เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5981
28
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ขุนแผนหมื่นทัพ ^o^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด guide01718 เมื่อ 3-7-2012 00:16

หลังจากได้ศึกษาเกี่ยวกับขุนแผนหมื่นทัพได้พักหนึ่ง

เมื่อช่วงกลางเดือนที่ผ่านมาผมได้บูชาขุนแผนหมื่นทัพจาก ท่าน Serman
แม้ว่าตอนแรกจะยังไม่มีอะไร แต่ใจผมศรัทธาเต็ม 100%
ประสบการณ์ที่ได้พบเจอมา
เมตตามหานิยม (อาจารย์ที่มหาวิทยาลัย)
- ท่านหนึ่งจะส่งผมไปลองทำงานสารคดีกับรุ่นพี่  โดยท่านอาจารย์ท่านจะแนะนำผมให้รุ่นพี่ท่านนั้นด้วยตัวเอง
- อาจารย์อีกท่านที่สอน Eng ก็เอ็นดูผมมากขึ้น ทั้งๆที่ปรกติจะชอบบ่นมากๆ

การงาน (การเรียน)
เรียนดีขึ้นมากพอสมควรครับ เพื่อนๆผมมาช่วยงานทั้งๆที่บางคนแทบไม่เคยจะคุยกัน

!!! ความรัก !!!
สงสัยเป็นเรื่องที่หลายๆท่านรอคอย( รึป่าวครับ )

ผมเรียน IT แต่แอบชอบสาวที่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ คนหนึ่ง
แอบชอบมาตั้งนานแล้ว ตั้งแต่มาปรับพื้นฐานความรู้ก่อนเข้ามหาลัย
แต่ไม่มีโอกาศได้คุยกับเค้าซักที
จนพอมหาลัยเปิดต่างคน ต่างแยกสาขาไปทำให้ไม่ได้เจอกันกับเธอ
พอได้ขุนแผนหมื่นทัพมาได้สัก 1-2 อาทิตย์
ผมก็ได้พบเธอโดยบังเอิญในงานของมหาลัยแล้วก็ได้พูดคุยกับเธอ ทั้งๆที่ไม่ได้เจอกันนานมากแล้วด้วย
ปรากฏว่าคุยง่ายมาก แถมเป็นกันเองด้วย
ในใจนึกถึงขุนแผนหมื่นทัพขึ้นมาในทันที่ทั้งๆที่ไม่ได้นำติดตัวมาด้วย
(ผมไม่เคยจีบผู้หญิงจริงๆจังๆกับใครเค้าซักที เพราะหน้าตาไม่ดี แถมบ้านเกือบจน)
หลังจากนั้นเราก็พบกัน(โดยบังเอิญบ่อยขึ้น) เพราะเวลาเรียนไม่ตรงกัน
เวลาคุยเธอจะยิ้มหวานๆให้ตลอด ทำใจผมแทบละลาย
แต่ผมก็ยังไม่ได้ลุยจีบซักทีเพราะติดปัญหาหลายๆอย่าง T-T
ถ้ามีประสบการณ์เพิ่มเติมจะมาเล่าให้ฟังอีกครั้ง

รักนี้แม้ว่ายังไม่มาแบบเต็มๆ แต่ผมก็รอได้
(ไม่ได้หวังกินตับ  แต่อยากได้แม่ที่ดีของลุก)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 3-7-2012 02:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนดีได้ของดีสะคมความดี เอาใจช่วย สู้ๆครับ
chartky001 โพสต์เมื่อ 3-7-2012 00:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้นะครับ มีประสบการณ์เเล้วมาเล่าต่อเน้ออออ
arm2499 โพสต์เมื่อ 3-7-2012 06:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดคับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 3-7-2012 07:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
mrchu โพสต์เมื่อ 3-7-2012 07:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเรื่องพ่อขุนแผนหมื่นทัพที่ผมประสบมาคือเงินครับ   ตั้งแต่ได้บูชามาเงินเข้ามาเต็มๆ  สิ่งที่หวังไว้และไม่ได้หวังไว้ก็ได้และได้แบบง่ายๆ  บางครั้งขายของแบบว่าเหมือนมีคนช่วยเราประกาศขายเลยละครับ
orn7seven โพสต์เมื่อ 3-7-2012 07:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้นะครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 3-7-2012 08:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้นะครับผม
po_ng โพสต์เมื่อ 3-7-2012 08:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ สำหรับประสพการณ์ดีๆ อย่าลืมอธิฐานขอนะครับ ขอให้สาวน้อยนางนั้นเป็นมิตรที่ดีกับเราและพัฒนาไปถึงขั้นแฟน
ในเวลานี้ขุนแผนท่านก็ช่วยคุณแล้วนะครับที่เหลือก็ต้องใช้ตัวคุณที่จะสานต่อนะครับ
สำหรับผมแล้วขุนแผนหมื่นทัพช่วยเรื่องค้าขายเต็มๆ
talentvee โพสต์เมื่อ 3-7-2012 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[img][/img]
popalifez โพสต์เมื่อ 3-7-2012 08:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่ม
steelpony โพสต์เมื่อ 3-7-2012 08:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
manop โพสต์เมื่อ 3-7-2012 09:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suzuki โพสต์เมื่อ 3-7-2012 09:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ สู้ๆอย่าถอยครับ
เอกถพ โพสต์เมื่อ 3-7-2012 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยอะแบบนี้ต้องหาโอกาสเข้าไปบูชาที่อาศรมของอ.อ้วนบ้างแล้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 12-6-2024 06:25 , Processed in 0.215871 second(s), 11 queries , File On.