เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เอาอีก! เปิดจองตะกรุดสาริกาทองคำ อ.วิทย์ จันทร์หอม สุดยอดสาริกาเสน่ห์มหานิยมดึงด

[คัดลอกลิงก์]
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 5-7-2012 09:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านเจ้าเมืองครับงั้นมันก็ไม่ใช่สาริกาฟิตเจอริ่งแล้วซิครับ หากแต่เป็นสาริกาสวิงกิ้ง 555+
ลิมิเต็ดอิดิชั่นด้วย แซวเล่นครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tum_pv93 โพสต์เมื่อ 5-7-2012 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่ยั่วเมือง อ.หม่อม ไม่ใช่ผี พราย

อยู่ 2 ชิ้นก็ติดป ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 4-7-2012 21:16

งั้นวันนี้ผมจะได้ติดปีกแล้วซิครับท่านเจ้าเมือง อิอิ
เมื่อเช้ากึ่งหลับกึ่งตื่นผมเหมือนได้ยินเสียง จิ๊บๆ จิ๊บๆ ไม่รู้หูฝาดรึเปล่า
seriousclub โพสต์เมื่อ 5-7-2012 10:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 328# cho

เห็นบางคนบอกแยกตลอด กับอาการติดกันตลอดหรือเดี๋ยวแยกเดี๋ยวติด อาการแบบนี้บอกถึงอะไรได้บ้างครับ

ชะอ้าว!!! นี่แหละพลังดึงดูดของจริง นี่ไม่ใช่อาการค่ะ แต่นี่คือ ชีวิต! อาจารย์ิเสกสาริกาจนมีจิต มีวิญญาณ อาจารย์วิทย์ไม่ใช่อาจารย์ใหม่ เขาเป็นอาจารย์ของบรมครูชื่อดัง และไม่ใช่เก่งแค่เสน่ห์นะ ป้องกันแคล้วคลาดนี่สุดขั้ว!! สาริกาเสน่ห์ยังไง ก็เพราะสาริกาัตัวผู้จะคอยโผเข้าไปฟิจฟิจกับตัวเมียอยู่ร่ำไป.. ดูดเข้า ดูดออกใ..บริกรรมคาถาดีๆ เขาจะร้องจิ๊บๆ ให้คุณตกใจกว่าเดิม...

ใช่ๆอาการที่เจ้าเมืองว่าเนี่ย คือ ตะกรุดดอกนึงจะอยู่เฉยๆอีกตัวนึงเข้าไปหาแล้วก็.....ถ้าเป็นแม่เหล็กตัวไหนก็วิ่งเข้าทั้งนั้นนี่มีตัวเดียวที่วิ่งเข้าไป โอ้ว แม่เจ้า สุดยอด....ส่งสัยต้องบูชาเทพจำแรงมาเก็บไว้ซะแร้ว อนาคตคงจะหากันให้ควั่ก ว่าแต่ว่าน้ำมันจันทร์กระพ้อหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ น้ำมันจันทร์แถวพาหุรัดแทนได้ป่ะ ไขข้อข้องใจด้วยนะเจ้าเมืองคนสวย กิ้วๆๆ
Zaffarano โพสต์เมื่อ 5-7-2012 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์วิทย์ ร้อนวิชามากมายแล้วค่ะ... จัดไปค่ะ!! ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 5-7-2012 08:46

พี่สาว สด ๆ ร้อน ๆ น้องขอบอก หลังจากน้องกดผิดวางสาย นึกถึงท่านอาจารย์วิทย์ แล้วก็... ขอบอกว่า สุดยอด !!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-7-2012 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

เห็นบางคนบอกแยกตลอด กับอาการติดกันตลอดห ...
ต้นฉบับโพสโดย seriousclub เมื่อ 5-7-2012 10:00

ว่าแต่ว่าน้ำมันจันทร์กระพ้อหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ น้ำมันจันทร์แถวพาหุรัดแทนได้ป่ะ ไขข้อข้องใจด้วยนะเจ้าเมืองคนสวย กิ้วๆๆ

น้ำมันไม่ได้ปลุกเสกจะไปซื้อมาทำอะหยังคะ? ก็คงต้องมาเอาจากที่นี่แหละค้า อาจารย์แกบรรจุอยู่ค่ะ เพราะหลายท่านถามหามาเยอะมากมาย
vkpu โพสต์เมื่อ 5-7-2012 10:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 364# cho

ขอบคุณค่ะโอนตังค์เพิ่มตอนบ่ายค่ะ
เสื้อได้แน่นอนจ้าวันเสาร์
mrchu โพสต์เมื่อ 5-7-2012 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนท่านเจ้าเมือง
จัดมาตามที่โทรคุยครับ กำลังให้เด็กไปโอนให้จ้า
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-7-2012 11:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ขอบคุณค่ะโอนตังค์เพิ่มตอนบ่ายค่ะ
เสื้อไ ...
ต้นฉบับโพสโดย vkpu เมื่อ 5-7-2012 10:57

งั้นเดี่ยวค่อยโอนเสาร์ก็ได้ค่ะ จะได้หักค่าเสื้อไป
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-7-2012 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดมาตามที่โทรคุยครับ กำลังให้เด ...
ต้นฉบับโพสโดย mrchu เมื่อ 5-7-2012 11:06

ระวังเด็กรุมเยอะนะคะ..เทวะมนุสสานัง

ถ้าอยากปลุกเร็วๆ ก็ว่า เทวะ เทวะๆๆ
auntika โพสต์เมื่อ 5-7-2012 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ใครเป็นเหมือนกับผิงหรือเปล่าอ่ะค่ะ แบบว่าวันแรกที่ได้มาแกะออกจากถุงที่ใส่แล้วหยิบสาริกาใส่มือขวาไว้อ่ะค่ะ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย พอมานั่งอ่านคาถาดูรูปที่พี่โชว์แนบมาอ่านสักพักมาดูที่มือขวาอ่ะค่ะ แบบว่าแห้งแตกเป็นขุยเลย จะเป็นเฉพาะรอบๆที่วางสาริกาไว้อ่ะค่ะตรงปลายนิ้วไม่เป็นไรนะค่ะ ฝั่งมือซ้ายก็ไม่เป็น มันแปลกๆเลยเอามาเล่าให้ฟังค่ะ  
mrchu โพสต์เมื่อ 5-7-2012 13:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเรียบร้อยแล้วน๊ะครับ 36727_1.gif
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-7-2012 15:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเรียบร้อยแล้วน๊ะครับ  
ขอบคุณค ...
ต้นฉบับโพสโดย mrchu เมื่อ 5-7-2012 13:08

ยืนยันตะกรุดสาริกาทองคำ อ วิทย์ จันทร์หอม ลำดับที่ 59,60

อ.วิทย์ จันทร์หอม สุดยอดสาริกามหาเสน่ห์ดึงดูดมหาชนของจริง
คำเตือน ห้ามพระใช้ อันตรายร้อนแรงถึงขั้นปราชิก
ประกาศ
ลำดับที่ 49 เป็นต้นไป เตรียมรับตะกรุดสาริกาทองคำช่วงกลางเดือนกค.หรืออาจจะเร็วกว่านั้น

ขณะนี้ำ กำลังมีคนจะทำตะกรุดสาริกาทองคำโปรโมตว่าฟีจเจอร์ริ่งกันแล้ว โปรดระวังของปลอม วิชาปลอม อาจารย์ปลอม และของเลียนแบบ...ซึ่งเป็นปกติมากของความร้อนแรงที่เกิดขึ้นจากกระแสขานรับของท่านสู่อาจารย์วิทย์ จันทร์หอม
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-7-2012 16:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ใครเป็นเหมือนกับผิงหรือเปล่าอ่ะค่ะ แบบว่าวัน ...
ต้นฉบับโพสโดย auntika เมื่อ 5-7-2012 11:33

ค่า
peeya โพสต์เมื่อ 5-7-2012 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ
nateetong โพสต์เมื่อ 5-7-2012 18:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลำดับที่37ได้รับแล้วครับ ขอบคุณท่านเจ้าเมืองครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-6-2024 09:48 , Processed in 0.192339 second(s), 6 queries , File On.