เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว กว่าจะมีวันนี้...เชิญร่วมเล่าประสบการณ์

[คัดลอกลิงก์]
puvarin โพสต์เมื่อ 12-1-2013 15:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
payslip_20101214130313[1] (Small).jpg ดาว ดวงตา.jpg

มีดาวนายพลกับเขาเหมือนกัน แต่ไม่ได้ห้อย ด้วยไลฟ์สไตล์เป็นคนสมบุกสมบัน เลยกลัวหาย เคยแขวนแก้วตาดวงใจพักหนึ่งแบบว่า สุดยอดอ่ะ ใครๆก็เมตตา คนนู้นคนนี้ชวนไปกินตลอด แบบว่า มีแต่คนให้ความสนใจครับ ดีมาก ยืนยัน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pho โพสต์เมื่อ 12-1-2013 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอสอบถามพี่ๆทุกท่านว่า ที่วัดสนมลาวยังมีวัตถุมงคลของท่านอยู่มั้ยครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 12-1-2013 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kunpan88 เมื่อ 12-1-2013 16:02

ตอบกลับ 16# puvarin

จริงครับเรื่องเมตาดีมากๆ เพราะเมื่อก่อนเคยมีคนบอกให้ผมใช้แต่ผมยังไม่เอาไว้ มานึกตอนนั้นเสียดายที่ไม่เก็บ แต่พอไปวัด เลยเอามาสองแบบเลย ยันต์นะกับยันต์เฑาะ
โดนหลวงพ่อดุด้วยไม่ให้เช่าเยอะ ให้เอาไปลองใช้ก่อน ถ้าดีแล้วค่อยมาเอาอีก เจ้าอาวาสใจดีมากๆ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 12-1-2013 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 17# pho

ยังมีอยู่ครับ ราคาก็ไม่แรงด้วย เจ้าอาวาสใจดี เงินไม่พอท่านก็แจกไว้ให้ใช้ เช่าเยอะมีดุด้วยละ บอกให้ไปลองใช้ก่อนถ้าดีค่อยมามาเช่าใหม่
pn-autogas โพสต์เมื่อ 12-1-2013 18:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่มีของหลวงปู่เลย
ของที่วัดเป็นของที่ทันหลวงปู่ใช่ใหมครับ
ท่านละสังขาร  เมื่อวันที่ 15 ตุลาคม 2545

"นะโมพุทธายะ อิติปิโสภควา อริยะ อ็องสรวง
สัมปันโณ ยะธาพุทโมนะ นะมะพะทะ อะหังนุกา"

"ออย เตียน สรูล ออยเพิ่มพูล บายตึ๊กเจีย"
mummamman โพสต์เมื่อ 12-1-2013 18:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเหลือรุ่นที่ทันหลวงพ่อรุ่นสุดท้ายที่ผมอธิษฐานขอโชคลาภ

ก็รุ่นนี้แหละครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 14-1-2013 09:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 20# pn-autogas

ทันครับไปเช่าได้เลย ผมยังอยากไปอีก เจ้าอาวาสใจดีมากๆ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 14-1-2013 09:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

วันที่ 2 กุมภา ผมจะไปกรุงเทพ
ขากลับไม่รู้จะมีเวลาแวะใหม

"นะโมพุทธายะ อิติปิโสภควา อริยะ อ็องสรวง
สัมปันโณ ยะธาพุทโมนะ นะมะพะทะ อะหังนุกา"

"ออย เตียน สรูล ออยเพิ่มพูล บายตึ๊กเจีย"
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 14-1-2013 09:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 23# pn-autogas

วันนั้นผมไป3ทุ่มกว่าๆยังเปิดเลย แต่โทรเช็คบอกหลวงพ่อไว้ก่อนจะดี
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 14-1-2013 10:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# picnicza

ความโง่ของตัวผมเองที่ตัดสินภายนอก เรื่องมวลสารที่ผสม และ เมื่อก่อนไม่เคยเชื่อเรื่องลี้ลับ
แต่พอมีคนพูดเยอะเกี่ยวกับประสบการณ์ กับช่วงเวลานั้นสิ้งหวังกับอะไรหลายๆอย่างอยากหาที่พึ่ง
เลยขอลองใช้ด้วยตนเองบ้าง...เลยเกิดเป็นเรื่องเล่าครั้งนี้ครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 14-1-2013 10:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ (สำหรับข้อมูลดีๆ)
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 14-1-2013 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 26# pn-autogas

รวยด้วยกันเลยครับผม
crowcrawl โพสต์เมื่อ 15-1-2013 11:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด crowcrawl เมื่อ 15-1-2013 11:46

ที่ไม่กล้าใช้ในตอนแรกเพราะกลัวเรื่องที่มีส่วนผสมของ น้ำมันอาถรรพ์ หรือป่าวคับพี่
tum199 โพสต์เมื่อ 15-1-2013 13:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้มีแต่คบอยากได้ชิ้นที่มีส่วนผสมของน้ำมันอาถรรถพ์ครับ 55555
แต่ต้องระวังนะครับ หลวงพ่อผินะเก๊เยอะมาก.

ฟังมาจากบางที่ บางท่านกล่าวว่าที่วัดยังมีเสริมเลยครับ
 เจ้าของ| kunpan88 โพสต์เมื่อ 15-1-2013 13:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 28# crowcrawl

กลัวชิ้นเนื้อโยนีที่ผสมครับ แต่จริงแล้วมานึกๆ โยนีเป็นของที่ผู้ชายชอบ
แถมยังเป็นองค์กำเนิด ถ้าทำเครื่องรางหรือวัตถุมงคลจะแรงมากๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
crowcrawl + 20 + 20 + 20 + 20

ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-5-2024 04:45 , Processed in 0.323688 second(s), 11 queries , File On.