เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5270
26
ซ่อนแถบด้านข้าง

กลับมาอีกครั้ง กับตำนานอันลือลั่น "นะกระโหลกทองคำ" <หลวงปู่กาหลง เต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด undergrounds เมื่อ 11-6-2010 16:21

Aอุธาตุ0119.jpg.jpg (113.44 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 57)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 16-6-2010 08:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิดถึง อ เดช มาก..
yakuZa โพสต์เมื่อ 11-6-2010 16:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดงานไหว้ครูที่ไหนคับท่าน     อยากไปๆๆๆๆเหมือนกัน
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 11-6-2010 16:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหว้ครูปีนี้จัดที่ สำนักสักยันต์อาจารย์เดช ชั้น B ศูนย์พระเครื่อง(ข้างท็อปซุปเปอร์ ) ห้างยูเนี่ยนมอลล์ ซอยลาดพร้าว 1

วันเสาร์ที่ 31 กรกฏาคม 2553 สักนะพิเศษ นะมหาฤาชาหน้าทอง และ ลงนะกระโหลกทองคำ

วันอาทิตย์ที่ 1 สิงหาคม 2553 พิธีครอบเศียร
pocko โพสต์เมื่อ 15-6-2010 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยว่าพื้นที่จะรองรับเพียงพอกับคณะลูกศิษย์ไหมครับ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 16-6-2010 12:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องห่วงเรื่องสถานที่ครับ ทางทีมงานวางแผน จัดสถานที่รองรับลูกศิษย์และผู้มาร่วมงานไว้แล้วครับ

อะอะ...พี่โชว คิดถึงอาจารย์เหรอครับ...ลูกศิษย์อาจารย์(คนนึง)ก็คิดถึงพี่เหมือนกันนะคร๊าบ...คริคริ
pocko โพสต์เมื่อ 16-6-2010 16:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 16-6-2010 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ ท่านPockoพูดถูกครับ คิดถึงก็ต้องมาหา สำนักสักยันต์อาจารย์เดช ยินดีต้อนรับเสมอครับ
cho โพสต์เมื่อ 16-6-2010 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องห่วงเรื่องสถานที่ครับ ทางทีมงานวางแผน จัดสถา ...
ต้นฉบับโพสโดย undergrounds เมื่อ 16-6-2010 12:42

ถ้าเป็นทหารคนนั้น ไม่เอานะ!! เจ้าชู้อ่ะ กัวๆๆ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 16-6-2010 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครอะคับพี่...ทีมงานของกระผมไม่มี ทหาร นะ <<อ๋อ ผมรู้แล้ว>> นั่น ลูกศิษย์คับ

งานนี้ดูแลกันไม่ทั่วถึงคับ เพราะต้องคอยจัดคิว และจับลิง คับ ยังไงๆก็รบกวนคุณพี่ ดูแลตัวเองด้วยนะคับ

ถ้ามีอะไรมากกว่านั้นแจ้งทีมงานได้คับ
pocko โพสต์เมื่อ 17-6-2010 09:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของแรง ของดี มันก็อย่างนี้แหล่ะ
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 17-6-2010 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะนะ ท่าน Pocko พูดได้ถูกใจมากๆ 555
busawan โพสต์เมื่อ 17-6-2010 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถามว่าทำไมอาจารย์เดชไปจัดไหว้ครูบนห้างครับ ผมเองดูแล้วงงมากแล้วตกลงอาจารย์เดช
เรียนมากับใครครับ เดินดูมากว่า30ปีไม่เคยเจอไหว้ครูบนห้าง
ann โพสต์เมื่อ 18-6-2010 08:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไป อยากไป
 เจ้าของ| undergrounds โพสต์เมื่อ 18-6-2010 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ busawan ครับ 30 ปีที่คุณเดินดู คุณไม่เคยเห็น อาจารย์ท่านใด จัดพิธีไหว้ครู ในห้าง ต่อไปนี้ คุณ busawan ก็จะได้เห็นนะครับ ผมเองก็ยังยืนยันคำเดิมว่า...ไม่ว่าจะประกอบพิธีกรรมอันศักดิ์สิทธิ์ใดๆก็ตาม จะกระทำในสถานที่ใดก็ตาม ไม่ว่าจะเป็น วัด บ้าน ข้างถนน หรือแม้แต่ในห้าง ก็ทำได้ เพราะ โบราณจารย์ ท่านไม่ได้ห้ามเอาไว้ ไม่ว่าจะทำพิธีที่ไหน เราทำจริง อาศัยแรงครู สื่อสารบอกล่าวให้มาช่วย ไม่ว่าที่ไหนก็ศักดิ์สิทธิ์หมดครับ มันไม่แปลกหรอกครับ เป็นการเปิด นวัตกรรมใหม่ๆ งั้นผมจะถาม คุณbusawan บ้างว่า...แล้วเวลาที่ศูนย์พระเครื่อง นิมนต์พระเกจิเถราจารย์ มาทำพิธี ลงนะ หรืออะไรก็ตาม มันไม่แปลกหรอคับ ทำไมพระคุณเจ้าท่านไม่ทำพิธีที่วัดหละครับ ไม่ว่าจะจัดพิธีที่ไหน สำนักสักยันต์อาจารย์เดช ทำจริง ไม่ได้ทำแบบสุกเอาเผากิน หรือหลอกลวงใคร ทั้งนี้ทั้งนั้น มันก็อยู่ที่ ใจ ของ คุณ busawan ว่าจะมีทัศนคติ อย่างไร ถ้า วันไหว้ครู คุณbusawan พอมีเวลาว่างพอ ก็อยากจะขอรบกวนสละเวลาอันมีค่าสักนิด มาร่วมงาน คุณbusawan จะได้หายงง...งง ที่งง มาตั้ง 30 ปี

อาจารย์เดช สืบทอดวิชา สายหลวงปู่ศุข เกสะโร วัดปากคลองมะขามเฒ่า โดยได้รับการครอบวิชามาจาก ครูฤาษีอำนาจ ทองเจริญ  และได้มาเรียนวิชากับ ท่านอาจารย์ทอง ตลาดพลู และก็ได้รับการถ่ายทอดวิชา จากหลวงปู่กาหลง เตชวัณโณ และ หลวงปู่อั้น อภิปาโล ทุกอย่างมีที่มาที่ไปครับ ตรวจสอบได้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 06:51 , Processed in 0.240362 second(s), 10 queries , File On.