เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ห้ามพลาด !! พิธีลงทองโภคทรัพย์ อาจารย์อ้วน หมอผี วันศุกร์ที่ 29 มิถุนายน นี้

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| abuzy โพสต์เมื่อ 20-6-2012 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 43# pn-autogas

โอ้ว..เขียนใบลาล่วงหน้าหลายเดือนเลยนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pn-autogas โพสต์เมื่อ 20-6-2012 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานใหญ่ ต้องเตรียมการให้ดี
ไม่ให้เกิดความผิดพลาด นะครับ
ขอบคุณครับ
tanaka โพสต์เมื่อ 20-6-2012 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหอะๆ ความเสี่ยง อะไรก็เกิดขึ้นได้นะครับ
sun โพสต์เมื่อ 20-6-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับ..
aoonjang โพสต์เมื่อ 21-6-2012 16:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอมีท่านใดทราบมั้ยครับ ว่า มีโรงแรมที่พักใกล้ ๆ ซ.เจริญนคร 2 บ้างมั้ยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมมาจาก ตจว.ช่วยแนะนำที่ใกล้ๆ บ้าน ท่าน อ.อ้วนหน่อยครับ จะได้เดินทางไปสะดวกครับ ขอบคุณครับ
Jukac_S โพสต์เมื่อ 21-6-2012 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานนี้พลาดไม่ได้แล้วครับ
Jukac_S โพสต์เมื่อ 21-6-2012 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนถามครับ
ปล.ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง
สำหรับผู้สนใจจองวัตถุมงคล ชุด ๗ พิธี
สามารถลงชื่อจองได้ในพิธี 29 มิ.ย. นี้ครับ!

ต้องชำระเงินค่าจองวัตถุมงคลในงานวันที่29/6/55  เลยไหมครับ จะได้เตรียมตัวล่วงหน้าครับ
 เจ้าของ| abuzy โพสต์เมื่อ 21-6-2012 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 52# Jukac_S

สำหรับผู้ที่ชำระเงินจองก่อนได้สิทธิ์่่่ก่อนครับแอบกระซิบว่า ชุดประธานมี 200 ชุดครับ

**ทีเด็ดสุดๆคือท่านที่บูชาชุดประธานจะได้ของขวัญเป็นตะกรุดโภคทรัพย์ ขอบอกว่าชุดนี้อาจารย์ท่านเสกจนหลอดที่ใส่ตะกรุดแตกระเบิดกระจุยเลยครับ!! คนที่มาร่วมพิธีเสกเห็นกันหมด**
Jukac_S โพสต์เมื่อ 22-6-2012 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชุดประธาน ค่าบูชาชุดละเท่าไรครับ  
ชุดนี้ประกอบด้วยวัตถุมงคลอะไรบ้างครับ
ขอบคุณครับ
tanaka โพสต์เมื่อ 22-6-2012 06:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาซัก 2-3 ชุดได้ไหมครับ เผื่อเพื่อนฝูงที่ไม่ได้ไป
FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 22-6-2012 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองวันที่ 29 แต่พิธีเสร็จได้รับของ ประมาณวันลอยกระทง ใช่ใหมครับ

ไม่ทราบว่า ราคาการจองเท่าไหร่ครับ จะได้เตรียมไปถูก

ขอบคุณครับ
numumpawa โพสต์เมื่อ 22-6-2012 11:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ฝั่งตรงข้ามก็โรงแรมครับ แต่ระดับ 5 ดาว แต่ถ้าเอาถูกก็มีครับใกล้ๆ มี ๓-๔ ที่ครับ
facebook โพสต์เมื่อ 22-6-2012 20:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองแล้วจ่ายเลยเปล่าครับ หรือรอจ่ายวันลอยกระทงเลยครับ
taekanin โพสต์เมื่อ 24-6-2012 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งบประมานในการจองเท่าไหร่เหรอครับ
พุทโธ โพสต์เมื่อ 24-6-2012 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังด้วยคน ..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 20:27 , Processed in 0.149885 second(s), 5 queries , File On.