาไปใช้

ได้ผลดี ประสบความสำเร็จ สมหวัง สมปราถนา
Busoh โพสต์เมื่อ 25-6-2010 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ พอดีอยากจะสักอะครับ  พอบอกชื่อยันต์ได้ไหมถ้าไปแล้วจะได้ขออาจารย์อะครับ พอดีผิดหวังเรื่องความรัก ไม่ทราบว่าค่าครูยันต์เมตตานี้ขึ้นพานครูเท่าไหร่ครับ จะได้เตรียมไปได้ถูก รบกวนพี่อีกครั้งนะครับ
HolyMax โพสต์เมื่อ 25-6-2010 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้เสื้ออะครับท่าน ต้องจองยังไงบ้างนิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 04:07 , Processed in 0.247484 second(s), 9 queries , File On.