เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกตะกรุด 2 ดอก จัดส่งฟรีครับ

[คัดลอกลิงก์]
peaceful โพสต์เมื่อ 15-8-2012 01:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากๆ ครับ พอดีพึ่งได้กลับบ้านเลยพึ่งได้มารายงานว่าได้รับแล้วครับผม ขอบคุณมากๆ ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 15-8-2012 02:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยทันอะไรกับเค้าเลย ตัวฉัน
iching โพสต์เมื่อ 18-8-2012 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดดอกที่ 2 ผมรู้แล้วครับว่าเป็นตะกรุดอะไร  ตระกรุดมงคลมงกุฎพระพุทธเจ้า มีไว้ ไม่ต่ำกว่าคน ไม่จนกว่าเขา สายหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม  -*-''
 เจ้าของ| TOPSTAR โพสต์เมื่อ 24-8-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด TOPSTAR เมื่อ 24-8-2012 23:41

สืบเนื่องจากหัวข้อกระทู้นี้
ของที่ผมได้บูชามาจาก้องสา
มหาเสน่ห์หมาเข้าไส้ของเมตตาแรงๆๆๆสายปู่ฤๅษี
ขุนแผนพรายกุมารหลังยันต์พระลักษ์หน้าทอง
2 รายการนี้เท่านั้น (นอกนั้นของแถมที่ได้มาครับ)
http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=17654&extra=page%3D7&page=31
http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=17654&extra=page%3D7&page=39

ตะกรุดที่แจกฟรีๆไปนั้น

ดอกที่ 1 ทีแรกคิดว่าเป็น"ตะกรุดหมาเข้าไส้"
พอได้ตรวจสอบตามที่ได้หาข้อมูลมา
มันไม่น่าจะใช่ และ ไม่รู้ว่าคือตะกรุดอะไร...?
ก่อนจะได้ของตั้งใจจะจัดเพื่อการกุศลล้วนๆ
แต่ไม่ทราบข้อมูลแน่ชัด เลยจัด "แจกฟรีๆ ไม่คิดมูลค่าใดๆทั้งนั้น"

ดอกที่ 2
พอทราบเป็นยันต์สายพุทธคุณ แต่ไม่รู้ชื่อยันต์อะไร
แต่ไม่ทราบข้อมูลแน่ชัด เลยจัด "แจกฟรีๆ ไม่คิดมูลค่าใดๆทั้งนั้น"

ส่วนรายการที่ได้จากท่านก้องสาทั้งหมดที่เหลืออยู่
"ก่อนที่จะได้ของ" ผมคิดไว้จะจัดเพื่อการกุศลล้วนๆ
แต่พอเกิดเหตุการณ์ที่ "เสื่อมสะท้านวงการ"
ของทั้งหมดที่เหลือยู่ ที่ได้มาจากท่านก้องสา
นับตั้งแต่นี้ไปขอทำการถวายวัดเท่านั้นครับ
ที่ถวายวัดเนื่องจาก
มีของรูปแบบสายพุทธคุณอยู่ (ตามภาพ)
เกรงว่าจะไป "ปรามาส"ท่านได้ครับ

ถึงแม้ในการจัดสร้างจะปลุกเสกหรือไม่ปลุกเสก
หรือ "จัดสร้างแบบ งูๆ ปลาๆ โดยไม่เหมาะสมอย่าแรงก็ตาม"

"และผมก็ได้ลั่นสัจจะวาจาในจิตกุศลไปแล้ว" (ตามลิงค์)
ถึงแม้การถวายวัดครั้งนี้ "อาจจะไม่ได้บุญกุศลก็ตาม"
แต่ขอทำเพื่อความเหมาะสมที่ถูกที่ควรด้วยเจตนาที่ดี
ตามหลักคำสั่งคำสอนของ พระราชพรหมยาน (หลวงพ่อฤาษีลิงดำ)
เป็นที่ตั้งและระลึกไว้เสมอครับ

หว่งว่าทุกๆท่านคงเข้าใจในเจตนาครับ

ปล.ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยครับ
ด้วยความจริงใจขอบคุณครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 09:53 , Processed in 0.102827 second(s), 7 queries , File On.