เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ พลายอาคม

[คัดลอกลิงก์]
วิทย์ โพสต์เมื่อ 30-10-2012 15:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ที่บอกว่ากินตัว มีลักษณะอาการอย่างไรครับ  ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
autob โพสต์เมื่อ 31-10-2012 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระอาจารย์เวทย์สุรินทร์ท่านมีเมตตามากไม่ได้อวดอ้างคุณวิเศษอะไรเลยอยู่สมถะเรียบง่าย
พวกเครื่องรางที่เป็นพรายต่างๆที่อาจดูน่ากลัวแต่ท่านบอกว่าท่านก็อาศัยความเมตตาเรียกให้เขามาช่วยเหลือ
ไม่ได้ใช้อาคมสะกดบีบบังคับมาเพราะท่านบอกว่ามันจะเป็นกรรมเป็นเวรต่อกันทำคุณไม่ขึ้น ไม่เจริญ แต่ถ้าใช้ความเมตตาไม่ว่าผีหรือคนย่อมเต็มใจช่วยเหลือเกื้อกูลกัน ใช้เขาแต่ในเรื่องที่ดีเสริมกรรมดีของตัวเรา เครื่องรางแบบมวลสารจากท่านไม่มีแล้ว เหลือแต่สีผึ้ง กับน้ำมันพรายต่างๆใครอยากได้แบบมวลสารหรือตะกรุดต้องเตรียมมวลสารมาเองเช่นพวกว่านยาหรือมวลสารมงคลต่างๆ
ท่านก็จะผสมส่วนที่เป็นพรายและปั้นมือแบบแฮนด์เมด นัดวันมารับ3วัน7วันบ้าง  ช่วงนี้สุขภาพท่านไม่ค่อยดีพูดเปรยๆว่าน้ำมันพรายท่านอาจทำได้ยากแล้วเพราะเริ่มไม่มีกำลังแล้วท่องคาถาอาคมเริ่มเหนื่อยแล้ว
//เครื่องรางท่านเน้นพรายคนมากกว่าพรายว่านหรือพรายต้นไม้ เพราะพรายคนไปได้ทุกที่ ///
ผมใช้อยู่ตอนนี้เป็นคุณแม่พราย บางทีก็เรียกย่าพรายเพราะวันแรกที่ได้มาจุดธูปที่เสากลางบ้านก่อนนอนพอหลับก็ฝันเห็นผู้หญิงสูงอายุนุ่งขาวมายิ้มให้แบบเมตตาเอ็นดู
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 1-11-2012 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 47# autob

ยืนยันอีกเสียงทั้งสามพลายอาคมของหลวงพ่อชั้นกับขุนแผนเงินปากผีของพระอาจารย์เวทย์สุดยอดมากมีตัวตนชัดเจน ที่สำคัญคือมีรอยยิ้มสวมชุดขาวเป็นวิญญาณที่มีบุญมีความเมตตา พระผู้สร้างต้องมีความเมตตาเป็นฐานอารมย์อย่างแน่นอนถึงจะเป็นพระใหม่ รูปร่างเเสนจะธรรมดา เเต่มวลสารส่วนผสมนั้นใช้คำว่าหาคนสร้างจริงได้ยากและพทธคุณนั้นคุ้มค่ากับราคา500บาทมาก เห็นว่าด้านหลังฝังเงินปากผีสร้างเพียงแค่ 59 องค์ ใช้อะไรมาก็เยอะ ไม่อยากจะพูดว่าอะไรดีกว่าอะไร เพราะไม่ได้เชียร์หรือปั่นแบบที่คนบางคนคิด แต่ขอบอกว่าพระพิมพ์บ้านๆ หลงพ่อมีชื่อเงียบๆเก่งเเบบไม่ปั่นหรือมีเเรงเชียแบบนี้มันน่าใช้น่าสะสมจริงๆ ยิ่งรู้ว่าว่านยามวลสารท่านผสมหมดเเล้วด้วยต่อไปคงหายากขึ้น สำหรับผมพระขุนแผนของอาจารย์เวทย์สุรินท์กับสามพลายอาคมหลวงพ่อชั้นนี่ขอบอกเลยว่าแรงมากและไม่ได้น่ากลัวด้วย
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 1-11-2012 08:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# วิทย์

ผมของดให้มีคำถามในลักษณะนี้นะครับ ผมเองก็ไม่อยากยุ่ง ถ้าท่านสนใจท่านก็หาอ่านเอา มีหลายๆคนอธิบายไว้เยอะเเยะมากมายในกูเกิ้ล
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 1-11-2012 08:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 43# mummamman

ของดีที่สร้างน้อย ช้างเผือกในดงจริงๆสำหรับพระอาจารย์เวทย์
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 1-11-2012 08:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 42# ghostmaster

สาธุครับ ผมคนที่เคยโง่ 555 (ดีกว่าเป็นคนที่เคยฉลาดนะ) พระดีไม่จำเป็นต้องเเพง ของแรงที่แรงจัดๆสามารถหาเช่าได้หลักร้อยเพราะเป็นราคาทำบุญตอนออกจากวัดก็มีเยอะเเยะ ที่เห็นแพงๆเหมือนหลวงปู่หลวงพ่อดังๆเหล่านั้นก็เพราะว่าประสบการณ์มันพาไป
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 1-12-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
makaza โพสต์เมื่อ 1-12-2012 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของงี้อยู่ที่วาสนาและกรรมส่วนตัวมากกว่าครับ อย่าไป ...
ต้นฉบับโพสโดย lekleklek เมื่อ 28-10-2012 13:32

เห็นด้วยนะ กดไลท์เลย
clubzaleng โพสต์เมื่อ 1-12-2012 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์สุดยอดครับ
soulballza โพสต์เมื่อ 1-12-2012 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
PHALAT โพสต์เมื่อ 3-12-2012 00:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านจบแล้วขอบคุณมากๆ ครับ ขอให้ร่ำรวยๆนะครับ
อะตอม โพสต์เมื่อ 10-12-2012 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีจริงๆ
PHALAT โพสต์เมื่อ 10-12-2012 15:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้กำลังใจ มีอะไรใหม่ๆ มาเล่าอีกนะคร๊าฟ
guayjub โพสต์เมื่อ 13-12-2012 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคร๊าบของอย่างนี้ต้องลองเองครับผมก็เป็นอีกคนที่หมดไปกับการลองเยอะมากหลักพันก็เยอะอันไหนออกไหม่ก็เอาจนขาดสติหมกมุ่นว่าต้องเห็นผลสุดท้ายเงียบสนิทตอนหลังเลยใช้วิธีอ่านหาความรู้แล้วนอนคิดซักสามสี่วันจนความอยากลองหายตังไม่เสียหันมาลองของเก่าที่มีอยู่ยังใส่ไม่ครบชิ้นเลยแต่ไม่เป็นไรราคาไม่แรงงั้นขอลองอีกซักทีสองทีคงไม่เป็นไรมั้ง
godsilly โพสต์เมื่อ 14-12-2012 00:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนผงอิทธิเจเสน่ห์กล ไม่มีคาถา ขอเอาเลยไช่มั้ยครับบบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 21:48 , Processed in 0.205780 second(s), 6 queries , File On.