เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
17601
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

การสักยันต์ ควรเลือกวัน เวลาไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
nga โพสต์เมื่อ 6-7-2012 20:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ได้ยินมาว่า ควรจะเลือกสักยันต์วันแข็ง คือ อังคาร และ เสาร์ เวลา 9.00 น. ว่าจะไปสักพรุ่งนี้ แต่เวลา 9.00 น.มีคนจองแล้ว สักเวลาอื่นมีผลแตกต่างกันมากไหมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
steelpony โพสต์เมื่อ 6-7-2012 21:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฤกษ์ยามสักยันต์ คงแล้วแต่ครูบาอาจารย์มั๊งครับ แต่ละสายคงไม่เหมือนกันน่ะครับ น่าจะลองถามอาจารย์ที่ท่านจะไปสักด้วยน่าจะชัดเจนกว่านะครับ แต่ว่าถ้าไม่ได้ตามนั้นจริงๆ บางท่านก็คิดว่าเอาฤกษ์สะดวก หรือฤกษ์สบายใจน่ะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้นะครับผม เดี๋ยวรอผู้รู้มาตอบเพิ่มเติมครับ
soksok โพสต์เมื่อ 6-7-2012 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คงไม่น่าจะเกี่ยวกับเวลาหรอกครับ ถ้าจะขลังเวลาไหนก็ขลัง ครับ มันอยู่ที่ตัวเราด้วยสักมาแล้วจะถือได้ไหม สักง่ายแต่ถือ ยากนะครับ ผมไปตั้งแต่บ่ายกว่าจะได้สัก บางทีสี่ทุ่ม ครับ อย่าคิดมาก
bluetus โพสต์เมื่อ 6-7-2012 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราชอบวันพฤหัสบดี.....
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 6-7-2012 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตเพิ่มเติมสักนิดนะครับ การที่จะเลือกวันสักยันต์นั้น มีอยู่จริงเป็นของบางสำนัก ว่าด้วยเรื่องการสักยันต์ลายนั้น ๆ มีการจำกัดว่าจะต้องเป็นวัน .... อะไรก็ว่าไป สุดแท้แต่ครูบาอาจารย์ท่านได้ประสิทธิวิชามา ส่วนวันที่นิยมสักกันมากที่สุด คงหนีไม่พ้นวันเสาร์ห้า ด้วยแต่โบราณกาล จักถือว่าวันเสาร์เป็นวันที่แข็งเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว หากเราพอใจ และ พร้อมที่จะเป็นศิษย์มีครูแล้ว ใช้ฤกษ์สะดวกน่าจะดีกว่าครับ เว้นเสียแต่อาจารย์ที่จะสักนั้น ท่านกำหนดหรือไม่ว่าควรจะสักวันไหน โดยท่านจะดูฤกษ์ให้เองครับ
arm2499 โพสต์เมื่อ 6-7-2012 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| nga โพสต์เมื่อ 7-7-2012 08:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ ทุกคำตอบครับ ถามต่ออีกข้อนึงครับ สำนักสักยันต์ อ.อ๊อด ผ้าขาว จะฝากตัวเป็นศิษย์ ได้สนิทใจไหมครับ
tak2012 โพสต์เมื่อ 7-7-2012 09:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 7-7-2012 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 7# nga

เต็มที่ จัดเต็มไปเลยครับท่านเป็นศิษย์ฆราวาส สายวัดบางพระ
 เจ้าของ| nga โพสต์เมื่อ 7-7-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้รับยันต์เก้ายอด ยันต์ครูมาแล้วครับ ครั้งต่อไปยังไม่รู้เลยว่าจะขอรับยันต์อะไรดี อยากได้ทางมหาอำนาจ คงกระพันครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 9-7-2012 09:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
I_AM_THE_MAN โพสต์เมื่อ 9-7-2012 10:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://www.youtube.com/watch?v=rqMsyKGTplY&feature=related
เอาไปพิจารณาครับ
kotaro โพสต์เมื่อ 11-7-2012 03:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ด้วยความเคารพ ครูของผม
ท่านกำหนดวันสักมาเฉพาะ
ใครไปสักกับท่าน สักได้แค่ อังคาร พฤหัส และเสาร์เท่านั้น
วันพระงดสัก ก็ประมาณนี้ครับ
pocko โพสต์เมื่อ 12-7-2012 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผม  ไปสักวันที่ว่างๆ คนน้อยๆ สะดวกครับ
pocko โพสต์เมื่อ 12-7-2012 16:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผม  ไปสักวันที่ว่างๆ คนน้อยๆ สะดวกครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 12:04 , Processed in 0.105634 second(s), 6 queries , File On.