เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
DVD โพสต์เมื่อ 25-10-2014 22:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าผมจะเอาวัตถุมงคลของ อาจาร์ย อ้วน เพิ่มอีกซักชิ้น เอาอะไรดีครับตอนนี้มี
หมื่นทัพย์
นะสวาท2
นะโคตรมีเงิน
ปลัดขุนทรัยพ์
สีผึงเบ็ดตลับฟ้า

แสดงความคิดเห็น

เอาอันที่ยังไม่มีดิท่าน  โพสต์เมื่อ 26-10-2014 20:55
ลูกสวาท น้ำมันมหาเสพ น้ำมันเงิี่ยงอ่อน ที่อ.มีตอนนี้ถ้าผมจำไม่ผิด เลือกเอานะครับ  โพสต์เมื่อ 26-10-2014 18:29
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
bankdollar โพสต์เมื่อ 27-10-2014 09:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีใครเคยจัดพานบูชาครูเพื่อเรียกจิตบ้างครับ

รบกวนหลังไมค์ทีครับ
a2511 โพสต์เมื่อ 27-10-2014 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย phoewan เมื่อ 23-10-2014 20:46
ท่านต้องเล่าให้กระผมฟังทั้งหมด จึงจะสอนได้นะท่านนะ

ผมมีของทั้งสามชิ้นตามที่ท่านบอก อยากได้เคล็ดการใช้เป็นความรู้
เผื่อวันหนึ่งต้องใช้ จะได้ทันการณ์นะท่าน

ไม่ได้ท่าน ท่านต้องปฏิบัติอย่างต่อเนื่อง จะใช้แล้วค่อยหยิบมาใช้นั้น ไม่ได้ผลแน่ท่าน โทรมาหากระผมเลยท่าน  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 22:00
natnoiz โพสต์เมื่อ 27-10-2014 18:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย bankdollar เมื่อ 27-10-2014 09:09
มีใครเคยจัดพานบูชาครูเพื่อเรียกจิตบ้างครับ

รบกวนหลังไมค์ทีครับ

อยากรู้ด้วยคนครับ

อยากรู้เรื่องพานครูเรียกจิตคนรักมากกกกกกกกกกกกกกครับ อยากให้อาจารย์ทำให้จัง ขอคำแนะนำด้วยนะครับ  โพสต์เมื่อ 9-11-2014 09:19
กระผมทำอยู่ท่าน แล้วก็สอนต่างชาติสำเร็จไป 2 และน้องต้นคนไทยสำเร็จไปอีกหนึ่ง  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 22:01
yok1222 โพสต์เมื่อ 27-10-2014 21:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ วันนี้ ไปรับ ขุนแผนหมื่นทัพ จาก มือ อาจารย์อ้วน มาครัชชช  

รอ เลี่ยม เตรียมขึ้นคอ รอ ประสบการณ์ ครับ

photo (4).JPG

photo 1 (20).JPG

ปล.ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ กับ สาย อ.อ้วน พี่ๆมีอะไร แนะนำ รบกวนแนะนำผม ด้วยนะครับ

กลุ่มเฟสอาจารย์อ้วยนี่อยู่ไหนหรอครับ  โพสต์เมื่อ 29-10-2014 23:40
เข้ากลุ่มเฟสอาจารย์อ้วนครับ ประสบการณ์คุยกันเพียบ อิอิ  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 07:38
ยินดีด้วย ท่านมาถูกทางแล้วครับ  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 00:36
มาเลยท่าน เข้ากลุ่มแล้วไปลองกันท่าน ท่านมีอะไรบ้างแล้ว PM มา เดี๋ยวกระผมแชร์ท่านเอง  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 00:07
DVD
ยินดีที่มาเป็นลูกศิย์ท่านอีกคนนะครับ  โพสต์เมื่อ 27-10-2014 23:34
yok1222 โพสต์เมื่อ 28-10-2014 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่าน มีอาการไอ นะครับ เท่าที่ดู เหมือนจะไม่ค่อยสบาย
ganggirlza โพสต์เมื่อ 28-10-2014 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ พอดีมีเรื่องจะสอบถามเกี่ยวกับน้ำมันเงี่ยงอ่อนของ อาจารย์อ้วน
พอดีสั่งซื้อมาจากคนที่ชื่ออร เค้าบอกว่าเป็นศิษย์ของอาจารย์ เบอร์พี่อร 088-379-8934
คุยติดต่อพี่เค้ามาเรื่อยๆ พี่เค้าเอาน้ำมันมาให้ด้วยตัวเอง พร้อมบอกวิธีเรียกเข้าบ้านและวิธีบูชา
ได้มา 3 วัน จากที่มีปัญหากับแฟนอยู่ มาลองใช้กับแฟน ปรากฏว่าแฟนบอกเลิก เพราะแฟนไปมีคนอื่น เลยติดต่อพี่อร วันรุ่งขึ้นพี่อรบอกว่าจะพาไปพบอาจารย์ พอวันรุ่งขึ้นปรากฎว่าติดต่อพี่เค้าไม่ได้อีกเลย พร้อมกับแฟนยังไม่ดีขึ้นเลย ยังไม่กลับมาหา

อยากถามถามค่ะ ว่ามีใครรู้จักพี่อรไหมคะ แล้วดิฉันโดนหลอกหรือเปล่าคะ ดิฉันก็ทำตามขั้นตอนที่เค้าบอก พร้อมท่องตามคาถาที่อาจารย์ให้มา คือ

โอม..กูจะเศกน้ำมันเงี่ยงอ่อนในขวด นวดช้างให้อ่อนงา นวดปลาให้อ่อนเงี่ยง นวดหนุ่มน้อยเนื้อเกลี้ยงให้อ่อนเนื้อ อ่อนใจ (ชื่อ...) เห็นหน้ากูน้ำตาตก นกเห็นหน้ากูน้ำตาไหล บุรุษผู้ใดก็อยู่มิได้ ร้องไห้ตามกูมา โอม...ครูบาธิยายให้ไว้เป็นกรรมสิทธิแก่กู สะวะหะ

ตามนี้ พร้อมกับเรียกพี่พรายน้องพรายเวลาทานข้าว
ตอนได้มาวันแรก ดิฉันก็จุดธูป 10 ดอกหน้าหอพัก พร้อมบอกเลขที่ห้อง ขอเจ้าที่ให้พี่พรายน้องพรายของอาจารย์อ้วนเข้าไป และเวลานำกลับบ้านก็ทำเช่นกันค่ะ

ตอนนี้ตั้งแต่ที่ใช้กับแฟนมาก็ประมาณ 20 วันแล้วค่ะ ไม่ดีขึ้นเลย

รบกวนช่วยด้วยค่ะ ว่าต้องทำอย่างไร??

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ_/\_
akkawat โพสต์เมื่อ 28-10-2014 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดนไปเท่าไรครับ
กระผมลอง search ในgoogle แล้วประมาณว่า ปรึกษารับทำเสน่ห์ใช่ป่าว
เจตนาแบบนี้เกรงว่าจะเจอมิจฉาชีพนะครับ
ลองไปให้อาจารย์ดูให้ไหมครับ ว่าของจริงหรือป่าว แล้วก็ปรึกษาอาจารย์ครับว่ามีทางช่วยไหมครับผม
akkawat โพสต์เมื่อ 28-10-2014 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทำเสน่ห์ เรียกคนรักคืน - CmPrice.com
www.cmprice.com › ชุมชนออนไลน์ของชาวเชียงใหม่และภาคเหนือ
17 ส.ค. 2557 - ความคิดเห็นที่ 82, แจ้งลบ. ****คนนี้หลอกลวงครับผม****** 088-3798934 เบอร์นี้ก็พึ่งเปิดมาครับเช็คจากทางเครือข่ายมือถือแล้ว. หลอกแน่นอนร้อย%ครับ  ...
คุณเคยไปที่หน้าเว็บนี้ 2 ครั้ง ไปครั้งล่าสุดเมื่อ 27/10/2014

**ก่อนอื่นขอบอกกับสิ่งที่เกิดขึ้นกับเราเองว่า...**
**ทุกที่..ทุกอาจารย์..ที่ทุกเว็บโพสต์..เราไปทำมาหมดแล้ว..!!!**
พูดชื่อหรือสถานที่มาสิ ไปมาหมดแล้ว สรุปว่า หลอกแหกตาเอาเงินทั้งนั้น หมดเงินไม่อยากจะนึกถึง...
แต่มาเจอของจริง..!!! อย่างบังเอิญกับคุณป้าท่านนึง คุณป้าเป็นคนเคร่งปฏิบัติธรรมมากๆ ท่านเป็นศิษย์พ่อครูที่มีลูกศิษย์ทั่วประเทศ คุณป้าได้รับรู้เรื่องราวของเราท่านสงสารและรักเราเหมือนลูกสาวมากๆ เราถามท่านว่า ถ้ามีคนอื่นยังทุกข์ใจเรื่องแฟน คุณป้าจะช่วยมั๊ย? คุณป้ารับปาก เพราะสงสารคนที่แฟนทิ้ง นอกใจ ค้าขายไม่ดี หรือจะทุกข์ใจอะไรก็ตาม
** ใครมีสารพัดปัญหาเรื่องแฟน … แฟนทิ้ง นอกใจ มีกิ๊ก แก้โดนของ กำจัดมือที่สาม ขอให้ช่วยเรื่องงาน โชคลาภ โดนกลั่นแกล้ง ทวงเงินคืน ฯลฯ **
(ทำได้ทุกเรื่องทุกอย่าง ไม่ได้ทำของต่ำ ไม่เข้าตัวเอง) โทร.มาละกัน มีมากจนโพสต์ไม่หมดนะ **
เราอยากจะช่วย นั่นเพราะ เราก็เคยทุกข์ใจมาก่อน เข้าใจคนหัวอกเดียวกัน เราก็ถือศีลปฏิบัติธรรม ไม่ได้มีอาชีพมิจฉาชีพหลอกเงินใคร เรื่องแบบนี้ไม่เกิดกับตัวไม่รู้ พวกหลอกลวงเงินในทุกเว็บถ้าอยากรู้เราจะบอกว่ามีใครที่ไหนบ้าง เรามีชื่อและรูปพวกมันทั้งนั้นด้วยนะ ไว้จัดการทีเดียว เราไม่อยากให้คนอื่นถูกหลอก…!!!
(ข้อสำคัญมากคือ..ห้าม..โกหกเด็ดขาด พ่อครูเกลียดคนผิดสัจจะมาก…ท่านรู้ทุกอย่าง!!!!)
คุณป้ามีพระคุณกับเรา พ่อครูช่วยให้เราสมหวังปรารถนาจากที่เราตระเวนทำพิธีทุกที่ทุกอาจารย์เพื่อจะให้แฟนกลับมาอยู่กับเราเกือบ8-9ปี ตอนนี้เราหยุดที่นี่แล้วและศรัทธานับถือมาก เราก็อยากให้คนที่กำลังเผชิญปัญหาเรื่องแฟนจนทุกข์ใจหาทางออกไม่ได้ ได้มีทางออกกับชีวิต เราอยากช่วย...ถือว่าทำบุญกับคนเป็น ทำให้คนได้กลับมารักกันเป็นบุญ**
พ่อครูท่านใช้ระยะเวลาเร็วมากไม่ถึงเดือนกับทุกเรื่อง ถ้ามีสิ่งที่พ่อครูให้เตรียมครบก็เร็วมาก
เคสล่าสุดแค่ 3 วัน…!!! รับรองผลจริงๆ รายละเอียดอยากรู้ก็โทร.คุย 088-3798934 อร
ถ้าอยากให้ช่วยไม่ว่าจะเรื่องอะไรก็โทร.มา ยิ่งเร็วก็ยิ่งสำเร็จเร็ว เราอยากตอบแทนพ่อครูกับคุณป้า
ขอบอกไว้เลยว่าเรากับคุณป้าไม่เคยคิดจะมาหลอกลวงใครมันบาปที่ไปซ้ำเติมคนอื่น…!!!!
ถ้าใคร..ที่ไม่คิดจะให้พ่อครูช่วยหรือแค่ถามเฉยๆไม่ได้ทุกข์ใจจริงๆ …ขอไม่ตอบนะคะ..เพราะมีคนอื่นที่เดือดร้อนกว่าจะมาคุยเล่นเฉยๆ …เราเป็นคนพูดตรงๆ ชัดเจนและเด็ดขาดค่ะ อยากให้ทุกคนที่พ่อครูช่วยให้สมหวังเหมือนเราด้วยจริงๆ
ส่วนถ้าใครทุกข์ใจจริงๆก็ลองติดต่อมาคุยกัน เราสมหวังแล้วเลยเอามาบอกเป็นวิทยาทานให้กับคนที่ทุกข์ใจค่ะ แต่ถ้าใครจะมองว่าอรเป็นหน้าม้ามาโฆษณาก็เรื่องของคุณนะ อรไม่แคร์และไม่ได้บังคับด้วย..!!! ใครอยากเจอของจริงก็ลองดูค่ะของแบบนี้แล้วแต่บุญแต่กรรมนะ
**เร็วๆนี้ คุณป้ากับเราจะไปหาพ่อครูเพื่อเอาของๆ คนที่มาขอให้ช่วยไปให้พ่อครู ทำให้.. พ่อครูท่านจะตั้งขันธ์ครูทุกวันศุกร์นะคะ รบกวนเผื่อเวลาให้เราส่งรายละเอียดให้คุณป้าและพ่อครูทราบด้วย (ห้ามเร่ง..ถ้าคุณมาช้าเอง) เรากับคุณป้าไม่ได้ไปบ่อยๆ ถ้ามาเร็วและของที่เอาไปให้พ่อครูครบก็ยิ่งสำเร็จเร็วนะ เพราะช่วงนี้พ่อครูเคร่งมาก คุณป้าจึงต้องรีบไปช่วงนี้ **

search google เจอว่างี้ มันแปลกๆนะครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 28-10-2014 16:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ganggirlza เมื่อ 28-10-2014 16:16
สวัสดีค่ะ พอดีมีเรื่องจะสอบถามเกี่ยวกับน้ำมันเงี่ย ...

เอิ่มม..... คาถาใช่ วิธีใช่ แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลยนี่มันแปลกๆ แล้วบอกจะพาเข้าไปหา อ.ก็ไม่ไปแถมเงียบหาย แบบนี้มัน......

ถ้าไม่รบกวน ผมขอดูรูปน้ำมันเงี่ยงอ่อนที่ว่าหน่อยครับพี่น้องในเมืองที่มีจะได้ช่วยกันดู

ส่วนคาถานี่ได้มาจากอาจารย์หรือคนขายครับ???     แล้วบ้านคุณอยู่แถวไหนครับ(อยากรู้ว่าสะดวกไปหา อ.เองไหม)

ขอดูรูปของก่อนดีกว่าครับ เพราะสีผึ้งเบ็ดปลอมกะมีมาแล้ว

ปล.ศิษย์ อ.อ้วนมีเป็นพันครับ ผมแขวนหมื่นทัพก็กลายเป้นศิษย์ อ.อ้วนแล้ว ถ้าเขาบอกว่าเป็นศิษย์ไกล้ชิดว่าอีกอย่าง
แนะนำว่าถ้าสะดวกไปพบท่าน ให้ไปเลยครับเอาเงี่ยงอ่อนไปด้วย ใให้ อ.ดูเลย ว่าจริงหรือปลอม อาจารย์ท่่านเมตตาครับ
ถ้าเข้าไป อาจจะได้เงี่ยงอ่อนของจริงก้เป็นได้ อิอิ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 28-10-2014 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ganggirlza เมื่อ 28-10-2014 16:16
สวัสดีค่ะ พอดีมีเรื่องจะสอบถามเกี่ยวกับน้ำมันเงี่ย ...

ขอโทษนะครับ อาจารย์อ้วนบอกว่าให้โทรหาอาจารย์ด้วยครับ หรือเข้าไปหาได้ยิ่งดี ส่วนเบอร์ผมจะส่งให้ทางPMละกันนะครับ เพราะเรื่องนี้ดูท่าเรื่องใหญ่ ใช้ชื่อ อ.อ้วน ออกหน้าเลย ถ้าเป็นมิจฉาชีพจริงไม่น่าจะจบดีครับงานนี้ แถมมาทำให้ อาารย์กับพี่น้องผมเสียหายอีก ยอมบ่ได้
DVD โพสต์เมื่อ 28-10-2014 17:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับเข้าไป หา อ อ้วนเลยดีที่สุดครับ เอาของที่บูชาไปให้ อ อ้วนดูเลยครับ
ganggirlza โพสต์เมื่อ 28-10-2014 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เค้าบอกว่าคาถานี้ อาจารย์แก้ให้เองกับมือเลยค่ะ ตอนคุยกันเค้าก็รับฟังปัญหาดี แต่แปลกใจจนที่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ทั้งที่นัดกันไว้แล้ว ค่าน้ำมัน 6500 บาทค่ะ

DVD
โว้ 6500 ตายๆๆ ถ้าได้น้ำมันแท้ยังพอทน ถ้าทำมาเองแล้วขายราคานี้มีแย่แน่ๆ  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 17:59
น่าจะโดนหลอกจริงๆครับ น้ำมันราคาแค่3000เองครับผม  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 17:32
ganggirlza โพสต์เมื่อ 28-10-2014 17:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ganggirlza เมื่อ 28-10-2014 17:21
เค้าบอกว่าคาถานี้ อาจารย์แก้ให้เองกับมือเลยค่ะ ตอนค ...

โหลดยังไงอ่ะคะ โหลดไม่ได้อ่ะคะ
ganggirlza โพสต์เมื่อ 28-10-2014 17:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถ่ายรูปให้ดู แต่โพสต์รูปไม่ได้อ่าค่ะ พอดีเพิ่งมาสมัครครั้งแรก ใช้ไม่ค่อยเป็นเลย PM คืออะไรหรอคะ

DVD
PM คือ ส่งข้อความส่วนตัวไปหาคนอื่น ครับ คนที่เราส่งกับเรา เห็นเท่านั้นครับ  โพสต์เมื่อ 28-10-2014 18:00
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 15-6-2024 16:24 , Processed in 0.383466 second(s), 16 queries , File On.