เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใครมีประสบการณื"เสด็จแม่ยั่วเมือง"บ้างครับ อยากฟังประสบการณ์!!!

[คัดลอกลิงก์]
neokob โพสต์เมื่อ 1-2-2014 14:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ 4รุ่ม1มังจัง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
quantum โพสต์เมื่อ 13-2-2014 09:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนจีบสาว คงไม่ต้องเล่า แต่ต้องระวัง ผิดลูกผิดเมีย บาปกรรม สำเร็จกิจแล้ว ดูแลกันด้วย ไม่ใช่ทอดทิ้ง

เคย พกผ้ายันต์ ไป  อยู่ในห้องแล้ว ขอแม่ยั่ว ซักพัก ก็ แบบว่าพี่่หนูไม่ไหวแล้วมาแนบชิดเรา  แค่นั้น คิดกันเอง เดี๋ยวโดนแบน
kiddee โพสต์เมื่อ 13-2-2014 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในห้องนี้มีเยอะหาอ่านดูครับ
ohy โพสต์เมื่อ 17-2-2014 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ซื้อดอกกุหลาบสีแดงมาถวายเสด็จแม่ แล้วก็อธิฐานของงาน ให้งานเข้าเยอะ ๆ ปรากฏว่า ทั้งงานประจำ ทั้งงานขาจร มาจนทำไม่ไหวเลยค่ะ เสด็จแม่ยั่วสุดยอดจริงๆ ค่ะ
tummeng033 โพสต์เมื่อ 2-3-2014 01:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กัดฟันจัดเหรียญเลยดีกว่าครับ ศิลปะงดงามและความเข้มขลังสุดยอดครับผมใช่เหรียญไข่เล็กรุ่นแรกครับสุดยอดเลยทีเดียวครับ
kandara99 โพสต์เมื่อ 2-3-2014 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมแขวน4รุม1พิมพ์ใหญ่ครับ เสด็จแม่ช่วยแต่เรื่องงานกับเรื่องดีลกับหัวหน้า เรื่องหญิงเสด็จแม่ไม่ช่วยไม่รู้ทำไม หลายคนบอกให้แขวนคู่กับขย่มตอ ลองแล้วก็เงียบเรื่องหญิง ลองทำตามวิธีในกระทู้บ้าง ท้าทายบ้าง ก็ยังไม่ช่วย แต่ยังไงก็ไม่อยากถอดเพื่อลองอย่างอื่นครับ แขวนอยู่ที่คอแล้วสบายใจดี
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 4-3-2014 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kandara99 เมื่อ 2-3-2014 19:20
ผมแขวน4รุม1พิมพ์ใหญ่ครับ เสด็จแม่ช่วยแต่เรื่องงานกั ...

ท่านอาจให้ เรื่องงาน เรื่องโชคลาภก้ได้นะครับ
ส่วนเรื่องผุ้หญิงขึ้นกับหลายปัจจัยครับ ตัวเราเองด้วย
ลองคิดดุครับ กล้า ๆ ศรัทธา เเล้วลุยครับ
Blackhead โพสต์เมื่อ 4-3-2014 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขยันและอดทน ปาฏิหารบังเกิด เสด็จแม่ประทานความสำเร็จแน่นอนครับ
kandara99 โพสต์เมื่อ 6-3-2014 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย boygirl2013 เมื่อ 4-3-2014 11:51
ท่านอาจให้ เรื่องงาน เรื่องโชคลาภก้ได้นะครับ
ส่วนเ ...

ใช่คับอยู่ที่ตัวเองด้วย แต่ผมอะนั่งจีบนั่งคุยอยู่ทั้งคืน สุดท้ายผู้หญิงชอบเพื่อนผม ซึ่งหล่อและนั่งเฉยๆไม่ได้ทำไม่ได้ลงทุนอะไรเลย มันก็ Fail ๆ เหมือนกันนะครับ แต่ยังไงผมอะศรัทธาอยู่แล้วยังแขวนอยู่
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 6-3-2014 20:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kandara99 เมื่อ 6-3-2014 20:29
ใช่คับอยู่ที่ตัวเองด้วย แต่ผมอะนั่งจีบนั่งคุยอยู่ ...

เเปลกนะครับ ผมพกเครื่องราง เพื่อนไม่ได้พก สุดท้ายเพื่อนก็ได้สาวไป
ผมก็เป็น อย่าไปคิดมากครับ คนนี้อาจไม่ใช้ ลองขอๆดู เเม่ยั่วท่านใจอ่อน อาจได้สวยxxxก่าเดิมก็ได้ วันดีคืนดี อาจไปเจอสาวที่ชอบ เเล้วเกิดสาวอารมกำหนัดขึ้นมา
hamakpure โพสต์เมื่อ 6-3-2014 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hamakpure เมื่อ 6-3-2014 22:24
ต้นฉบับโพสต์โดย kandara99 เมื่อ 6-3-2014 20:29
ใช่คับอยู่ที่ตัวเองด้วย แต่ผมอะนั่งจีบนั่งคุยอยู่ ...

คิดในมุมกลับกัน

ถ้าผู้หญิงคนนึงพกของเสน่ห์ไว้ มาจีบมาคุยกับท่าน   แล้วพาเพื่อนมาด้วยซึ่งสวยแจ่มกว่า
ถามว่าท่านชอบผู้หญิงคนที่สวยกว่ามั้ยล่ะครับ??

มันก็ต้องชอบอยู่แล้ว เป็นธรรมดาของมนุษย์ทั้งชายหญิงที่ชอบของสวยๆงามๆ
แต่ก็ไม่ปฏิเสธว่าท่านอาจจะรู้สึกดีกับคนที่พกของเสน่ห์อยู่บ้าง

มันก็คล้ายๆกันประการนี้แหละครับ

ของทุกอย่างล้วนแต่แรงบุญแรงกรรมและจังหวะครับ ถึงจะส่งผลให้เห็น
มีของดี ใช่ว่าจะต้องจีบผู้หญิงชนะคนอื่นเสมอไปครับ

ผมมีของดีที่ผมมั่นใจที่สุด บางครั้งยังพลาดมาแล้วเลยครับ
เที่ยวผับอฐิธานก่อนเข้าไปคุยอย่างดี  โดนด่าหน้าแหกกลับโต๊ะก็มีครับ
อย่าซีเรียสครับ  ผมไม่คิดว่าของผมไม่ดีนะ  แต่ผมคิดว่าเธอมีดีพอตัว มีอะไรคุ้มครองเธออยู่ครับ

........ผมพยายามใช้ของที่เรียกจิตได้ลองกับผู้หญิงคนนึง นานเป็นเดือนทีเดียว  ไม่ได้ผล
ไม่ได้เอะใจอะไร  แต่เห็นเธอห้อยสร้อยทองเส้นเล็กๆ แต่มักเก็บไว้ในเสื้อ  ผมก็คิดว่าเป็นจี้แฟชั่นสวยๆ
ที่ไหนได้  นั่นพระรอดกรุมหาวัน คงหลายสิบล้านเลยครับ  555    ถึงบางอ้อเลย
เรียกจิตยังไงก็ไม่ได้ผลสักที
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 7-3-2014 08:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 6-3-2014 22:19
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hamakpure เมื่อ 6-3-2014 22:24

คอมเม็น
ที่เยี่ยมมากครับ ตามนี้เลย ชัดเจน ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 7-3-2014 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย boygirl2013 เมื่อ 7-3-2014 08:41
คอมเม็น
ที่เยี่ยมมากครับ ตามนี้เลย ชัดเจน ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

ครับอีกอย่างหนึ่งที่ผมสังเกตุได้คือ
ถ้าเค้ามีของดีคุ้มตัว

แทนที่เราทำแล้วเค้าจะรักจะชอบจะหลงเรา
กลับเป็นเราเองที่จะรักจะหลงเค้ามากขึ้นกว่าเดิมซะอีกครับ

เท่าที่สังเกตุกับตัวเองมานะครับ
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 7-3-2014 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย hamakpure เมื่อ 7-3-2014 17:59
ครับอีกอย่างหนึ่งที่ผมสังเกตุได้คือ
ถ้าเค้ามีของด ...

ครับ เดียวนี้สาวๆมีของดี คุ้มครองกันเเล้วผมว่าโลกเปลี่ยนคนก็เปลี่ยนตาม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 6-5-2024 14:32 , Processed in 0.119194 second(s), 5 queries , File On.