เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
8622
38
ซ่อนแถบด้านข้าง

บอส ดินแดงขอนำเสนอวัตถุมงคลครับ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้กระผมบอส ดินแดงขอนำเสนอวัตถุมงคลครับ

ชิ้นนี้เหรียญไหว้ครูพระอาจารย์อึ่ง วัดเซิงหวาย เนื้ออัลปก้าครับ

DSC00414 (Medium).JPG DSC00416 (Medium).JPG

สร้างจำนวน ๑๕๐ องค์สร้างขึ้นเพื่อเป็นที่ระลึกในการหาค่าใช้จ่ายเพื่อที่จะใช้ในวันไหว้ครูในวันแม่ปีนี้ครับ

หมายเลขเหรียญองค์นี้ ๑๑๙ ด้านหน้าเป็นปู่ฤๅษีทรงเสือ เพื่อสยบเสือไฟในไปนี้ ล้อมรอบด้วยพระคาถามหามงคล

นะพระฤๅษี นะมหานิยม นะรุ่งเรือง ขนาดกว้าง ๔ ซ.ม. ยาว ๖ ซ.ม.

ให้บูชาองค์ละ ๕๕๐ บาท ค่าจัดส่งทั่วประเทศไทย ๕๐ บาท

โทร 087 - 791 - 9935  ครับ

โอนเข้าบัญชี  ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต (จักรพงษ์ภูวนารถ)
                 ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง
                 เลขที่บัญชี 163-220816-9

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-6-2010 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บูชาเหรียญไหว้ครูสมนาคุณ ตะกรุดโลกธาตุของพระอาจารย์เนื้อเงิน (สังฆภัณฑ์)

ขนาด ๑ นิ้ว ครับ พระอาจารย์ท่านเมตตามอบให้ผมมาเลยนำมาสมนาคุณครับท่านว่าเด่นด้านเสริมส่งดวงชะตา
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-6-2010 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รายการต่อมาเป็น นางตัณหา หรือเทพอัปสร มหาหลงครับ

DSC00401 (Medium).JPG DSC00395 (Medium).JPG DSC00396 (Medium).JPG

ได้มา ๕ องค์ ใส่ตลับสแตนเลสให้เสร็จสรรพ พร้อมพกพาลุยใช้งานได้เลยครับ

มวลสารนั้น ประกอบด้วย ขื่อปราสาทนางอัปสร เสน่ห์ทั้งเก้า ลำโพงกาสลัก น้ำโยนีนางฟ้า (ต้องตีความครับเป็บความลับของสายวิชา) ว่านโยนีพระอุมา เถาวัลย์หลง กาหลงสัตว์ตายใต้ตน(มุกดาหาร) ดินกาหลง(ต้นคูณบูรพา) ผงยันต์อรัญวดี ผงอ่อนใจรัก ผงนะฟั่นเฟือน ผงนะงงงวย ผงพลูร่วมใจ เครื่อพญารำพันได้มาจาก มหาสารคาม ผงไม่แหย่แย้ งวงน้ำเต้า เถาวัลย์เกี้ยว เมรัย พร้อมกับบรรจุมนต์ ตัณหาสาม มนต์เต่าเรือนทางเสน่ห์มัดใจ มนต์หัวใจตัณหา มนต์เถรสามทอง มนต์นาคพันธ์ มนต์เสน่ห์ลำโพง(ระดับมหาเสน่ห์อย่างรุนแรง) มนต์เทวาหลงห้อง

ให้บูชาองค์ละ ๓๐๐ บาทพร้อมค่าจัดส่งทั่วประเทศไทยอีก ๕๐ บาทครับ

โอนเข้าบัญชี  ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต (จักรพงษ์ภูวนารถ)

ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-6-2010 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชิ้นต่อมา น้ำมันแม่นางฟ้า หรือ น้ำมันนางอัปสรสวรรค์ ครับ
DSC00451 (Medium).JPG

กว่าจะได้มาเลือดตาแทบกระเด็นครับ มวสารหลักสร้างจาก เสี้ยนไม้ฟ้าผ่า (ต้องเอาเสี้ยนที่ปักลงดินชี้ฟ้า แล้วกล่าวคาถาค่อยเก็บมา)เรียกว่าเคล็ด

มหาละลวยนางอัปสรนำมาฝนกับอ้อยแดง ด้วยมนต์เกษียรสมุทรเกิดอัปสร ให้เข้ากันจึงนำมาดองในน้ำมันว่านดอกทอง ว่านมหาอุดม ว่านพญาห้าร้อยนาง

( น้ำมันว่านแต่ละอย่างใช้ว่านเป็นร้อย ๆคู่นำมาทำเคี่ยวน้ำมันแบบโบราณแล้วจึงค่อยเอาน้ำมันงาบริสุทธิ์ล่อเอามา ไม่ใช่เอาว่านไปทอดรวมกับน้ำมัน )

อุปเท่ห์การใช้ ทาด้านหน้าให้เขารัก  ทาท้ายทอยให้เขาเกลียดกัน ทาหัวตาเป็นมหาละลวยประสบเนตร ผู้หญิงทาหัวนมผมรักนักหนา

ผู้ชายทาลึงค์มีนารีมิได้ขาด ทาที่เท้ากันอสรพิษ ทาที่คางเป็นมหากำบังภัย (ตำราเขาอ้อ อ.ชุมท่านเคยสร้างเป็นสีผึ้ง ครับ)

ให้บูชาขวดละ ๕๐๐ บาทพร้อมค่าจัดส่งทั่วประเทศไทย ๕๐ บาทครับ มีขวดเดียว
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 15-6-2010 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์นี้ พี่ๆท่านใดชอบเรื่องโชคลาภ เสริมส่งดวงชะตา ชนะศัตรูคู่แข่ง ค้าขายดีไม่ควรพลาดครับ

พระผาลไถ มหามงคลกลับชะตา ฝังชิ้นผาลไถนามหามงคล
DSC00431 (Medium).JPG DSC00430 (Medium).JPG

จริง ๆแล้วผาลไถมีคุณวิเศษมากมายนับประการ เป็นที่เชื่อถือเคารพมากในพี่น้องชาวภาคใต้เรียกกันว่า " หัวหมู " ต่างพากันเสาะแสวงหามาให้พระ

คณาจารย์ที่เคารพนับถือปลุกเสก ลงอาคามพกติดตัวมีพระเกจิอาจารย์หลายท่านนำมาตัดแบ่งเป็นชิ้นเล็ก ๆแล้วปลุกเสกแจกจ่ายเกิดประสบการณ์

มากมายเช่น ว่าจะแข่งขันก็ชนะ ที่ว่าจะเข้าสอบก็สอบได้ ที่ว่าชะตาหักไม่มีอะไรดีขึ้นก็เกิดดีวันดีคืน เลื่อนยศตำแหน่งอย่างน่าอัศจรรย์ เพราะว่า

" ผาล "มีคุณวิเศษเหลือคณา เพราะใช้พลิกแม่ธรณีปลูกข้าวเลี้ยงชาวโลก นอกจากนี้ยังใช้ถอนอาคมถอนอาถรรพ์ ได้อย่างชะงัก แม้แต่พระสมณโคดม

พระพุทธเจ้ายังทรงยกย่องสรรญเสริญของคุณวิเศษในตัวผาลไถ ซึ่งเป็นศาสตร์ลี้ลับที่คณาจารย์หลายท่านหวงมากเพราะใช้พลิกชะตาชีวิตได้จริง

ปัจจุบันหาได้ยากนักเพราะ สมัยนี้ใช้ควายเหล็กไปหมดแย้ว....ผาลไถที่นำมาบรรจุในองค์พระนี้มีอายุใช้งานมากกว่า ๓๐ปีและลักษณะต้องตามตำรา

มวลสาร ดิน๗ผาล   ดิน๗นา(ที่ไม่เคยแห้งเหือดน้ำ) ข้าว เกลือ กล้วย น้ำบ่อ ๗รส ดินมงคลสีอรุณเนื้อพระจึงขาวนวลครับนอกจากนี้ยัง

ผสมมวลสารมหามงคลตามตำราและที่สำคัญฝังชิ้นผาลไถ ด้านในองค์พระ(เหมือนไส้ขนมเปี๊ยะอะครับ) ด้านหลังฝังชิ้นผาลไถอีกเพื่อความขลัง

มี ๒ องค์ครับ  แบ่งให้บูชาองค์ละ ๔๐๐ บาทพร้อมค่าจัดส่งทั่วประเทศไทย ๕๐ บาท

( พระทุกองค์ผมทาน้ำมันว่านนะรุ่งเรือง ที่ท่านพ่ออ.ประคอง ใช้สักให้ลูกศิษย์ที่วัดบางแวก ท่านพ่อออกปากชมเลยนะครับว่าของดีจริง ๆ )

บัญชีออมทรัพย์   ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง

suysakul โพสต์เมื่อ 15-6-2010 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านบอสอยากได้ น้ำมันแม่นางฟ้า หรือ น้ำมันนางอัปสรสวรรค์ อะท่าน แต่ตั้งไม่มีเลย หมดงบท่าน
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-6-2010 08:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับพี่ต้น.....สู้ ๆครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 16-6-2010 09:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หรือว่าท่านบอสจะให้.....หว่า  อิอิ แอบเนียน แต้เอ้ ไหนใครบอกจะทำพระเครื่องออกมา ได้หรือยังนะ อยากรู้ เพราะรออยู่ อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 16-6-2010 09:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ำมันแม่นางฟ้า หรือ น้ำมันนางอัปสรสวรรค์  น่าสนเน้อ ท่านต้น  ไม่ทราบว่าประมาณกี่ซีซีครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 16-6-2010 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
องค์นี้ พี่ๆท่านใดชอบเรื่องโชคลาภ เสริมส่งดวงชะตา ช ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 15-6-2010 20:10

จองก่อนนะ เอาน้ำมันแม่นางฟ้า 1 แล้วพระผาลไถ 1 รวมก็ 500+400+50 ถูกมั้ย เด๋วเคลียร์เจ้าหนี้เดิมให้หมดสิ้นก่อน แล้วน้องบอสต่อ ตกลงนะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 16-6-2010 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองก่อนนะ เอาน้ำมันแม่นางฟ้า 1 แล้วพระผาลไถ 1 รวมก็ 50 ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 16-6-2010 09:51

มาไว...ไม่พูด แต่เอาจริง เอาเร็วววว
rynyapatch โพสต์เมื่อ 16-6-2010 14:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาไว...ไม่พูด แต่เอาจริง เอาเร็วววว ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 16-6-2010 14:06

เอาไรอ่ะ สองแง่สองง่ามอีกแระ ท่านไก่ {:2_26:}
rynyapatch โพสต์เมื่อ 16-6-2010 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอดูหน้าท่านไก่หน่อยได้มั้ยอ่ะ กรุณาเถอะค่ะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 16-6-2010 14:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอดูหน้าท่านไก่หน่อยได้มั้ยอ่ะ กรุณาเถอะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 16-6-2010 14:15

คนทางขวาครับ...

ไก่จ๊ะ

ไก่จ๊ะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 16-6-2010 14:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนทางขวาครับ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 16-6-2010 14:24

ไม่อยากดูแบบนี้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 16:21 , Processed in 0.179755 second(s), 7 queries , File On.