เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-12-2012 23:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คมจริง รักนะ!!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 11-12-2012 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปล่าเลยครับ...เพื่อนสมาชิกท่านนี้ หน้่ตาเกลี้ยง ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 11-12-2012 23:18

ท่าอย่างงั้น มันคงหายใจได้อย่างยากลำบาก แน่ๆ เพราะ ปอดแหก หมอ แร๊ววววววววว
monster โพสต์เมื่อ 11-12-2012 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
FC กับ JK ต่างกันตรงนี้หละ
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 11-12-2012 23:25

อยากเอาไปบอกเล่าในกลุ่มปิดสนิทที่มันกร่างมากเลยครับ
monster โพสต์เมื่อ 11-12-2012 23:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

"รักนะ" แล้วก็ต้อง "จุ๊บๆ"
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 11-12-2012 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ากลับมาเเว้วววว กลับมารอบนี้เชื่อว่าน้าจะเข้ม ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 11-12-2012 23:25

ขอ 2 คำ

" ตามนั้น "

soulnatic โพสต์เมื่อ 12-12-2012 07:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยฮาแท้ๆ  ขอบคุณที่ทำให้ผมยิ้มได้ั้งแต่เช้าแบบนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
monster โพสต์เมื่อ 12-12-2012 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ 2 คำ
" ตามนั้น "
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 11-12-2012 23:36

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-12-2012 08:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ยฮาแท้ๆ  ขอบคุณที่ทำให้ผมยิ้มได้ั้งแต่เช้าแบบนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย soulnatic เมื่อ 12-12-2012 07:00

นี่แหละท่าน กุ๊ยคีย์บอร์ดของจริง
ตัวจริง เสียจริง...

พูดเก่ง เก่งแต่พูด แต่ทำไม่ได้สักอย่าง!
เขียนให้ตัวเองดูดี..เขียนเพื่อตกควาย..ไม่เป็นไร ใครเคยควาย ต่อไปไม่ควายแล้ว!!!

นี่แหละ ผู้ยิ่งใหญ่แห่งเขาเหลียงซาน เอ้ย แห่งเชียงใหม่ ผู้กระตื้บคนไม่ผิด

ไอ้สันดานเอ้ย กินบนเรื่อนขี้รดบนหลังคา

แทนที่จะมีแฟนคลับติดตามผลงาน (FC) แต่เสือกมีแต่ เจ้ากรรมนายเวร (JK) ติดตามหาเจอตัวกันใหญ่ เท่าที่อ่าน story ดู ยังไม่เห็นมีข้อคามไหน ที่เจ้ากรรมนายเวรของมันจะแสดงเจตจำนงค์ไปทำร้ายมันเลยนะ

คนมันมีชนัก ขันเชนาะ ติดอยู่ข้างหลัง...

เสียงดังหน่อย ก็สะดุ้งโหยง ไม่เป็นท่าเลย
อย่าลืมเล่าให้ลูกหลานมึงฟังบ้างนะ ไอ้ประสิทธิ์
หิรัญ โพสต์เมื่อ 12-12-2012 14:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่แหละท่าน กุ๊ยคีย์บอร์ดของจริง
ตัวจริง เสียจริง.. ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-12-2012 08:22

เข้าใจว่าคงจะวิ่งไปตั้งหลัก เขาไม่ได้กล้วหรอกเขายิ่งใหญ่ ผู้ยิ่งใหญ่เขาต้องทำแบบนั้นคือวิ่งไปตั้งหลัก   ดูๆว่าจะวิ่งจากสันกำแพงไปตั้งหลักที่ลำพูนประมาณนั้น เผลอๆ วิ่งเพลินเลยลงไปถึงปัตตานีด้วยล่ะมั้ง ยังไงฝากบอกเผื่อเข้ามาอ่าน ถ้าเลยลงมาปัตตานีก็แวะมากินข้าวกินปลาที่บ้านผมก็แล้วกันจะเลี้ยงสักมื้อ จะได้มีแรงวิ่งหนีตั้งหลักต่อ  นี่ผมไม่ได้หน็บแนมใครนะ ชื่นชม ชื่นชม

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20
winny + 20

ดูบันทึกคะแนน

winny โพสต์เมื่อ 12-12-2012 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 12-12-2012 16:59

"เอ้าพี่น้อง.....มาทบทวนความเก่งกาจของ "ไอ้ดากหมา" กันหน่อย........ปากกับนิ้วนี่เก่งขั้นเทพ...พฤติกรรมเยี่ยงไอ้กระจอกคนหนึ่ง!!!"
"เปรียบเทียบกันดูนะครับ....เฮ้อ มันคงภูมิใจอ่ะเนอะพรรคพวก อาจม อาเจียน ทั้งหลายหายไปไหนหว่า ปล่อยให้ เด็กเลี้ยงวัว ดากหมา วิ่งอยู่คนเดียวแบบนี้เหงาแย่....!!!"
วันนี้มีเรื่องฮาาาาาา สาดดดดด......อยากแบ่งปันเรื่องราวให้พี่น้องในเมืองที่ติดตามกระทู้นี้ได้รับทราบพฤติกรรมของเด็กเลี้ยงวัวที่มีปัญหาทางจิตซักเล็กน้อยครับ...เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อช่วงหัวค่ำวันนี้ผมได้คุยกับเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่ง สมาชิกท่านนี้ได้ติดตามเรื่องราวความเลวของไอ้คนกลุ่มนี้จากกระทู้นี้มาอย่างต่อเนื่องอย่างเงียบๆ .... จนเมื่อเร็วๆนี้สมาชิกท่านนี้ได้มีโอกาสได้ไปปฏิบัติภาระกิจส่วนตัวที่เชียงใหม่ จึงได้ถือโอกาสไปเยี่ยมเยียนที่มุดหัวของ ไอ้ดากหมาเด็กเี้ลี้ยงวัวมีปมด้อย ที่เคยพ่นกลิ่นปากเน่าๆว่า....กูนี่แหละที่กระทืบคนคาตีนแบบไม่ผิดกฏหมาย.....

เนื่องจากสมาชิกท่านนี้ไม่คุ้นเคยกับเส้นทางที่จะมุ่งไปสู่รูของไอ้ดากหมาเท่าไหร่นัก จึงคิดว่าจะจอดรถเพื่อสอบถามเส้นทางกับร้านขายของชำฯละแวกนั้น เพื่อความมั่นใจและถูกต้องสำหรับเป้าหมายคือ รูของไอ้ดากหมา.......จะเนื่องด้วยพรหมลิขิตบันดาลชักพาให้ท่านสมาชิกผู้นี้ ได้พบเจอเหี้ยตัวเป็นๆหรืออย่างไรไม่ทราบได้ เมื่อสมาชิกท่านนี้เดินเข้าไปในร้านขายของชำฯเพื่อสอบถามเส้นทาง สมาชิกท่านนี้ก็จำได้ทันทีว่าหนังหน้าเหี้...ๆแบบนี้มีอยู่ตัวเดียวคือไอ้ดากหมานั่นเอง แต่สมาชิกท่านนี้ก็แกล้งทำเป็นไม่รู้จัก พร้อมทั้งสอบถามเส้นทางและบ้านเลขที่ตามปกติ.....

รู้มั๊ยครับพี่น้องว่ามันตอบว่ายังไง?? (ตามคำบอกเล่าของสมาชิกท่านนี้) ไอ้ดากหมา มันออกอาการลนลาน ตื่นกลัว หน้าซีดปากสั่นถามว่า จะมาทำอะไร สมาชิกท่านนี้ก็ตอบว่ามาหาเพื่อน เท่านนั้นแหละครับด้วยสันดาน ปากกล้าขาสั่น ของได้ดากหมามันดันตอบว่า ให้เดินตรงไปข้างหน้าเรื่อยๆแล้วไปถามคนอื่นเอาอีกที (ทั้งๆที่บ้านของมันนั้นแค่เดินออกมาจากร้านค้าแล้วเลี้ยวขวาก็ถึงแล้ว).....

เท่านั้นยังไม่พอครับพี่น้องที่เคารพรัก!!! สมาชิกท่านนี้ก็แกล้งเดินกลับมาที่รถและก็เปิดกระจกตะโกนออกไปว่า...
มึงใช่มั๊ยไอ้ขุน................?????  
ไอ้................£$%^$$%$%^&&*($%^%££"£$%$!"£"£$%$£!"£"$%!"%$^&*&%

พี่น้องเชื่อมั๊ยครับว่าสิ่งที่เกิดขึ้นหลังจาก ไอ้ดากหมา มันได้ยินและรู้ว่าสมาชิกท่านนี้จำหน้ามันได้.....ใครจะเชื่อว่าผู้ยิ่งใหญ่แห่งล้านนา ผู้ที่อวดภูมิความรู้ทางไสยเวทย์มากมายนักหนา และร้ายที่สุดผู้ที่กล่าวว่า ในเชียงใหม่กูนี่แหละกระทืบคนคาตีนแล้วไม่มีความผิด...ไม่เชื่อใช่มั๊ยครับว่าไอ้ดากหมาวิ่งหนีครับ วิ่งหนีแบบไม่หันหน้ามามองเลยด้วยซ้ำ.....มันวิ่งหนีหายเข้าซอยไปเลย!!! หรือจะเรียกว่าวิ่งหางจุกตูดก็คงจะไม่ไกลความจริงจนเกินไปนัก.......

โธ่ถังกาละมังผุ ผู้ยิ่งใหญ่แห่งล้านนาหางจุกตูด แบบไม่กล้าหันมามองแม้ซักนิดเดียว.....
ต้องขอย้ำอีกครั้งนะครับว่าสมาชิกท่านนี้เค้าลงไปถามทางคนเดียวนะครับ ไอ้ดากหมายังหน้าซีด ปากสั่นได้ขนาดนี้ ...นี่แหละกรรมเบื้องต้นของการด่ากราดปรามาสครูอาจารย์ของมัน คือการดำรงชีวิตอยู่ด้วยความหวาดระแวง...ได้แต่ภาวนาว่าคราวหน้าถ้ามันเจอพี่น้องสมาชิกของเราท่านอื่นอีก ก็ช่วยอนุเคราะห์ทำให้มันนอนราบกับพื้นจะได้ไม่ต้องวิ่งหางจุกตูดให้เหนื่อยและอายหมาขนาดนี้  โถ..วีรเวรของเด็กเลี้ยงวัวผู้ต้องการการยอมรับจากสังคมอย่างสูง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +44 หลง +44 ร้อนแรง +49 เสน่ห์แรง +49 ย่อ เหตุผล
soulnatic + 20 ฮามากครับ
suriyon + 29 + 29 + 29 + 29
cho + 20
หิรัญ + 15 + 15

wongrad โพสต์เมื่อ 12-12-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.......ฮาจริงๆ...ผมก็เคยไปที่บ้านมาแล้ว...แต่แอบไปแบบมันไม่เห็น....

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +15 หลง +15 ร้อนแรง +16 ย่อ เหตุผล
cho + 16
หิรัญ + 15 + 15

PHALAT โพสต์เมื่อ 12-12-2012 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"เอ้าพี่น้อง.....มาทบทวนความเก่งกาจของ "ไอ้ดากหมา" กันห ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 12-12-2012 16:55

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +12 ย่อ เหตุผล
cho + 12

picnicza โพสต์เมื่อ 12-12-2012 20:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
"เอ้าพี่น้อง.....มาทบทวนความเก่งกาจของ "ไอ้ดากหมา" กันห ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 12-12-2012 16:55

ความเก่งกาจของมันถ้าวิ่งแข่งกับยูเซนโบ๊ะป่านนี้มันทำลายสถิติของเขาไปแล้ว

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +8 ย่อ เหตุผล
cho + 8

soulnatic โพสต์เมื่อ 14-12-2012 01:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น่าจะมีปุ่มกดไลด์นะครับ  คงได้กดกันมันมือเลยละ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-12-2012 06:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะมีปุ่มกดไลด์นะครับ  คงได้กดกันมันมือ ...
ต้นฉบับโพสโดย soulnatic เมื่อ 14-12-2012 01:40

กด like ต้องไปกดในเฟสบุคค่ะ
ถ้าจะกดที่กาหลง ท่านต้อง กด หลง ค่ะ

หรือถ้ารัก ก็กดรักได้เลยค่ะ
หรือจะเติมเสน่ห์ หรือเติมความร้อนแรงให้กับผู้โพสกระทู้ ก็จัดได้เลยเช่นกัน

ทำสิคะ!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2เสน่ห์แรง +30 ย่อ เหตุผล
soulnatic + 10
PHALAT + 20 กดหลงแบบนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 07:22 , Processed in 0.188849 second(s), 7 queries , File On.