เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ห้ามพลาด !! พิธีลงทองโภคทรัพย์ อาจารย์อ้วน หมอผี วันศุกร์ที่ 29 มิถุนายน นี้

[คัดลอกลิงก์]
pn-autogas โพสต์เมื่อ 1-7-2012 10:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
javascript:;javascript:;javascript:;
ทั้งหมดอยู่บนคอ
ยกเว้นตอนนอน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pn-autogas โพสต์เมื่อ 1-7-2012 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ
ถ้าบุญมี ต้องได้
ไม่ต้องคิดมาก
(เตือนตัวเอง)
ขอบคุณครับ
ขอให้คนดี จงมีแต่ความสุข
มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
NATTAGORN โพสต์เมื่อ 1-7-2012 14:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครติดต่ออาจารย์ อ้วน หมอผีได้บ้างครับ

พอดีผมจองชุดประธานไว้ชุดนึงอะครับ

ตอนแรกผมบอกให้ทางอาจารย์ส่งมาให้ทางไปรษณีย์

ครับแต่ตอนนี้ผมอยากไปรับจากมือของท่านเองอะครับไม่ทราบว่าใครจะสามารถติดต่ออาจารย์ได้บ้างอะครับผมอยากไปรับ

ของด้วยตัวเองอะครับ
wantlun โพสต์เมื่อ 1-7-2012 21:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถามพี่โจ บอกพี่โจก็ได้ครับ เด๊่ยวก็ได้ทางติดต่อบอกกันไปเอง
pitiwat โพสต์เมื่อ 2-7-2012 09:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านใดได้ถ่ายรูปกล่องใส่ตะกรุดไว้ ช่วยลงแบ่งให้ชมบ้างครับ
padaone โพสต์เมื่อ 2-7-2012 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 185# seriousclub
ผมpadaoneครับใส่เสื้อคอวีสีฟ้าครับ วันงานน่ะครับ คนที่ถ่ายรูปบ่อยๆน่ะครับที่ลาอาจารย์กลับก่อนน่ะครับ พอดีมีธุระน่ะครับ
seriousclub โพสต์เมื่อ 2-7-2012 12:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ๋อ ใช่ๆเห็นมีคนนึงลากลับก่อน เห็นคนเยอะก็เลยไม่กล้าทักทักพลาดเดี๋ยวจะหน้าแตก ประทับใจ อ.มากๆเป็นกันเองกับทุกๆคนเลยนะครับ พูดคุยเรียกกินข้าวต้มด้วยกัน แอบขำในใจตอนฝนตก อ.ต่อว่า ปลัดขิกไม่ยอมทำงาน(ใช่ป่ะ)เดี๋ยวตูดบานอะไรเนี่ย บ้านๆดีชอบๆ
aoonjang โพสต์เมื่อ 2-7-2012 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมกินข้าวต้มไป 2 ชาม ขอบพระคุณอาจารย์ อ้วน ต้อนรับอย่างดียิ่ง
pn-autogas โพสต์เมื่อ 2-7-2012 14:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เป็นอันกินอันนอนเลยครับ
รอจองทางเวบนี้แหละ
ไม่รู้เมื่อไหร่ จะเปิดจอง
ขอบคุณครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 2-7-2012 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีใจจัง
มีข่าวมาว่า
จะเปิดให้จอง
ภายในอาทิตย์นี้
แน่นอนนนนนนนนนนนนนนน
pn-autogas โพสต์เมื่อ 2-7-2012 17:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pn-autogas เมื่อ 2-7-2012 17:03

มีข่าวอีก
แว่วๆว่ามีเจ้าของ
ชุดประธานไปแล้ว
70 กว่าชุด
เราชาวกาหลง
มีสิทธ์แน่นอน
เพราะยอดมี 200 กว่าชุด
ที่พูดมา ทั้งหมด แค่ข่าวลือ นะครับ
(ชุดประธานมีผู้ได้กรรมสิทธิ์เป็นเจ้าของไปแล้ว 70 กว่าชุด จากคุณSerman)
NATTAGORN โพสต์เมื่อ 2-7-2012 18:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนไหนคือพี่โจครับผมอยากทราบครับ
arm2499 โพสต์เมื่อ 2-7-2012 20:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอดูต่อไปนะคับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 3-7-2012 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอรอรอรอรอรอรอรอรอ
manop โพสต์เมื่อ 3-7-2012 12:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 06:15 , Processed in 0.231368 second(s), 8 queries , File On.