เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากทราบขุนแผนแสนหวีเนื้อชนวนโลหะ ครูบาบุดดา มีพรายมั้ยคับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| Polapee โพสต์เมื่อ 16-6-2012 18:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะได้นำไปบูชาและไปใช้อย่างถูกต้องถูกวิธีคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tnat โพสต์เมื่อ 16-6-2012 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องกังวลครับ  เค้าทำมาดีแล้ว ไม่ต้องเซ่น    มีเวลาก็ทำบุญ  ขึ้นชื่อว่า  มหาภูติ    เค้าไม่มาทำร้ายเราหรอกครับ
เพราะ เค้าสูงกว่าพรายธรรมดา (ที่ตายโหง)  สะสมบุญบารมี   เพื่อให้บารมีสูงๆยิ่งๆขึ้นไป   รุ่นนี้เมตาดีครับ
tnat โพสต์เมื่อ 16-6-2012 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องกังวลครับเค้าทำมาดีแล้วไม่ต้องเซ่นมีเวลาก็ทำบุญขึ้นชื่อว่า  มหาภูติ เค้าไม่มาทำร้ายเราหรอกครับ
เพราะ เค้าสูงกว่าพรายธรรมดา (ที่ตายโหง)  สะสมบุญบารมีเพื่อให้บารมีสูงๆยิ่งๆขึ้นไป   รุ่นนี้เมตาดีครับ
 เจ้าของ| Polapee โพสต์เมื่อ 16-6-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 18# tnat

ขอบคุณมากคับผมสำหรับข้อมูลดีๆ
Perman โพสต์เมื่อ 17-6-2012 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pn-autogas โพสต์เมื่อ 17-6-2012 09:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอเก็บข้อมูลดีๆ
ด้วยคนครับผม
suriyon โพสต์เมื่อ 17-6-2012 15:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกข้อมูลครับ
AIR โพสต์เมื่อ 17-6-2012 17:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ภูติ พราย มีครับ ต้องมีถึงช่วยเราได้  แทบจะทุกอย่างครับ เอาง่ายๆพระที่ขายตามข้างทางมาจากโรงงาน  ขายทีเป็นกิโล ถ้าเอามาเข้าพิธีพุทธธาพิเศษ ที่ถูกต้อง  ก่อนเอามาเข้าพิธีก้ออาจจะรถน้ำมนต์ ไล่สิ่งไม่ดีก่อน  พอเขาพิธีพุทธาพิเศษ สวดยัดสวดมนต์คุณพระพุทธเจ้า  มีญาณบารมีพระร่วมปลุกเสก  ที่สำคัญเป็นรูปพระพุทธแล้วด้วย เบื่องบนท่านจะส่งเทพมาดูแลเองครับ   ที่เสกเองก้อมีครับ ใช่พรายจากกระดูกบ่าง  หรือสร้างภูติจากอำนาจจิตและความแรงของมวรสารบ่าง  หุ่นพยนต์ไงครับ บางท่านหนุดธาตุ ตั้งธาตุเสกธาตุเรียกอาการ32 เรียกวิญาณแล้วแล้วเชิญพราย  หรือเทพประจำวิชามาอยู่ใน วัตุมงคลครับ  งั้นหนุมาน ลิงลม จะของขึ้นได้ไง  เสือ สิงห์ จะของขึ้นได้ไง แรงครูด้วย  มีมากครับศาสตร์นี้ ครูเลข ครูยันต์  ครูวิชา ครูเสน่ห์ ครูคงกะพัน  อย่างขุนแผน คือรูปของพระพุทธเจ้าปางมารวิชัยในซุ้มเรือนแก้ว  พระนเรศวรทรงสร้างไว้เป็นที่ระลึกถึงชัยชนะและสืบทอดพุทธศาสนาส่วนมากพระในกรุถึงมีมากถึง 8400องค์  และสร้างแจกทหารไว้เป็นขวัญกำลังใจในการรบ  ฉะนั้นต้องเด่นเรื่องคงกระพันในสมัยนั้น  แต่สมัยเรากลับมีเสน่ห์เมตตาจนเรียกพระขุนแผน ไปได้ ครุบาอาจารย์ท่านเลยเลยสร้างพระขุนแผนและเอารูปแบบ จากผู้ที่มีอำนาจเสน่ห์โดยตรง  เช่นพระแสนหวี  พญาลิ้นคำ หรือรูปแบบอื่น เป็นต้น  เชิญผู้รู้ท่านต่อไป  ขอบคุณทุกท่านที่โพสครับ    ผิดถูกบอกกล่าวด้วย    ขอบคุณครับ    คุๆๆๆ
PAK21 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
marionette โพสต์เมื่อ 17-6-2012 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ตรงที่ผมเล่นพรายมาแรมปี อาหาร เหล้า ขนม พรายกินเป็นของหยาบ พรายกินแค่เพื่ออยู่อย่างเรา ไม่กินก็ไม่ตาย (เพราะตายแล้ว จะตายอะไรอี๊กกกก) แต่พรายจะหิว จะหมดแรง ดีไม่ดีโกรธเรา อาหารหยาบต้องให้ไว้ แต่ก็ไม่ได้ทำให้เขาพอใจและยินดีเท่า ท่านทำบุญให้ครับ หยอดตู้ทำบุญ 10-20 บาท สังฆทาน ใส่บาตร Whatever ครับ ขอเป็นบุญบริสุทธิ์ทำจากใจ ทำด้วยใจที่เต็มเปี่ยม ไม่ได้รู้สึกเสียดายทรัพย์ รู้สึกรำคาญ แล้วอุทิศให้เขา พลังเขาจะยิ่งสูงครับนั่งสมาธิภาวนา สวดมนต์ก็ดี เพิ่มพลังเทวดาและบริวาณ ฝึกตนเป็นคนดีด้วย ว่าแต่หัวข้าท่านถามเรื่องขุนแผนครูบาบุดดานิ เอิ้กๆ คนตอบเยอะและ ผมเสริมเรื่องพรายและกัน
napat โพสต์เมื่อ 18-6-2012 00:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ถูกต้องเลยครับท่าน ผมก็ทำทั้งบุญและเซ่นหยาบและก็ได้สัมผัสในสิ่งเร้นลับหลายอย่างเลยครับ ขอแค่ศรัทธาและตั้งใจ
ส่วนของครูบาบุดดาผมก็พึ่งได้ตระกรุดม้าพอกผงมาครับ ดีครับ
steelpony โพสต์เมื่อ 18-6-2012 02:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารับชมข้อมูลด้วยคนครับผม
 เจ้าของ| Polapee โพสต์เมื่อ 18-6-2012 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบคุณข้อมูลดีๆสำหรับทุกท่านคับ ใครมีประสบการณ์ตรงของครูบุดดา ก็มาแชร์กันได้นะคับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 4-7-2014 05:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุปน่าจะมี
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-6-2024 16:31 , Processed in 0.140768 second(s), 6 queries , File On.